Mỹ Đình- MEC experience-Test Airbag

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Cụ đến lúc mấy h, để em với cụ thi xem ai thổi bóng to hơn ??? :))
Chiều nay cụ ơi, tiếc là bọn nó đặt Lim cho nên em không test được bóng. Khà khà

Các bác đăng kí đi. Bản thân em thấy rễ ko:

Gọi điện cho Mer VN - Lay số đt đại lí - gọi - hẹn - xắp xếp - lịch - lái.

Chiều em vừa lái về, phê lắm. CHú CLS350 e ngồi ghế phụ nó tăng tốc mà run người (em lên để demo, tiếc là em chưa kịp CLS vì hết giờ, bài khác thì ko có cls. bác nào thử CLS rồi share đi
Nói chung là e thấy ông nào cũng phê vì được phá xe không phải xe nhà mình cộng với cảm giác mạnh. Em toàn ngồi CLS 350 và em Coupe 2 cửa E300, thấy cũng khiếp, đường zic zac tẹo nữa thì mất lái ở cột thứ 4.
Kết luận cuối cùng là em thấy Mer an toàn thật, GLK mà driff như đúng roài, quay xe gần 180 độ ở đường trơn trượt mà không thấy nhấc bánh huống chi là lật. Con Coupe nó còn có túi khí ở thanh chữ A, nó mà nổ hết túi khí trên xe thì éo thấy đường ra.

Em đạt được chứng chỉ phá xe Mer đây ạ

cutkit

Xe hơi
Chiều qua em đi thì chỉ thử GLK là chính, vì em máu múc con này.
Em cũng rất cố gắng để làm nổ bóng nhưng ... không dám, phản xạ tự nhiên vẫn là ... đạp phanh. :))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Chiều qua em đi thì chỉ thử GLK là chính, vì em máu múc con này.
Em cũng rất cố gắng để làm nổ bóng nhưng ... không dám, phản xạ tự nhiên vẫn là ... đạp phanh. :))
Cụ bên đội nào thía, xanh, vàng hay xám thía? Cụ có ảnh không xin tí ảnh đi, cùng OF mà không biết mặt, hôm qua đến đấy em gặp mấy ông OF nhà mình.

cutkit

Xe hơi
Em đội vàng, chắc cụ khác đội nên không biết nhau.
Cụ nhận xét đúng đấy, chạy GLK đặc biệt ổn định ở nhưng đoạn đường trơn trượt.
Quả cuối em lấy đà hết cỡ, phi thẳng vào cái đường trơn ấy, chóng mặt thôi rồi mà xe vẫn ổn định lém .... :))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Em đội vàng, chắc cụ khác đội nên không biết nhau.
Cụ nhận xét đúng đấy, chạy GLK đặc biệt ổn định ở nhưng đoạn đường trơn trượt.
Quả cuối em lấy đà hết cỡ, phi thẳng vào cái đường trơn ấy, chóng mặt thôi rồi mà xe vẫn ổn định lém .... :))
Thế là không gặp roài, em bên đội xanh, đội an toàn nhất, đội này qui trình test theo đúng chuẩn, lành lắm cơ

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
hôm đó em cứ tưởng là trưng bày SLS vội vàng lên sân xem :77::'(:'(chẳng có cái j ngoài lốp và dây căng đường :'(:'(

luxin88

Xe hơi
cho tiền cũng k dám ngồi lên mấy xe đấy . khi nào có trình diễn nữa để e chay ra xem các bác nhỉ ngay gần nhà mà h mới biết

tamtommy

Xe tăng
hôm nay em nhìn con S300 phê loì mắt. mấy bác phá lốp cũng sợ gớm :21:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
hôm nay em nhìn con S300 phê loì mắt. mấy bác phá lốp cũng sợ gớm :21:
Em còn được lái và phá S300, cảm giác phê hơn cụ nhiều, cụ thử mà xem. Xe tiền tấn mà mình coi như là cái xe công nông ấy, đạp ga phanh sụt sàn rồi quăng xe qua trái qua phải. Mấy cái xe đấy mà thanh lý bố nào mua phải thì thôi rồi.

