[Funland] Muốn cùng ai nói chuyện yêu đương

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Mợ cày hết luôn rồi ak. Em xem trailer với một số tập thôi. Chẳng phải bỗng nhiên mà dạ hoa, vô danh và húc phượng lại sy tình đến vậy. Quả là đôi lứa xứng đôi. Hoàng tử
thiên tôn luôn tìm công chúa và thiên hậu mà sánh bước
Xem mấy phim tiên hiệp tiền kiếp còn hay hơn xem Thời sự các BTV lải nhải NQ và đường lối Cụ ạ.
Giờ time rảnh em luyện phim Bộ không quan tâm tình hình con dân đất thiên đường.

anh kéo mo cau

Xe điện
Xem mấy phim tiên hiệp tiền kiếp còn hay hơn xem Thời sự các BTV lải nhải NQ và đường lối Cụ ạ.
Giờ time rảnh em luyện phim Bộ không quan tâm tình hình con dân đất thiên đường.
Em đang cá kiếm mấy bộ phim việt cũ đã phết mợ ạ. Con dân xứ ta thì suốt ngày kêu ca thán vãn...đầy tớ xứ ta thì cưỡi trên đầu trên cổ chủ. Mình có cơ quan tâm cũng có được đâu

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Cháu gái em sau khi nó rủ em luyện xong mấy bộ tình kiếp tiên hiệp.

1 : Tam sinh tam thế thập lý đào hoa.

Trong đó ( Người thái tử Dạ Hoa yêu thương hy sinh tính mạng 3 kiếp đâu phải cô gái quê mùa lịch kiếp ở vùng Sơn Cước). Đó chính là Bạch Thiền thượng thần - Nữ đế Thanh Khâu.

2 : Hoàng hậu Phù Dao.
Người thái tử Trưởng Tôn vô cực từ bỏ ngôi vị để yêu đâu phải một thị nữ thấp kém .
Cô ấy Mạnh Phù Dao - Chính là Phượng Vô Danh - Vương nữ của đất nước Toàn Cơ giàu nhất.

3 : Hương mật tựa khói sương.
Người con gái mà Chiến Thần Húc Phượng - Thiên Đế - Ma tôn tài năng bậc nhất trong Lục Giới yêu thương nguyện hy sinh tất cả đâu phải là một tiểu Bồ Đào Tinh trong hình dáng nam nhân ngốc nghếch.
Cô ấy là con gái Hoa Thần và Thủy Thần.
Đệ nhất mỹ nhân Lục Giới.

Ông Bà có câu ( Nồi nào up vung đấy - Đôi lứa xứng đôi là vậy)

Các cháu tuổi teen là người viết ra câu nói rất hay này đấy ạ.

"Muốn có hoàng tử mình phải là công chúa"

Chủ thread nghĩ cho kỹ mà phấn đấu đi.
Công lực của Mun thánh cô tổ càng ngày càng thâm xịt, sao vẫn mãi lê la chốn hồng trần đậm mùi chịch xoạc này vậy? Phải chăng nàng đang push comt từ Nguyệt tử cung?

AnotherDay

Xe đạp
Cụ là người có tâm nhất thớt, nhưng các cụ ọp tinh tường lắm, rất khó qua mặt
Qua nhiều năm chơi ọp e thấy thế.
Em chưa hiểu ý của mợ. Em nghĩ vào quán cafe otofun là để giải trí, có phải để buôn bán kiếm lời hay làm ăn gì đâu mà cần suy nghĩ quá nhiều ạ?
Người Việt mình hay cả nghĩ, với em, cái năng lượng tinh tường chỉ để dành cho những việc làm ăn, quan hệ quan trọng. Với những chỗ vui vẻ vô thưởng vô phạt, nhất là ẩn danh như này thì không cần suy nghĩ nhiều đỡ mệt mợ ạ (quan điểm cá nhân em thôi nhé).

CherryOne

Xe điện
Em chưa hiểu ý của mợ. Em nghĩ vào quán cafe otofun là để giải trí, có phải để buôn bán kiếm lời hay làm ăn gì đâu mà cần suy nghĩ quá nhiều ạ?
Người Việt mình hay cả nghĩ, với em, cái năng lượng tinh tường chỉ để dành cho những việc làm ăn, quan hệ quan trọng. Với những chỗ vui vẻ vô thưởng vô phạt, nhất là ẩn danh như này thì không cần suy nghĩ nhiều đỡ mệt mợ ạ (quan điểm cá nhân em thôi nhé).
các cụ ấy cũng chỉ fun và có lỗi là hay bóc toẹt sự thật ra thôi.
Tinh tường mọi vấn đề trong cuộc sống là cách bảo vệ chính mình tốt nhất.

titcoi

Xe tăng
Dạ cảm ơn chú đã góp ý, cháu cũng mới vào nên không rõ ở đây toàn bậc cha chú. Cháu không biết xưng em hay xưng cháu nên mới viết không chủ vị như vậy thôi, coi như là một bài học. Cháu sẽ rút kinh nghiệm.
Nãy giờ cũng có vài bác lên tiếng nói cháu rồi ạ.
Cháu chú thích một chút, cháu không phải đứa vô phép, vô lễ nên rất bất bình nếu có bác chỉ trích ấy ạ.
Em mách cho chị là trên này cứ cụ, bác, mợ xưng em. Tuốt tuồn tuột cứ thế mà xưng với hô.

giangvv963

Xe hơi
Cháu gái em sau khi nó rủ em luyện xong mấy bộ tình kiếp tiên hiệp.

1 : Tam sinh tam thế thập lý đào hoa.

Trong đó ( Người thái tử Dạ Hoa yêu thương hy sinh tính mạng 3 kiếp đâu phải cô gái quê mùa lịch kiếp ở vùng Sơn Cước). Đó chính là Bạch Thiền thượng thần - Nữ đế Thanh Khâu.

2 : Hoàng hậu Phù Dao.
Người thái tử Trưởng Tôn vô cực từ bỏ ngôi vị để yêu đâu phải một thị nữ thấp kém .
Cô ấy Mạnh Phù Dao - Chính là Phượng Vô Danh - Vương nữ của đất nước Toàn Cơ giàu nhất.

3 : Hương mật tựa khói sương.
Người con gái mà Chiến Thần Húc Phượng - Thiên Đế - Ma tôn tài năng bậc nhất trong Lục Giới yêu thương nguyện hy sinh tất cả đâu phải là một tiểu Bồ Đào Tinh trong hình dáng nam nhân ngốc nghếch.
Cô ấy là con gái Hoa Thần và Thủy Thần.
Đệ nhất mỹ nhân Lục Giới.

Ông Bà có câu ( Nồi nào up vung đấy - Đôi lứa xứng đôi là vậy)

Các cháu tuổi teen là người viết ra câu nói rất hay này đấy ạ.

"Muốn có hoàng tử mình phải là công chúa"

Chủ thread nghĩ cho kỹ mà phấn đấu đi.
Vâng, cháu cảm ơn ạ.

Minhbeboi

Xe buýt
Cái duyên các số hết rồi.