[Funland] Muốn thanh lý chuyển nhượng sói

Dancingwiththewind

Xe điện
Em thật, mặc dù em là nữ nhưng cũng thấy mợ bị sướng quá hóa rồ hay sao đó. Chứ em là mợ em bung ra riêng, con cái xong xuôi là tự do bay nhảy. Giờ bao nhiêu thứ muốn làm mà chả có cơ hội làm
Thật mợ nhỉ! E sẽ giành thời gian đọc truyện, tập yoga, đi du lịch với bạn, đi spa... không phải lo cơm áo gạo tiền tha hồ bung lụa.

Simson

Xe buýt
80 nữ mệnh mộc, có lợi nếu kết hôn 76 mệnh thổ. Bạn chồng có khả năng bị áp lực giỏi giang nên phải cố gắng thể hiện, dần đánh mất mình.

tóm lại là theo Dịch thì e được lợi, bạn kia bị kém đi so với bạn ý đáng ra được. Nhưng tuổi cao dần thì chuyện tương sinh sẽ không rõ ràng nữa.

theo a thì e chưa chắc đã hay nếu quyết dứt khoát. Ơ nhưng mà mình sống một lần trên đời thôi nhỉ. Chưa thử thì biết thế nào!

giờ mạnh dạn gây sự, bỏ về nhà cụ thân sinh 1 tháng xem cuộc đời vui hay buồn, rồi làm được gì thì làm tiếp.

nhỡ bạn chồng thấy hoá ra đó lại là chân lý mới, cuộc sống ý nghĩa hơn, thì cũng ráng chấp nhận.

Tại ô kia với HH lén luốt , chứ li dị vợ xong với HH ai bàn luận gì.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
em cũng đang toát mồ hôi hột với cô con gái "cá tính" đây. chưa đi làm nhưng đã tuyên bố: chả lẽ con lại ngồi cả ngày trong văn phòng? con phải Tự do, con phải Sáng tạo, con phải Vì cộng đồng... chứ?

Không dám mắng. nghĩ bụng, Nhạc lừng phừng, Họa thì vẽ được pikachu, trái tim nhiệt huyết nhưng cân nặng chưa đủ 5 yến, con định chiến đấu bằng gì? Sáng tạo gì? con ở nhà, lấy chồng cho bố nhờ.

thằng ofer không mất dạy nào dưới 30 qua rước nó đi cho em nhờ. các thêm căn nhà.
Em cũng thích các bạn gái cá tính tý, chứ hiền hiền ngoan ngoan lại sợ chúng nó bị lừa ấy cụ ah :)

Keep Moving

Xe buýt
em cũng đang toát mồ hôi hột với cô con gái "cá tính" đây. chưa đi làm nhưng đã tuyên bố: chả lẽ con lại ngồi cả ngày trong văn phòng? con phải Tự do, con phải Sáng tạo, con phải Vì cộng đồng... chứ?

Không dám mắng. nghĩ bụng, Nhạc lừng phừng, Họa thì vẽ được pikachu, trái tim nhiệt huyết nhưng cân nặng chưa đủ 5 yến, con định chiến đấu bằng gì? Sáng tạo gì? con ở nhà, lấy chồng cho bố nhờ.

thằng ofer không mất dạy nào dưới 30 qua rước nó đi cho em nhờ. các thêm căn nhà.
Vậy là trên 30, chưa mất dạy, ko còn cửa nữa à nhạc phụ ? :(

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Tự tin mình dạng ngọc Rồng
Lửa yêu với sói đã không còn bừng
Sinh ra mặt sỉa mày sưng
Đá nia đụng thúng không ngừng , mệt ghê

Sói ngon , gặp mỗi vấn đề
Toàn đi công tác + đam mê kiếm tiền
Vợ nhà bỏ đói triền miên
Dần sinh lãnh cảm cái miền chiến khu

Thế là phụ hắt hủi phu
Rằng anh mau xách con ...u biến liền
Chợ người mợ mở 1 phiên
Ai mua dù chẳng có tiền , bán luôn ...

thngaylangthang

Xe ngựa
Em vào xem có kiếm trác được j ở phần còn lại hơm.

T_ furygan

Xe tải
Còn gì nữa đâu mà thanh lý nữa mợ, xài 15 năm rồi thì xài tiếp đi :)) :)) :)) . Mợ nên thấy vui vì không phải đua tranh gì chứ nhảy vào đường đua chẳng sung sướng gì đâu.
Với vị thế và tuổi tác của mợ (em không có ý gì miệt thị cả) thì em nghĩ vụ "thanh lý" này giống như bán nhà, bán đi đi rồi cầm tiền lại chẳng mua được một căn khác tứ tế hơn đâu.
Vậy nên mợ bán than tí có bớt stress cũng được, xong rồi về lại ngọt nhạt pha cho lão cốc nước để cuộc sống vui vẻ.
Đọc tít em lại cứ tưởng lão sói nhà mợ cờ bạc, trai gái hay vũ phu cơ:D
Chủ thớt lại tưởng cụ bảo pha cho cốc thuốc chuột vào sữa cho chồng uống như trường hợp ở Phú Thọ là cụ liên đới

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Bỏ đi mợ ạ để cả 2 cùng hạnh phúc. Nhiều nhà không bỏ được vì điều kiện không cho phép. Nhà mợ khá nên chia 2 cơ ngơi vẫn ngon. Con cái cũng vào cấp 3 đại học rồi nên cần thư thách cho cứng cáp không bảo bọc mãi được Làm là phải dám chịu. Làm mà không dám chịu hậu quả lúc ý mới là bi kịch

Xakhơi.

Xe hơi
Sống kiểu vậy lâu nó ức chế tinh thần hậu quả kinh khủng lắm, đến lúc ức chế quá ngưỡng rồi mắc tâm bệnh, quyết định hợp hay tan hãy cho bạn đời lời cảnh báo trước để thay đổi.

ubisapro

Xe trâu
mợ ốp nào đăng ký mua thanh lý kìa ;))

xe oto rùa

Xe điện
Mấy thèng đó k có cửa với e cụ ơi. Mà nếu lỡ dính vào mấy thèng như vậy là 2 chân đá bay nó chứ hơi đâu hầu thứ bá dơ.
vấn đề khi biết được thì sợ muộn rồi , bọn đấy thường hay khéo mồm , mà phụ nữ thù yêu bằng tai

starsn

Xe điện
E thấy nhiều cụ nhảy lên như kiến cắn háng mà k nhìn lại gđ mình, nhìn vô xã hội có rất nhiều nhà như e, e tâm tư chút ở đây vì đây chả biết e là ai rồi trong cuộc sống e sẽ tiếp tục hay thanh lý sói đó là vấn đề cá nhân e thôi. Chứ e thuộc loại cho chồng mọc sừng thì cứ im làm chứ trăn trở chi cho phí thời gian.
Chia sẻ với mợ. Đây là diễn đàn đàn ông nên cụ nào cũng rất hăng hái bảo vệ quyền lợi đàn ông. Làm vợ chồng dễ lắm, chỉ cần mang tiền về là đứa kia phải làm ôsin :)

Em đoán con nhà mợ cũng lớn hết rồi, thực ra bây giờ mợ đỡ bận rộn con cái hơn rồi nhỉ? Về sự nghiệp cs không bao giờ là muộn, nếu mợ muốn có cs, sự nghiệp riêng thì bây giờ là lúc bắt đầu tốt. Còn nếu mợ muốn có chồng quan tâm tình cảm hơn thì không có cách nào ngoài ly dị.

thngaylangthang

Xe ngựa