[Funland] Năm 2019 Việt Nam nhận 700 người bị trục xuất từ Mỹ trong đó có tội phạm ma tuý và theo đạo Hồi

Collin Powell

Xe buýt
Bẩu nó: Mài bảo vệ nó thời nhận lại mà nuôi. Bố mài đương phải hót mứt cho mài đơi này !!!
Có khi lại nhận về thật ấy chứ, bọn nail tộc nó nhổ ra rồi liếm lại thường xuyên thì bọn chủ của chúng nó phải siêu đến cỡ nào =))

Patriots

Xe lăn
Cháu nghi cụ ngày xưa thu thuế Kauf của cháu lắm.Bên đấy chuẩn bị tết nhất đến đâu rồi cụ?
Cháu tuổi gì, ngày đó bán ở Frankfurtallee, Leninallee S Bahn Köpenick đã có ai thu của cụ đâu.

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Hy vọng họ mang tư tưởng văn minh về đóng gốp cho Tổ quốc, có 700 người ít quá.
"không nhập khẩu tội phạm" Toàn là tội phạm, Mẽo nó nhằn ra rồi có nghĩa chả ngon đâu, đã thế trong đầu nó '' mang tư tưởng '' nữa, khéo lại loạn, theo em không '' nhập rác '' về nhà

vnvodoi

Xì hơi lốp
Cho các đồng chí trục xuất này định cư ở khu vực sân bay Đà nẵng ( chỗ nhiễm dioxin nặng nhất ấy). Các bạn ấy sẽ là lực lượng tẩy độc tốt. Dự án này Mỹ nó đang tài trợ thì để "người từng sống ở Mỹ "làm là hợp lý.

trabi s

Xe tải
Vâng cha
Cháu tuổi gì, ngày đó bán ở Frankfurtallee, Leninallee S Bahn Köpenick đã có ai thu của cụ đâu.
vâng cháu đùa đấy,cháu bán thuốc năm 93 ở Frankfurte Alle ngày đó chưa bị thu thuế.

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ "tham" nó là đặc trưng của dân mình rồi. Đùa chứ em có 2 đứa bạn hồiấp 3.

1 đứa thì cấp 3 lúc nào cũng thấy nó chửi CSGT là "chó vàng". Kiểu hằn học thù oán gì đấy vì lúc nào cũng thấy nó chửi mà giờ nó lại đang làm Công An rồi. Như dịp Tết cũng đi đứng đường bắt dân. Ngày làm đôi ba triệu.

Đứa kia thì nó chửi "tham nhũng" ghê lắm. Lúc nào cũng chửi ông kia ăn tiền bẩn, ông nọ ăn lót tay. Chửi 3D tham nọ, tham kia. Thế nhưng hồi ra trường chạy vào thuế để đi hành dân kiếm cơm.

Em nhiều khi thấy làm dân thì cứ chửi và bất mãn thế thôi chứ có cơ hội nâng hạng lên Quan thì 10 ông, 9 ông tham nhũng, vòi vĩnh. Ông còn lại thì sẽ được cộng đồng và họ hàng khen "ngu", khen "đụt".
Quan thì tham mà dân thì gian. Dân thế nào thì đẻ ra quan thế đó. Chú phỉnh nào lên mà chả vậy. VN là 1 dân tộc yếu. Hiện giờ đạt được thành tựu như vậy cũng khá ok rồi.

Patriots

Xe lăn
Vâng cha
vâng cháu đùa đấy,cháu bán thuốc năm 93 ở Frankfurte Alle ngày đó chưa bị thu thuế.
Thì đúng rồi còn gì nữa, nhiều Kauf bị rồi nhưng ba chỗ đó chưa bị, hồi đó cháu vẫn hay chơi bài ở Gehrensee tối thì sang Tây Berlin ôm thuốc về, cháu về Hà Nội ăn tết rồi, cụ về chưa ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ cụ nên xem lại mình . Cụ có chắc chắn là tất cả đều là cặn bã như cụ nói. Trong số đó ko ít ng vướng phải cái tội mà ở VN xem như là cái trời ơi đất hỡi, như tát vợ chửi con... và vì phạm luật giao thông, đánh nhau vớ vẩn
Nếu những tội đó cụ coi là cặn bã thì e ở VN đám này nó cặn bã gấp hàng ko biết bao lần . Và cụ có dám chắc là mình ko ở trong số đó ko ? ... những tội trên ở mẽo là cấu thành tội và ra tòa rồi.
Vi phạm luật giao thông ở Mỹ trừ những lỗi như say rượu lái xe, chống đối cs... mới ăn hình sự. Những lỗi như vượt đèn, vượt tốc độ... chỉ ăn phạt và treo bằng. Không bao giờ bị tù, và càng không phải lý do để trục xuất.
Còn những lỗi như đánh đập vợ con thì nói luôn là từ ngày em lấy vợ em chỉ tét mông vợ em lúc doggy thôi. Chưa bao giờ em đánh. Con em lại càng không.
Em đủ điều kiện coi đám kia là cặn bã chưa?

