Nắng gió Mộc Châu !!!

TigerCar

Xe hơi
Hehe, hành trình quá hay, cảm ơn cụ Jo nhé. Cụ nhớ kể cái vụ "khoai đường" của cụ Hùng nhé, em nhớ nhất quả đấy hehe ;)).
Em cũng có chụp nhiều ảnh, nhưng ko biết cách up lên, thế mới đau ợ!!!

giaophuong

Xe điện
Chuyện bây giờ mới kể ,nói nhỏ ,ai đọc ,đừng kể với ai ,mất vui :
Lúc ăn trưa ,mấy Cụ ngồi mâm em ,thấy con bé phục vụ mỏng mày ,hay hạt nên cứ hay trêu ,lúc thì :em ơi cho anh bát mắm ớt ,lúc lại : em cho anh múi chanh..con bé cũng cắm cúi lấy ,thật dễ thương..Ấy thế mà lúc em đi WC ,đi ngang qua bếp ,thấy chính con bé đó đang nói : đặt có 550 k/ mâm mà rách việc .Ô ,tộ sư con này láo ,mày khinh chúng ông à .Các ông là ăn hẳn 750/ mâm nhé ,trưởng đoàn Jo của chúng ông đã công khai trên mạng.Tính thật thà của mày ngu quá ,mày hại người rồi đó ,mày nói vậy hóa ra Trưởng đoàn Jo của chúng ông....(Thôi ,chẳng dám nói nữa đâu)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ
Lúc ăn trưa ,mấy Cụ ngồi mâm em ,thấy con bé phục vụ mỏng mày ,hay hạt nên cứ hay trêu ,lúc thì :em ơi cho anh bát mắm ớt ,lúc lại : em cho anh múi chanh..con bé cũng cắm cúi lấy ,thật dễ thương..Ấy thế mà lúc em đi WC ,đi ngang qua bếp ,thấy chính con bé đó đang nói : đặt có 550 k/ mâm mà rách việc .Ô ,tộ sư con này láo ,mày khinh chúng ông à .Các ông là ăn hẳn 750/ mâm nhé ,trưởng đoàn Jo của chúng ông đã công khai trên mạng.Tính thật thà của mày ngu quá ,mày hại người rồi đó ,mày nói vậy hóa ra Trưởng đoàn Jo của chúng ông..
Oạch, quả lày lão Jo ko xong mới là lạ. Lão Giáo này trông thế mà hiểm thật. Thật thà quá cơ...:))

Lúc ăn trưa ,mấy Cụ ngồi mâm em ,thấy con bé phục vụ mỏng mày ,hay hạt nên cứ hay trêu ,lúc thì :em ơi cho anh bát mắm ớt ,lúc lại : em cho anh múi chanh..con bé cũng cắm cúi lấy ,thật dễ thương..Ấy thế mà lúc em đi WC ,đi ngang qua bếp ,thấy chính con bé đó đang nói : đặt có 550 k/ mâm mà rách việc .Ô ,tộ sư con này láo ,mày khinh chúng ông à .Các ông là ăn hẳn 750/ mâm nhé ,trưởng đoàn Jo của chúng ông đã công khai trên mạng.Tính thật thà của mày ngu quá ,mày hại người rồi đó ,mày nói vậy hóa ra Trưởng đoàn Jo của chúng ông..
Khú khú chết mất vs anh giáo, vụ này em chả công khai toàn đoàn còn gì, em được bồi dưỡng 200k, chú altis 500k..
Thôi đừng ghen tị vs em nữa, mỗi người chỉ kiếm dc tí anh phải mừng cho em chứ... :))

ntdx

Xe hơi
Chuyện bây giờ mới kể ,nói nhỏ ,ai đọc ,đừng kể với ai ,mất vui : Lúc ăn trưa ,mấy Cụ ngồi mâm em ,thấy con bé phục vụ mỏng mày ,hay hạt nên cứ hay trêu ,lúc thì :em ơi cho anh bát mắm ớt ,lúc lại : em cho anh múi chanh..con bé cũng cắm cúi lấy ,thật dễ thương..Ấy thế mà lúc em đi WC ,đi ngang qua bếp ,thấy chính con bé đó đang nói : đặt có 550 k/ mâm mà rách việc .Ô ,tộ sư con này láo ,mày khinh chúng ông à .Các ông là ăn hẳn 750/ mâm nhé ,trưởng đoàn Jo của chúng ông đã công khai trên mạng.Tính thật thà của mày ngu quá ,mày hại người rồi đó ,mày nói vậy hóa ra Trưởng đoàn Jo của chúng ông..
Nhà cháu bắt giò cụ này tuyền bỏ dấu ko đúng chỗ nhá

