Nam Hồng - MelinhPlaza - T1 thứ 4 hàng tuần, 5:30 xuất phát Ciputra

nab2195

Xe tăng
cụ Trắm đóng kinh quá :)) , công phu tập luyện + động cơ mạnh mẽ :D , em lại phải cố đôi vành và group rồi ;))

benq

Xe điện
2 cụ cố gắng nhé, chạy cung này rất nhanh lên chân, đường khá thoáng, thẳng. Trước đây em chạy cũng từng nghỉ tại T1, nhưng chạy như thế không hiệu quả, các cụ nên làm 1 mạch, có thể thả lỏng từ T1 qua ngã tư, đóng đến soát vé, rồi đóng thẳng về qua cầu TL, thả lỏng về nhà.
Có kịp thả lỏng đâu để cố theo các bác :D, lúc về đến gần Công Viên thấy tai nạn CA đang đo đường e vẫn đóng nhanh xem có thấy cụ Caden không mà mất hút... :D, sức quả thật vẫn còn ổn nhưng tốc độ không đẩy lên qua 34km đc, về e tập thêm vòng tua để đẩy tốc độ thêm...:)

Fiat_ELX

Xe điện
cụ Trắm đóng kinh quá :)) , công phu tập luyện + động cơ mạnh mẽ :D , em lại phải cố đôi vành và group rồi ;))
Thế thì ngang Yến Vi nhà anh rồi :))

2 cụ Benq và Đũa Tre xem có cơ hội nâng đời đê, xe giờ đang rẻ :))

Blackfish

Xe tăng
Em đã chạy nhiều xe, và chạy cùng nhiều xe, ghi nhận Merida 0.9 + vành X1600 chạy on-road kinh thật, cũng xe đấy, chủ đấy, tuần trước chạy vành Alex khá chậm, thế mà khi thay vành xong, 2 lần chạy T1 rất chiến, chả kém em tẹo nào, khả năng em sẽ bị Merida choén trong tháng tới :((

Khuyến cáo rất nên dùng Merida 0.9, xứng đáng đồng tiền bát gạo, lần tới mà thay nốt đôi lốp thì em thua là cái chắc.
Chạy T1 coá khác, sếp lại cho anh em đi tàu bay òy :D
Hôm trước em biết sếp rắc thính cho em về trước lúc leo cầu.Moá, hôm nay quen máng tưởng bở lúc at tách cầu TL tí shock pin, sếp cứ dử cho đến gừn lại quất cho mấy vòng là phựt .
Em đọc rề viu về khung o.nine trên trang mtb.com đc đánh giá khá cao về khả năng tăng tốc nhờ cái công nghệ flex... gì đấy, thậm chí cao hơn cả trek 9.9 elite :P
Em rất hài lòng về chiến mã này và thấy xứng đáng với chi phí đầu tư.Rất cảm ơn Nab béo tư véo cho anh quả merida này ( nhưng mà mục têu vẫn là giết chú đường đèo đấy nhá)

thethu

Xe hơi
thế thì em tụt rồi.
@ Trắm Đen đừng đòi giết em nhé. kung fu dạo này em tập khu này toàn đi một mình

Blackfish

Xe tăng
thế thì em tụt rồi.
@ Trắm Đen đừng đòi giết em nhé. kung fu dạo này em tập khu này toàn đi một mình
Lương y như từ mẫu, ai lỡ ziết cụ thì em cũng... Kệ :))
Cái ngày cụ chạy Sapa về Hà lội, em vẫn ngồi bú rệu vỉa hè.Biết đến bao giờ mới đủ công lực làm 1 quắn như thía ???!!!
Béo nó ủn em xuống hố vôi, giờ thân xác héo mòn , mất gần nửa yến thịt, không giết đc ló khó ngụ lắm ợ

thethu

Xe hơi
Lương y như từ mẫu, ai lỡ ziết cụ thì em cũng... Kệ :))
Cái ngày cụ chạy Sapa về Hà lội, em vẫn ngồi bú rệu vỉa hè.Biết đến bao giờ mới đủ công lực làm 1 quắn như thía ???!!!
Béo nó ủn em xuống hố vôi, giờ thân xác héo mòn , mất gần nửa yến thịt, không giết đc ló khó ngụ lắm ợ
tuần sau mấy anh em lại phục hận 3 đảo nhé.chơi cho vui. thấy anh em lên trình sức khỏe tốt lên là mừng rồi. hy vọng bác về thuốc cho nhiều người nữa để xe đạp cho nhiều.tuần này em bận rồi.

