Mỹ Đình- MEC experience-Test Airbag

MiTa

Xe lăn
Lần em tét ở Tân Sơn Nhất: em và thằng bạn đang chuẩn bị lên con CLS thì thấy 1 Bác tranh thủ phi ngay vào giành lấy lái trước làm em và thằng bạn phải ngồi sau làm quan sát viên. 2 thằng em vừa ngồi vào sau xe thì Bác ấy quay lại hỏi" xe này số tự động ah, vào số thế nào?" Vừa nghe xong 2 thằng ko hẹn mà gặp cùng đưa tay túm lấy dây an toàn thắt vào và 4 mắt nhìn nhau run run. Hết vòng đấy 2 thằng em xin xuống cho Bác ấy chạy 1 mình.:77::77::77:
Công nhận chạy phê thật. Xe của mình thì chẳng bao giờ dám làm như thế. Lần này các Bác HN sướng nhé.

còn được thủ nữa ko cụ. đẻ mai em ra làm vòng

cutkit

Xe hơi
Đúng là chương trình rất hay nhưng cá nhân em thấy vẫn hơi gần với người xung quanh. Nếu lần sau mà tổ chức ở trong sân bay thì em xung phong quay chục vòng. :))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Đạp hết rồi đấy cụ ạ. Em còn cẩn thận lấy đà xa hơn các bạn khác một ít. :P. Nhưng em chạy E200 thì kém GLK kha khá vì em đã từng phanh E200 gấp như này không dưới 1 lần.
Còn vụ zích zắc thì khó hơn vì ga phải phù hợp và không được dùng phanh nên có tý ... ghê răng, như qua bài zích zắc em thấy để tay mình ở vô lăng : 3h-9h như lời chuyên gia hướng dẫn là cực chính xác. :41:
Chắc nó đặt Lim cho cụ roài, bọn nó cũng đặt Lim trên xe nhưng đến vòng 2 trước khi đạp ga em ấn tắt Lim đi.

Đúng là chương trình rất hay nhưng cá nhân em thấy vẫn hơi gần với người xung quanh. Nếu lần sau mà tổ chức ở trong sân bay thì em xung phong quay chục vòng. :))
Em nghĩ là cụ có nguy cơ được test bài lộn chục vòng chứ không phải quay ạ.

cutkit

Xe hơi
Chắc nó đặt Lim cho cụ roài, bọn nó cũng đặt Lim trên xe nhưng đến vòng 2 trước khi đạp ga em ấn tắt Lim đi.

Cái này chắc không phải, em đã cẩn thận tắt hết (y). Chắc do đoạn tăng tốc cũng ngắn mà cụ.

Em nghĩ là cụ có nguy cơ được test bài lộn chục vòng chứ không phải quay ạ.
Nói thế chứ mình vẫn chủ động mà ... lật được xe thì cũng xứng đáng được ... bảo hiểm cụ ạ. :))

beefburger

Xe tăng
Quả GLK vừa rồi chưa đạp hết tốc độ, bác phải quay ở cái đường zic zac thì mới thấy khiếp. Nói chung là chuyện táng vào hàng rào là chuyện bình thường, nhầm chân ga là chắc chắn. Ở cái đường có trơn trượt đoạn cuối em cũng đạp nhầm chân ga nhưng lại quay (driff) xe luôn, phanh xong rồi em mới nói với cái thằng hướng dẫn là anh thử dirff quay xem thía nào chứ thực chất quả đấy là mình nhầm *** nó chân ga. Sau quả đấy em đếch dám test lần 3 nữa.
Ơ hớ, hôm đấy mình được thầy giáo mở cửa hỏi tên, rồi dơ tay khen Good good, cứ tướng được quả quà mang về thế mà lại là bố khác hê hê hê, tôi thì chưa bị quay quả nào nhưng cái cảm giác mất lái đầu một đằng mà đít một đằng thật khó diễn tả lắm, em có cô bạn rủ đi test hôm đó vì tuần sau lấy xe mer, test xong 2 vòng thấy về mất kêu đau đầu vì choáng. :77:

cuong007

Xe hơi
Sao toyota,honda,ford không tổ chức chương trình này nhỉ*-)

Bonhim

Xe tải
Phê vãi!

Chào các Cụ,

Em dọc và xem clip các cụ phá xe thấy phê lùi, éo hiểu đăng ký ở đâu hả các cụ. Mai phải gọi cho bọn Đại lý phát vì thỉnh thoảng đi uông rượu về em cũng hai tổ nái tý. Mà phải thử mấy phát để đi cho tự tin hơn, đúng khong các cụ.

Khi nào đến đợt tiếp theo các cụ pot lên trước mấy hôm cho anh em biết còn tham gia tí.

Thanks.