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhầm , Bỉ hay Hà Lan đều là tội cả. Tội rất nặng là khác khi chống lại lệnh của tòa án. Bỉ 4 năm thì Hà Lan cũng ko kém đâu.
Khác ở đây nếu tuân lệnh tòa thì cùng lắm là cái án treo. Ở cả Bỉ lẫn Hà Lan
Ý em là: Khi em ấy ở Hà Lan mua, hút xà cân thoải mái không sao, nhưng sang Bỉ là đứt. Nên nếu giả sử cô này nhập cảnh Hà Lan sẽ không bị bớ, bởi Hà Lan đó không phải tội, nhưng Pháp cấm xà cân nên nó túm để giao cho Bỉ.

oto4funhn

Xe tăng
Thế lại thêm đc 700 cửu vạn, cắt cỏ, chuyển đồ siêu thị, xúc tuyết, nghiẹn hút và ăn cắp về nước ạ?!

bubu08

Xe tăng
Hội này về VN không thể nào hoà nhập nổi vì cơ bản đã quên VN và tư tưởng không coi mình là người Việt nữa mà là người Mỹ tự do. Vẫn phải nhận thôi với một số điều kiện trong đó có viện trợ của Mỹ để họ tái hoà nhập. Về VN là phải cho vào 1 cái trại, thẩm vấn các kiểu rồi cho đi các nơi khác nhau. Tội phạm ma tuý thì cho vào trại luôn, vì luật mình cũng rất nghiêm khắc với tội này. Tội hình sự cũng phải cho vào trại lâu lâu để giáo dục. Thời gian thẩm tra ban đầu ở trại phải ít nhất 1 năm

trabi s

Xe tải
Thì đúng rồi còn gì nữa, nhiều Kauf bị rồi nhưng ba chỗ đó chưa bị, hồi đó cháu vẫn hay chơi bài ở Gehrensee tối thì sang Tây Berlin ôm thuốc về, cháu về Hà Nội ăn tết rồi, cụ về chưa ạ?
Cháu ko được ở lại như cụ.năm 2002 cháu bị trục xuất về.ở được 10 năm bên Đức giờ nhiều lúc vẫn nhớ những nơi mình ở những thành phố mình qua lắm. Hy vọng có một ngày quay trở lại.Chúc cụ và gia đình đón Tết Vui Vẻ, An Khang Thịnh Vượng.

Patriots

Xe lăn
Cháu ko được ở lại như cụ.năm 2002 cháu bị trục xuất về.ở được 10 năm bên Đức giờ nhiều lúc vẫn nhớ những nơi mình ở những thành phố mình qua lắm. Hy vọng có một ngày quay trở lại.Chúc cụ và gia đình đón Tết Vui Vẻ, An Khang Thịnh Vượng.
Vâng giờ này cháu cũng đón xuân cùng gia đình, chúc cụ cùng gia đình một năm mới an khang, khoẻ mạnh. Nước Đức thì vẫn thế, rảnh rỗi có điều kiện thì cụ qua chơi, con cái có nhu cầu sang đó học hành thì bảo cháu, cháu làm hồ sơ cho. Cụ thế là vất vả đấy, năm 98 bao người được ở lại mà tận 2002 cụ vẫn phải về. Khéo cháu thụ lý hồ sơ của cụ, nếu cụ về hồi cuối 2002. Trở lại đội 700 người này thì cụ thừa biết cũng như thời cụ ở bên đó thôi, Mẽo nó ký với VN và VN nhận là vài chuyến bay giải quyết ngay

SPL

Xe container
Mẽo nó có thể không coi LHQ ra gì, nhưng nó sẽ đối xử với công dân của nó theo hiến pháp và pháp luật của nó.
Kệ cha nó chứ, liên quan gì đến VN mà đòi trục xuất tội phạm về VN vậy, đó có phải công dân VN đâu, đám đó còn từ chối VN là TỔ QUỐC kia mà?

congalete

[Tịch thu bằng lái]
mỹ trục xuất luôn bò đỏ gián điệp bên đó về luôn

Atlas00

Xe hơi
Chối bỏ quê hương rồi thì phải chịu thôi

faceid4

Xe tải
Mục số 2: không nhận những người đi trước 12/7/1995. Còn lại vẫn nhận bình thường nhé.

Tốt thôi, làm đúng cái đã ký là được rồi. Còn nếu nhận hết cứ kêu bọn Mẽo chi cho đủ, mấy ông VN có phải éo biết tiêu tiền đây mà lo.

Troy Nguyen

Xe máy
Chỉ có vài địa điểm lớn thì nhưng năm 92-93 đã có hiện tuọng " bộ đội " xin đểu . Sau này những năm 94-95 thì đã lan rộng khi phải nộp từ 1-5k/tháng .
Cụ làm em nhớ đến cảnh gài thuốc vào người đi Bus hay Bann quá- thiếu mỗi nước cài kíp nổ để thành cảm tử quân

Collin Powell

Xe buýt
Tốt thôi, làm đúng cái đã ký là được rồi. Còn nếu nhận hết cứ kêu bọn Mẽo chi cho đủ, mấy ông VN có phải éo biết tiêu tiền đây mà lo.
700 thằng đợt này cũng như 8K thằng sắp bị đều là bọn đã đi từ trước năm 1995.

Nhận tiền làm méo gì, cứ để bọn nó ở bển để nó làm cắt mạng dâm chủ nhể :))