Duatretoxac

Xe buýt
Thế thì ngang Yến Vi nhà anh rồi :))

2 cụ Benq và Đũa Tre xem có cơ hội nâng đời đê, xe giờ đang rẻ :))
Em đang ủ mưu roài. Nhưng không nói ra đâu, không có các "trình dược viên" lại thuốc cho nát người :))

Fiat_ELX

Xe điện
Em đang ủ mưu roài. Nhưng không nói ra đâu, không có các "trình dược viên" lại thuốc cho nát người :))
Em cũng đoán vậy, vì thấy cụ đang đọc nhiều, đạp cũng nhiều, nên vẫn chơi XTC750 thì lạ quá :))

Blackfish

Xe tăng
tuần sau mấy anh em lại phục hận 3 đảo nhé.chơi cho vui. thấy anh em lên trình sức khỏe tốt lên là mừng rồi. hy vọng bác về thuốc cho nhiều người nữa để xe đạp cho nhiều.tuần này em bận rồi.
Chắc hôm nay có cái giá treo xe đạp trên ato .Cái này em đặt về để luyện leo dốc ziết chú Béo,cụ đừng nói cho ai bik nhóe .
Hay mình cho ato cõng xế đến chân dốc rồi chỉ leo thôi cho tập trung chiên môn ?Em đang phân vân tuần này hay tuần sau chạy Sầm Sơn .Cung đường em cũng tính rồi, chay 1B đến Ninh Bình rồi đi QL 10 tránh đoạn làm đường Tam Điệp-Thanh Hóa không xa hơn bao nhiêu(191km><174km) mà gần dân, đỡ ngại zai làng như đi đường HCM .Cơ mà chửa biết ý tứ hai cụ Noza & Nakio thế nào nên vẫn nghe ngóng .

benq

Xe điện
Em với cụ benq lóp ngóp đằng sau, ăn gian được cái cầu vượt lên Ga đi T1, về đến Xi bu cha đúng 6h45. Tốc độ toàn chặng (nhà-T1-nhà) lên được 27,6 - một tầm cao mới đối với em ;))
Bác hôm nay e thấy chạy cũng ác đấy chứ, đạp dẻo tốc độ cao, chắc hôm nay có nhân tố e nên cụ phá kỷ lục chăng :D

Fiat_ELX

Xe điện
Ok, sáng mai 5h30 ở bíc cờ nhé, cuối cùng chỉ còn mỗi anh tốt với em thôi :))
Anh tốt thế mà lại bỏ anh chạy 1 mình, hóa ra là em đểu :))

Mà các bác có thấy XCH đâu không nhỉ? từ lúc có xiêu khung Trek 8500 chạy T1 1 chuyến T1 là mất hút luôn :))

Mai em đi QN từ 4h sáng, tối mai về, chủ nhật hầu các bác cung BN.

Chỉnh sửa cuối:

Blackfish

Xe tăng
Sáng nay theo lịch chạy T1 với mod nhưng mod đi công tác. Lát em cũng có việc phải đi sớm nên chỉ solo sang ngã tư Nam Hồng rui về, quãng đường 30km, chạy một mình tốc độ TB=27km thấy sướng thật .:D
Thay đôi lốp mới cảm nhận đầu tiên là chạy đỡ bắn bẩn hơn hẳn mặc dù sáng sớm đã có xe đi rửa đường
Chúc các cụ, mợ cuối tuần vui vẻ & mạnh khỏe @};-

Duatretoxac

Xe buýt
Sáng nay theo lịch chạy T1 với mod nhưng mod đi công tác. Lát em cũng có việc phải đi sớm nên chỉ solo sang ngã tư Nam Hồng rui về, quãng đường 30km, chạy một mình tốc độ TB=27km thấy sướng thật .:D
Thay đôi lốp mới cảm nhận đầu tiên là chạy đỡ bắn bẩn hơn hẳn mặc dù sáng sớm đã có xe đi rửa đường
Sáng nay em cũng chạy mà không gặp cụ. 5h28 em đến chỗ ngựa hoang mà không thấy cụ nào, 5h31 thì em xuất phát. Hôm nay gió to chạy kém hơn hôm T5: chạy đủ không ăn gian tý nào thì đúng 6h53 em quay về điểm xuất phát. :D