Bonhim(b)

Airbus A380

Xe tải
Website
www.vnn.vn
Chào các Cụ,

Em dọc và xem clip các cụ phá xe thấy phê lùi, éo hiểu đăng ký ở đâu hả các cụ. Mai phải gọi cho bọn Đại lý phát vì thỉnh thoảng đi uông rượu về em cũng hai tổ nái tý. Mà phải thử mấy phát để đi cho tự tin hơn, đúng khong các cụ.

Khi nào đến đợt tiếp theo các cụ pot lên trước mấy hôm cho anh em biết còn tham gia tí.

Thanks.

Bonhim(b)
Hix, bác ghi như thế ai dám mời bác :))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn

vietran

Xe ba gác
Nhà cháu ra sân chơi k định thử nhưng em bán hàng cứ bảo anh lấy bằng để iem đăng ký. Em nó đưa cho cái mũ và khoác cho cái bảng có dây màu vàng thế là lên xe phi.
Ối giời đường rích rắc dân đồn ầm lên là đi quá xuất sắc, phi sát sạt cọc tiêu như tắc đường ở Hà nội:21:mình phục mình quá :))mà bận phải đi chứ k ở lại có khi dược giải.
Ngồi cạch mấy ông trông sành điệu ra phết mà hai tay xoắn vào nhau như dây thừng, mất lái văng lung tung cũng kinh, chả trách mấy iem chưn dài bán xe k dám ngồi cạch. Từ đó rút ra nhiều bác cầm vô lăng sai kiểu và tay quá cứng khi vần vô lăng.

annguyen282

Xe hơi
ô thế là hết rồi hả các bác, ko còn buổi nào nữa ạ. e ở ngay MĐ mà chưa ra xem các cụ phá được.

Cigaretter

Xe tải
Hay quá nhỉ, mà "Lim" l;à gì vậy các cụ, em nhà quê ko bít các cụ đừng cười nhé!(l)

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Nhà cháu ra sân chơi k định thử nhưng em bán hàng cứ bảo anh lấy bằng để iem đăng ký. Em nó đưa cho cái mũ và khoác cho cái bảng có dây màu vàng thế là lên xe phi.
Ối giời đường rích rắc dân đồn ầm lên là đi quá xuất sắc, phi sát sạt cọc tiêu như tắc đường ở Hà nội:21:mình phục mình quá :))mà bận phải đi chứ k ở lại có khi dược giải.
Ngồi cạch mấy ông trông sành điệu ra phết mà hai tay xoắn vào nhau như dây thừng, mất lái văng lung tung cũng kinh, chả trách mấy iem chưn dài bán xe k dám ngồi cạch. Từ đó rút ra nhiều bác cầm vô lăng sai kiểu và tay quá cứng khi vần vô lăng.
Kinh nhỉ, bố này đi zic zac ngon thía à? Chắc là không đạp ga rồi, đi thía thì em cũng đi được ạ.

Hay quá nhỉ, mà "Lim" l;à gì vậy các cụ, em nhà quê ko bít các cụ đừng cười nhé!(l)
Lim là cái set hạn chế tốc độ, ví dụ set 50 thì có đạp hết ga cũng chỉ đi được tốc độ 50 thôi. Mec nó có cái này hay, ra đường hạn chế bị bắn tốc độ nếu mình chấp hành đúng.

Cigaretter

Xe tải
Em cũng dự là "lim" giới hạn trong toán học, thank cụ nha, em mời cụ ly vodka nè

SHD

Xe điện
Kinh nhỉ, bố này đi zic zac ngon thía à? Chắc là không đạp ga rồi, đi thía thì em cũng đi được ạ.

Lim là cái set hạn chế tốc độ, ví dụ set 50 thì có đạp hết ga cũng chỉ đi được tốc độ 50 thôi. Mec nó có cái này hay, ra đường hạn chế bị bắn tốc độ nếu mình chấp hành đúng.
Cụ có vẻ tường tận về Merc nhể. Bán Mazda giá rẻ đê để em cho gấu đi:21:, cụ mua mer đi(b).
Hôm em đi bài ziczac tốc độ 65km/h tây khen quá cơ, rủ em đi đua F1 suốt:21:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Cụ có vẻ tường tận về Merc nhể. Bán Mazda giá rẻ đê để em cho gấu đi:21:, cụ mua mer đi(b).
Hôm em đi bài ziczac tốc độ 65km/h tây khen quá cơ, rủ em đi đua F1 suốt:21:
Bốc phét thì cũng nhè nhẹ tí bố vợ BSK, hôm nào bố vợ ra Mỹ Đình zic zac con xe ở nhà xem có được không?

sim_so_dep

Xe đạp
test cái này thú vị phết , năm ngoái e lấy xe đúng dịp nên ng ta mời test luôn , rất bổ ích

tamtommy

Xe tăng
thấy mấy người phàn nàn về quãng đường trơn trượt hơn ngắn lên đi k được như ý lắm
và ý kiến đóng góp nữa là cần có nhiều cổ động viên ( hoặc mấy em chân dài ) đứng cổ vũ thì các tay lái sẽ vững tin trình diễn hơn
(b)(b)(b)