Musso: Em vừa lắp Hàng ghế thứ 3 theo thiết kế đã đưa

bichhoa

Xe hơi
EM chưa hiểu xe này lắm.

d32a1994

Xe máy
kì quá

kì nhễ,sao không xem được hình của bác

ninhcd

Xe tăng
Hứa với các cụ lâu quá rùi hôm qua đi xe tranh thủ chộp mấy kiểu ảnh hàng ghế thứ 3 up lên cho các cụ ngắm.! Ngồi tuy không được thoải mái bằng hàng nghế 2 nhưng thỉnh thoảng em và F1 cũng nằm ngả cái lưng được.!

Sau tựa lưng đây, ghế được lắp cố định xuống sàn 4 vị trí và chỉ gấp được tựa lưng, lúc này chỉ có thể để được hành lý loại nhỏ, còn khi cần để nhiều đồ thì gấp tựa lưng là để thoải mái nhưng em quên không chộp kiểu gập lưng rùi.!

--
Quả ghế sau của Cụ King nhìn quá ok, e chỉ vẫn lăn tăn việc fair đưa hàng ghế thứ 2 lên trc 10cm và hi sinh 1 phần ko nhỏ khoang hành lý, thêm nữa là mất đi cái độ thoáng rộng của xe.
Trên có cụ có ý kiến là dùng ghế Bọt Xốp của trẻ e, ý kiến này e thấy có vẻ ổn, ngồi êm ái thoải mái và ko mất diện tích

1dollar

Xe máy
Lắp thêm thì phạt, tháo bớt thì ko phạt. Cụ có biết thời bao cấp không: thanh niên ra đường để tóc tốt là bị gọi vào xén, nhưng đầu chọc hay 3 phân thì vô tư. Quần ống loe hay bó là bị lấy kéo rạch, mặc quần đùi ra phố thì ok. Việt nam là vậy đấy cụ ạ.
Cụ phân tích cũng có căn cứ, em VOD cho bác rồi thì bị báo là Em chú ý tới cụ nhiều thế, phải VOD cho 10 cụ nữa rồi mới VOD lại cho cụ được nên cụ thông cảm em quay lại sau nhé. Thanks cụ