[Funland] Muốn cùng ai nói chuyện yêu đương

SIGNUS

Xe container
Người OF
Nếu hình thức ko quá tệ mà ế vêu thì em gái xem lại tính cách và rèn thêm kỹ năng ứng xử. Cách em gái viết thường quên mất chủ ngữ, đọc thấy cứ chỏng lỏn lấc xấc sao đó.

Đây, cách nói năng của con gái 22t như này cũng ko ổn đâu. Ko câu nào có chủ ngữ hết 8-x
Cụ chuẩn.. Con nhà em cũng tầm này nhưng mà ăn nói với người lớn kiểu này em vả chết

xe_ruou_gai

Xe tải
Có tí thính hay bả các cụ trên này vẫn lao vào như thiêu thân, bần tăng tứ đại giai không, mô phật !!! Thiện tai thiện tai, yêu cầu thí chủ thớt không được làm phá vỡ sự thanh tịnh, thúc đẩy tâm ma của các cụ cõi of này.adi đà phật!!!

giangvv963

Xe hơi
Cụ chuẩn.. Con nhà em cũng tầm này nhưng mà ăn nói với người lớn kiểu này em vả chết
Woà, em sợ mấy bác này ghê. Dùng văn phong trên mạng để đoán tính cách thì có phiến diện quá không ạ?
Em sẽ không bất bình nếu bản thân thực sự là người thiếu lễ độ đâu ạ.
Trên diễn đàn nhiều người nhiều lứa tuổi, rốt cuộc xưng em hay xưng cháu cũng là vấn đề khi đăng tus ạ.
*vả chết* ??? Thực sự đến mức "vả chết" sao?

luu linh

Xe buýt
=)) e thì khác, vì nhà e nghèo nên e lại cố học để không bị thi lại. Thi lại là phải đóng tiền, nhà thì không có tiền. Thế mới khổ chứ
E cho xem bảng điểm 1 học kỳ của e nhá
Luận văn tốt nghiệp e được 10.0
Bảng điểm rực rớ quá.

jimmiinguyen

Xe tải
Anh cũng phải yêu qua rồi chứ, 31 tuổi rồi cơ mà
No , anh từng thích 1 người đơn phương nhưng chưa từng hẹn hò, và cũng ko yêu một ai nữa, rồi"Từng thu thay lá " cứ thế "đắp mộ cuộc tình" , thời gian chỉ quay cuồng với công việc chớp mắt mà đã hơn 30...

Cris Do

Xe hơi
Mình cũng 23 rồi yêu gấu bằng tuổi mà gấu kêu suốt trong khi rõ ràng công việc ổn định rồi giờ ủ mưu nghĩ kế để kiếm nhiều tiền hơn thôi. chẳng biết chuyện tình sẽ đi đến đâu

giangvv963

Xe hơi
No , anh từng thích 1 người đơn phương nhưng chưa từng hẹn hò, và cũng ko yêu một ai nữa, rồi"Từng thu thay lá " cứ thế "đắp mộ cuộc tình" , thời gian chỉ quay cuồng với công việc chớp mắt mà đã hơn 30...
Anh chắc phải yêu sâu sắc lắm nhỉ? Em lại nhớ anh crush cũng tầm tuổi anh. Cũng bảo quay cuồng với công việc nên vẫn chưa có người yêu.