tamtommy

Xe tăng
Em còn được lái và phá S300, cảm giác phê hơn cụ nhiều, cụ thử mà xem. Xe tiền tấn mà mình coi như là cái xe công nông ấy, đạp ga phanh sụt sàn rồi quăng xe qua trái qua phải. Mấy cái xe đấy mà thanh lý bố nào mua phải thì thôi rồi.
em nhìn đã thấy run run rồi. nên k dám thử. nhìn mấy cụ vỉa qua cọc tiêu đứng ngoài chỉ sợ lật xe hihi. ông anh em lên làm mấy trò xuống bảo sướng lắm :))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
em nhìn đã thấy run run rồi. nên k dám thử. nhìn mấy cụ vỉa qua cọc tiêu đứng ngoài chỉ sợ lật xe hihi. ông anh em lên làm mấy trò xuống bảo sướng lắm :))
Nói thật là mình lái hoặc ngồi sau tay lái của thằng thầy Tây thì không sao, chứ ngồi sau mấy ông nhà mình em cũng sợ vãi tè, cho nên là em lên xe là lái, lái xong xuống xe chứ không ngồi sau đợi.

fanquochung

Xe đạp
Phải nói là ngồi sau mấy tay đua nhà mình nhiều quả suýt nữa ra bỉm.
Có quả em ngồi bên cạnh có bác đi GLK lao gần vào hàng rào sân vận động Mỹ Đình ở bài thừ đường ZiC ZaC.
Trong 3 bài thì em thấy bài đường Zic Zac là nguy hiểm nhất nếu bác nào đánh lái không nhanh thì dễ bị mất lái, kết quả là nhiều bác suýt thì hôn hàng rào, và có bác cóng thì chơi luôn đổ hàng rào khi đi con E300 màu nâu làm đi bộ đèn pha và sước sơn ở nắp capo và Badosoc. Vụ này lẽ ra phải chơi vào quả cầu bằng đá tròn của SVD Mỹ Đình mới bung túi khí.
Lúc phỏng vấn bác cầm lái E300 màu nâu bác vẫn còn run, bác này đang đi Pọt chơ nhưng vì đi tốc độ cao nên mất phương hướng nhấn phanh nhầm chân ga thế nên...
Nhưng không sao Mẹc 2 bác ngồi trên xe vẫn an toàn, lúc sau vẫn tự lái xe về nhà.
:69::69::69: Chúc các bác zui ze!!! Chương trình chỉ còn nốt sáng 22/03 bác nào chưa thử thì qua SVD Mỹ Đình xem nhé!:69:

Maybach 62S

Xe tăng
em cũng đi hóng cái này,hay phết các kụ ak,nhưg mà e ko đc lái :'(:'(:'(
cũng chả đc ngồi :'(:'(:'(

luxin88

Xe hơi
mai e cũng ra xem . mấy h thế a. :21:

cutkit

Xe hơi
Mai có à? Đi tiếp được không H? :))

cutkit

Xe hơi
Test 01.

[video=youtube;q-PPngzGwQk]http://www.youtube.com/watch?v=q-PPngzGwQk[/video]

cutkit

Xe hơi
Chắc em có ý định sẽ lấy GLK, nên em rất tập trung test cái này.
Nói tóm lại là trước có ý định lấy, sau khi test thì là ... chắc chắn lấy. :21:

@H : Biết anh là ai chưa? (b) hay (c) alo nhá.

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Quả GLK vừa rồi chưa đạp hết tốc độ, bác phải quay ở cái đường zic zac thì mới thấy khiếp. Nói chung là chuyện táng vào hàng rào là chuyện bình thường, nhầm chân ga là chắc chắn. Ở cái đường có trơn trượt đoạn cuối em cũng đạp nhầm chân ga nhưng lại quay (driff) xe luôn, phanh xong rồi em mới nói với cái thằng hướng dẫn là anh thử dirff quay xem thía nào chứ thực chất quả đấy là mình nhầm *** nó chân ga. Sau quả đấy em đếch dám test lần 3 nữa.

cutkit

Xe hơi
Đạp hết rồi đấy cụ ạ. Em còn cẩn thận lấy đà xa hơn các bạn khác một ít. :P. Nhưng em chạy E200 thì kém GLK kha khá vì em đã từng phanh E200 gấp như này không dưới 1 lần.
Còn vụ zích zắc thì khó hơn vì ga phải phù hợp và không được dùng phanh nên có tý ... ghê răng, như qua bài zích zắc em thấy để tay mình ở vô lăng : 3h-9h như lời chuyên gia hướng dẫn là cực chính xác. :41:

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: