[Funland] Muốn cùng ai nói chuyện yêu đương

--Lamborghini--

Xe cút kít
Phải có ảnh mới tư vấn nhiệt tình được.
Lệ ở đây nó là dư vậy :))

giangvv963

Xe hơi
Văn phong của em mang tính thực dụng theo kiểu ưa một lần xài xong vứt bỏ. Mình hình dung em là người lùn béo hơi thô vụng hoặc đen lười, tính thẳng ruột ngựa và kém duyên nên mới ế ẩm, không rõ đúng không
Woà, thánh phán đây rồi.
Một là, em không thực dụng nhưng thực tế. Nếu thực dụng thì đã yêu anh nào để đào mỏ lâu rồi
Hai là, mấy cái sau em không đồng tình với bác
Ngoài ra, người ta xem tướng, xem bói còn coi mặt, coi mày. Bác đây chỉ qua văn phong đã biết được cả màu da của em rồi cơ ạ :))

jimmiinguyen

Xe tải
Như tựa đề ạ, 22 tuổi, nữ và chưa một lần yêu ai. Thật sự đang trong thời kỳ chán ngán lắm luôn. Biết là tuổi này thì lo ra trường mà cày cuốc kiếm tiền. Nhưng mà mới đang chuẩn bị
nhận bằng, vẫn mông lung chưa muốn đi làm kiếm tiền. Kết một anh hơn 10 tuổi mà anh không thèm để ý, đến bây giờ thật sự cảm thấy rất muốn yêu ai đó, cùng ai đó nói chuyện, chẳng cần quà cáp khi lễ lượt, không cần giàu có cao sang, không cần đẹp trai mỹ miều chỉ cần người tử tế và có chí tiến thủ.
Ở tuổi này, chưa có gì cũng ngại yêu. Có rất nhiều điều không biết nói cùng ai, bạn bè cùng tuổi thì cùng kiểu suy nghĩ "phận ai nấy lo" hoặc là ngày nào cũng than thở cùng nhau riết rồi chán.
Học xong rồi, còn mỗi học ngoại ngữ buổi tối (sáng làm thêm). Đợi 2 tháng nữa thi xong rồi bắt đầu tìm việc luôn, rảnh cực nên muốn yêu ai đó cho bận rộn tí.
Thực ra em biết bây giờ là khoảng thời gian thoải mái nhất đời vì không bận học, chả bận công việc, bố mẹ nuôi ăn ở nữa cơ mà vẫn chán kinh.
Một đứa con gái 22 tuổi, suốt bao nhiêu năm chỉ toàn là tin nhắn tổng đài, bạn cùng làm bài tập nhóm, bạn cùng lớp rủ đi học. Nếu không đi học thì đều ở nhà ôm máy tính (không biết đi xe nên ở nhà).
Có anh chị chú bác nào từng trải qua khoảng thời gian chán òm như này không nhỉ? Mọi người đã làm như thế nào để có người yêu, không lẽ đùng một cái tình yêu cứ thế tự đến sao?
Em mới 22 còn anh có những 31 năm như vậy cơ , vẫn yêu đời và chờ duyên đến thôi nàng ơi, đàn ông con trai có lẽ nhiều việc để làm hơn và chịu nhịn tốt hơn chăng ??? Hihi

Mrphuongxd

Xe tải
Các cụ trên này đến già nửa là đã có con sắp làm bạn trai của cháu rồi cháu ợ. Thả thính chưa chuẩn rồi

nha-trang

Xe buýt
Woà, thánh phán đây rồi.
Một là, em không thực dụng nhưng thực tế. Nếu thực dụng thì đã yêu anh nào để đào mỏ lâu rồi
Hai là, mấy cái sau em không đồng tình với bác
Ngoài ra, người ta xem tướng, xem bói còn coi mặt, coi mày. Bác đây chỉ qua văn phong đã biết được cả màu da của em rồi cơ ạ :))
Thì thế mới gọi là đoán vì cũng đã gặp những người như thế

giangvv963

Xe hơi
Em mới 22 còn anh có những 31 năm như vậy cơ , vẫn yêu đời và chờ duyên đến thôi nàng ơi, đàn ông con trai có lẽ nhiều việc để làm hơn và chịu nhịn tốt hơn chăng ??? Hihi
Anh cũng phải yêu qua rồi chứ, 31 tuổi rồi cơ mà

CherryOne

Xe điện
Nhà nghèo nên sợ tăng học phí chứ học phí cũng không nhiều lắm, chủ yếu là chán học thôi bác ạ. Còn trường nào thì không nói được nhé :)
=)) e thì khác, vì nhà e nghèo nên e lại cố học để không bị thi lại. Thi lại là phải đóng tiền, nhà thì không có tiền. Thế mới khổ chứ
E cho xem bảng điểm 1 học kỳ của e nhá
Luận văn tốt nghiệp e được 10.0

giangvv963

Xe hơi
=)) e thì khác, vì nhà e nghèo nên e lại cố học để không bị thi lại. Thi lại là phải đóng tiền, nhà thì không có tiền. Thế mới khổ chứ
E cho xem bảng điểm 1 học kỳ của e nhá
Sao lại khác nhỉ, mình không chăm học nhưng vẫn cố học vượt và để điểm ở mức khá rồi nhanh ra trường thôi. :))

Hài

Xe buýt
Lớ xớ cc trong này bị cắt cờ him luôn và ngay. Em cũng thế. ;))

luu linh

Xe buýt
Mới 22 tuổi lo học đi mợ trẻ, tới số khắc có người yêu.Tìm thế này nhiều rủi ro lắm.