Nâng cấp phanh cho siêu xế độp - phát hiện lớn

Fiat_ELX

Xe điện
Người em do vợ lóa quản ní, build khó lắm anh ạ, hơi thay đổi lừ lóa nhận ra ngay nên e build xe cho dễ :P
Đầy đủ là Dễ và Nhanh :)) xecanghai build người thì Lâu và Khó lắm :))

Thiepk32

Xe tăng
dạo này nhiều thớt liên quan đến xế độp quá. chuẩn bị quá độ lên xế độp chăng. =))

nvanh

Xe tải
dạo này nhiều thớt liên quan đến xế độp quá. chuẩn bị quá độ lên xế độp chăng. =))
Em khẳng định với cụ là chính xác , điển hình là em bán xế rồi , cơ mà giờ vào nhà với cửa hết cả tiền , quĩ đen tạo dựng bao lâu giờ còn bị âm thêm bên ngoài . Cho con đi viện gấu mới đang kiểm tra lại quả này em đứt , bao giờ mới mua được xế độp . Nhìn các cụ mà em thèm quá . chỉ thích có cái xe mà khó , đằng này các cụ cứ tính thừa kg ra làm gì thế . thừa cái giề cho em hết em về lắp thành cái xe đê các cụ

Hung Ngo

Xe buýt
Hí hí, vấn đề là để bỏ được 5 lạng mà độ bền vưỡn thế hoặc ngon thì thì lại phải áp dụng Hi Tech :))

Ai lại Chân Dép Lốp bước vào tàu Vũ Trụ, vành 319 mà đi với XT, FOX RL e là không ổn, bét rốt cũng phải DT X1600, cân sáu cả đôi :))

Khọm nói chuẩn, tốn 7 củ giảm được nửa cân là cực rẻ, em tính nhé:

1/ Khung không thể có chuyện 7 củ giảm nửa cân.

2/ Group đồ lại càng không thể.

3/ Fork thì cũng quên đi nhé, giảm được 3 lạng là may lắm

4/ Yên, giàn đầu, cốt yên ... nếu giảm nửa cân thì cũng chết tiền
Để giảm có 1/2kg đối với e quá đơn giản, chỉ cần bài tiết trc khi ngồi lên xe. Có khi còn quá số 1/2kg ấy chứ. Chả mất đồng nào cả