Blackfish

Xe tăng
Sáng nay em cũng chạy mà không gặp cụ. 5h28 em đến chỗ ngựa hoang mà không thấy cụ nào, 5h31 thì em xuất phát. Hôm nay gió to chạy kém hơn hôm T5: chạy đủ không ăn gian tý nào thì đúng 6h53 em quay về điểm xuất phát. :D
Tớ có việc 7h phải đưa phụ huynh đi ăn cỗ nên 5h5 đã ra khỏi nhà để kịp về sớm nên C chạy sau ko gặp .
cụ trắm rì viu cho a e về đôi lốp mới xem nào , e bắt đầu lăn tăn rồi đấy =))
Em xem rì viu thì cũng chạy đôi lốp maxxis nhưng loại 330 gr hoa văn giống như vậy nhưng kinh tế hơn so với chạy 310 gr.
Còn chi tiết hơn thì cụ đợi ngày mai em chạy Như Nguyệt để các cụ trực quan cho khách quan.Chẳng biết có cải thiện speed ko, dưng mà thấy mod cũng đang độ lốp và đôi lốp em chạy là cụ KP bốc theo đơn của 1 VĐV người TQ đấy ợ :P

BMW73

Xe tải
Hê nhô cụ trắm! hôm trước trượt con ATX 750 cụ chỉ, thế là theo chỉ bảo của cụ em xơi con ATX 790 mới khui thùng ở nhà doanh nhân KP, tối qua chờ lắp đến đúng 19h lên ngựa về luôn, lúc qua đầu cầu chương dương chờ đèn đỏ có 2 em gái xinh xinh đi SH bên cạnh cứ nhìn em có vẻ ngưỡng mộ:)
sáng nay đã định liều làm phát T1 xem sao, sau thấy muộn nên chén vòng HT tổng cộng từ nhà em là 23 cây số hết 1h10p cả thời gian nghỉ, tốc độ TB= 21,19. Khi nào em đủ sức cụ cho em theo với nhé, chứ em thấy TB của cụ = 27 thì em thấy hãi quá

Blackfish

Xe tăng
Khu Cầu Giấy em thấy cũng đông memb chạ kém Lâm Gia Trang là mấy mà phong trào chưa tập trung.Em thì vô thưởng vô phạt nên không làm trưởng tua đc, các cụ CG xem làm quả ọp rồi bầu trưởng tua dẫn dắt phong trào cho đông dzui.
@BMW 73: Chúc mừng cụ có xế mới và dúng chân vào con đường đau khộ ! Bữa nào rảnh cafe chém gió tiện thể em tiêm thêm mấy mũi vác xin =))

Duatretoxac

Xe buýt
Khu Cầu Giấy em thấy cũng đông memb chạ kém Lâm Gia Trang là mấy mà phong trào chưa tập trung.Em thì vô thưởng vô phạt nên không làm trưởng tua đc, các cụ CG xem làm quả ọp rồi bầu trưởng tua dẫn dắt phong trào cho đông dzui.
Khu CG ngoài cụ Cá đen thì còn ai vào đây nữa: xe xiêu người cụng xiêu :D

Fiat_ELX

Xe điện
Hê nhô cụ trắm! hôm trước trượt con ATX 750 cụ chỉ, thế là theo chỉ bảo của cụ em xơi con ATX 790 mới khui thùng ở nhà doanh nhân KP, tối qua chờ lắp đến đúng 19h lên ngựa về luôn, lúc qua đầu cầu chương dương chờ đèn đỏ có 2 em gái xinh xinh đi SH bên cạnh cứ nhìn em có vẻ ngưỡng mộ:)
sáng nay đã định liều làm phát T1 xem sao, sau thấy muộn nên chén vòng HT tổng cộng từ nhà em là 23 cây số hết 1h10p cả thời gian nghỉ, tốc độ TB= 21,19. Khi nào em đủ sức cụ cho em theo với nhé, chứ em thấy TB của cụ = 27 thì em thấy hãi quá
ATX thì không đú được siêu xe đâu cụ ơi, chả nhẽ cụ đem Vios ra đua với F1 :))

Em xem rì viu thì cũng chạy đôi lốp maxxis nhưng loại 330 gr hoa văn giống như vậy nhưng kinh tế hơn so với chạy 310 gr.
Còn chi tiết hơn thì cụ đợi ngày mai em chạy Như Nguyệt để các cụ trực quan cho khách quan.Chẳng biết có cải thiện speed ko, dưng mà thấy mod cũng đang độ lốp và đôi lốp em chạy là cụ KP bốc theo đơn của 1 VĐV người TQ đấy ợ :P
Em thì độ kịch luôn, khỏi lăn tăn về lốp nữa, Schwable Furious Fred em thấy nó quảng cáo NHẸ nhất, NHANH nhất là múc thôi, chữ chạy Yến Vi lốp Wildrace mà đú với siêu xe 0.9 độ lốp super MAXXI thì toi :))