Musso: Em vừa lắp Hàng ghế thứ 3 theo thiết kế đã đưa

hoangan79hn

Xe tải
lắp thêm hang nghế sau này thi khi bi xxx bắt có bi phat ko ha cụ ơi

likecar&trips

Xe tăng
lắp thêm hang nghế sau này thi khi bi xxx bắt có bi phat ko ha cụ ơi
Vấn đề là cụ lắp vào xe nào mới quan trọng; cứ như mấy em DK 7 chỗ có hàng ghế sau ngồi dọc theo chiều dài xe rất bất tiện, loại này theo em tháo bỏ; làm hàng ghế của xe 12-17 chỗ lắp vào hàng thứ 3 thì chả có lí do gì để các đày tớ hỏi thăm đâu.

pvg1990lc

Xe tải
Sao em ko thấy ảnh đc nhỷ, cụ chủ up lại ảnh đi!

tierone

Xe tăng
cụ ơi e cũng không thấy ảnh

xoimut97

Xe máy
Hàng ghế thứ 3 xe em các cụ ném đá nha Đây là lúc gấp hết chở đồ

Và khi gấp cũng chở đồ

Và khi gấp 1 ghế cũng như khi dựng cả

Em thấy hàng thứ 3 của em rộng nên 2 người ngồi thoải mái xoay tất nhiên vì sát sàn nên cũng chỉ dành cho trẻ thôi

hoa_thuong

Xe hơi
hơn cái thằng nguyên bản rất nhiều ạ.nếu là băng ghế liền thì còn đẹp hơn nữa

likecar&trips

Xe tăng
Trần mút xôi thấp thật; em cũng vừa múc 1 băng ghế gồm 2 ghế liền + 1 ghế gập của Toy 12 chỗ chưa kịp lắp vào hàng thứ 3 cho con Galloper già cả, hôm nọ ướm thử, ngồi thử thì thấy đầu vưỡn còn cách trên cờ 7->8cm, mà mặt dưới ghế đặt mặt trên hốc bánh sau chứ ko đặt sát sàn dư kụ(em cao 1trăm sáu mươi năm centimet)

King Cat

Xe buýt
Hàng ghế thứ 3 xe em các cụ ném đá nha Đây là lúc gấp hết chở đồ

Hi cụ, cái hàng ghế thứ 3 của cụ khi sập xuống để ngồi ngoài 2 chân bản lề trước thì chỗ mông ngồi xuống ghế có nó có cắn xuống sàn xe không? Nếu không khi đi cao tốc đạp phanh là nó lật úp mất.!
Hôm nào em cũng chộp cái hàng ghế 3 xe nhà cho các cụ tham khảo.

King Cat

Xe buýt
Sàn có móc để ghế cắn vào, cụ nhìn rõ chưa ạ.
Thưa cụ, em soi đi soi lại ngoài 2 cái bản lề gắn xuống sàn để lật ghế thứ 3 thì cũng không nhìn thấy cái móc nào của ghế mà cụ bẩu "cắn xuống sàn", mặc dù em thấy ở sàn gần phía sau có 2 cái mấu đen đen nhưng ảnh lúc hạ ghế thì thấy nó cách xa mà chả dính dáng gì.!?

MrAMD

Xe hơi
Cái quạt của cụ chủ hay quá :D

King Cat

Xe buýt
Cụ Kinh Cat chụp cho em xin cái ảnh hàng ghế 3 musso với? Em định chế để thỉnh thoảng đi đông người ngồi tạm.
Đội musso tập hợp lại cafe giao lưu cái các cụ nhể?
Hứa với các cụ lâu quá rùi hôm qua đi xe tranh thủ chộp mấy kiểu ảnh hàng ghế thứ 3 up lên cho các cụ ngắm.! Ngồi tuy không được thoải mái bằng hàng nghế 2 nhưng thỉnh thoảng em và F1 cũng nằm ngả cái lưng được.!

Sau tựa lưng đây, ghế được lắp cố định xuống sàn 4 vị trí và chỉ gấp được tựa lưng, lúc này chỉ có thể để được hành lý loại nhỏ, còn khi cần để nhiều đồ thì gấp tựa lưng là để thoải mái nhưng em quên không chộp kiểu gập lưng rùi.!

phucloc8899

Xe container
Hứa với các cụ lâu quá rùi hôm qua đi xe tranh thủ chộp mấy kiểu ảnh hàng ghế thứ 3 up lên cho các cụ ngắm.! Ngồi tuy không được thoải mái bằng hàng nghế 2 nhưng thỉnh thoảng em và F1 cũng nằm ngả cái lưng được.!
Sau tựa lưng đây, ghế được lắp cố định xuống sàn 4 vị trí và chỉ gấp được tựa lưng, lúc này chỉ có thể để được hành lý loại nhỏ, còn khi cần để nhiều đồ thì gấp tựa lưng là để thoải mái nhưng em quên không chộp kiểu gập lưng rùi.!

Tiếc quá chứ kịp nc với cụ thì em thấy bị xì hơi rồi:(

1dollar

Xe máy
Hôm nọ em tháo cả 2 ghế ra, để vào 2 con ghế xốp của trẻ con ý, người lớn trẻ con ngồi được hết mà lại rất êm, các cháu buồn ngủ thì dàn đều ra nằm luôn, mỗi cái là luôn phải bật điều hòa mức gió cao nhất, lạnh nhất cho các cháu ngủ đỡ nóng.

Em không rõ xe 7 chỗ tháo 2 ghế sau ra liệu có vi phạm đăng kiểm không các bác nhỉ, có sợ XXX hỏi thăm không, lời giải này bác nào biết được thì cho em tỏ với nhá. VODKA sẵn sàng

korandovinhyen

Xe container
Hôm nọ em tháo cả 2 ghế ra, để vào 2 con ghế xốp của trẻ con ý, người lớn trẻ con ngồi được hết mà lại rất êm, các cháu buồn ngủ thì dàn đều ra nằm luôn, mỗi cái là luôn phải bật điều hòa mức gió cao nhất, lạnh nhất cho các cháu ngủ đỡ nóng.

Em không rõ xe 7 chỗ tháo 2 ghế sau ra liệu có vi phạm đăng kiểm không các bác nhỉ, có sợ XXX hỏi thăm không, lời giải này bác nào biết được thì cho em tỏ với nhá. VODKA sẵn sàng
Lắp thêm thì phạt, tháo bớt thì ko phạt. Cụ có biết thời bao cấp không: thanh niên ra đường để tóc tốt là bị gọi vào xén, nhưng đầu chọc hay 3 phân thì vô tư. Quần ống loe hay bó là bị lấy kéo rạch, mặc quần đùi ra phố thì ok. Việt nam là vậy đấy cụ ạ.