giaophuong

Xe điện
Khú khú chết mất vs anh giáo, vụ này em chả công khai toàn đoàn còn gì, em được bồi dưỡng 200k, chú altis 500k..
Thôi đừng ghen tị vs em nữa, mỗi người chỉ kiếm dc tí anh phải mừng cho em chứ... :))
Ừ ,anh hiểu ,anh chia sẻ..cái vụ ăn sáng thực ra là thế này : đoàn mình đông thế chứ thực ra đông nữa KS CD MC cũng phục vụ được ,trong thâm tâm ,anh nghĩ 2 năm nó chỉ trượt giá 5 nghìn là cùng thôi ,tức là 25k/suất ,nên anh bảo với em là 30k ,định kiếm tí bù vào chuyến đi ,ai dè 30 k/suất thật..Anh gọi điện lâu là để mặc cả xuống 26 ,28 ,29K500 ,đặng kiếm 30k cũng được ,thế mà không xong.Mà không" ăn" được nên anh bảo Họ không phục vụ cho nó LÀNH.

pusandriver

Đi bộ
Chết cười với cụ Giáo. :))

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ
Ừ ,anh hiểu ,anh chia sẻ..cái vụ ăn sáng thực ra là thế này : đoàn mình đông thế chứ thực ra đông nữa KS CD MC cũng phục vụ được ,trong thâm tâm ,anh nghĩ 2 năm nó chỉ trượt giá 5 nghìn là cùng thôi ,tức là 25k/suất ,nên anh bảo với em là 30k ,định kiếm tí bù vào chuyến đi ,ai dè 30 k/suất thật..Anh gọi điện lâu là để mặc cả xuống 26 ,28 ,29K500 ,đặng kiếm 30k cũng được ,thế mà không xong.Mà không" ăn" được nên anh bảo Họ không phục vụ cho nó LÀNH.
Đọc tới đây thì e hiểu thêm ẩn ý của câu truyện đc rồi cụ Giáo ợ. Cái này người ta bẩu là ko ăn đc thì đạp đổ phỏng Cụ.:))

HuyArt

Xe lăn
Chuyện để hóng này : Khốn nạn ,tính em không chịu được tiếng ngáy của người khác ( của em thì vô tư) nên em mới quyết định không ngủ nhà sàn ,ra Nhà nghỉ bên ngoài ngủ ( nghe chữ NN có vẻ gần gũi hơn)..Em đã book ở NN Hải Nam ,thế mà lúc đến MC ,em lại hỏi cái NN Hải Yến ,rồi lúc chạy đến đó ,thấy có một phụ nữ cao cao ,xinh đẹp ,cười tươi vãy vẫy..thế là chưa cần biết G có đồng ý hay không ,em tạt ngay vào ..Bắt đầu bao chuyện vừa thú vị ,vừa hồi hộp xảy ra..
Ơ! thế hóa ra có vụ"ông nọ bà kia"thật hở? Hóng chuyện cụ giáo Thứ xem ra răng?:))

bum

Xe buýt
He, Cụ giáo thâm thật :D
Dưng mà quả bỏ dấu phẩy, dấu chấm của Cụ hơi lạ đấy.

giaophuong

Xe điện
He, Cụ giáo thâm thật :D
Dưng mà quả bỏ dấu phẩy, dấu chấm của Cụ hơi lạ đấy.
Ieem ở quê nâu ,hồi xưa cô giáo dạy Văn tuyền ốm ,nghỉ suốt lên ieem viết toàn nộn xộn ,biết gì đâu.

tiger-indochina

Xe buýt
Công nhận quả Rolex cụ Giáo mua ở QC đẹp thật :))

Kenket

Xe điện
E lại chui vào hóng tiếp, mấy Ofer nhà mình vui tính quá, nhất là lão áo đỏ !:))