[Funland] Muộn chồng...

Pvsc

Xe ba gác
Em dây vào làm gì đâu ạ, nó là bạn thân của vợ chồng em, gặp nhau lúc nào thì em bốp chat nó luôn ý cụ ạ.

Gớm, vợ chồng em đi cf với nó mà vẫn có anh lẽo đẽo đi theo nó ý cụ ạ, được cái có tí nhan sắc nên vẫn cá cảnh lắm, vẫn tự hào xung quanh đầy anh theo cơ. Em chả biết đầu óc con này nó thế nào nữa.

Hưởng thụ mãi rồi cũng phải đến lúc ổn định cụ ạ. Có thể bây giờ thì thế, chứ đời người, nhất là đàn bà con gái U40 rồi còn đc mấy nả nữa hả cụ. Thôi thì mặc xác nó vậy, thân ai nấy lo, nó còn chả lo bản thân nó, mình đi bao đồng chuyện ngoài thân làm gì cụ nhỉ?
Đơn giản dễ hiểu, vì sở thích chơi chim thôi cụ :D

gacan

Xe tăng
Thường qua 30 thì khả năng ế k lối thoát rồi. Nhắm mắt đưa chân chọn bọn ít tuổi hơn thì k muốn, vì khi tiếp xúc thì thấy non! Loại ngon lành chững chạc thì có nơi có chốn rùi, nhìn thèm nhưng với k tới! Làm tập 2 thì cũng k muốn, may thì e nào vớ phải loại gà công nghiệp con nhà giàu nhưng dở ông dở thằng mà thôi! Ế hay k e nghĩ phần lớn là sự lựa chọn của phụ nữ, lúc đỉnh cao xuân sắc thì kén cá chọn canh! Tất cả đều có nguyên nhân của nó mà thôi!

15cm45p

Xe điện
Tôi có quen một vài cô bạn, tuổi đã ngoài 30 mà mãi vẫn chẳng chịu lấy chồng. Có người chê họ ế, có người nói họ kiêu kỳ kén chọn, nhưng cũng có những người cảm thông hơn thì bảo cũng là do chưa đến duyên đến số.

Nói về những cô muộn chồng thì kể cũng lạ, phải đến hơn nửa là xinh xắn, giỏi giang, giỏi cả kiếm tiền, giỏi cả tề gia nội trợ. Ấy thế mà suốt bao năm cứ chăn đơn gối chiếc, chẳng có chàng trai nào bầu bạn.

Đàn ông có người bảo: “Phụ nữ ngoài 30 mà chưa chồng thì khó tính khó chiều lắm, ai mà yêu nổi”, có người thì nói “Ngoài 30 chưa chồng dễ hâm lắm, vì tâm tư sinh lý không được bình thường”, rồi thì cao không tới, thấp không thông, bla bla...

Các cô muộn chồng có cô than thở: “Đàn ông không đáng tin, chẳng muốn lấy chồng”, có cô lại ca cẩm hẩm hiu “duyên đen số tận, yêu đương 5 lần 7 lượt chẳng lần nào được vẹn toàn”, cũng có những cô chọn mãi chả tìm được anh nào vừa ý. Thậm chí có cô đến 35 tuổi, xác định ừ thì tặc lưỡi cưới đại để kiếm đứa con, thế mà đến giờ 38 tuổi vẫn chưa ai nhận được thiệp mời.

Bản thân thì năm 20 tuổi đang yêu đương nồng nhiệt, cứ ao ước đến năm 22 tuổi học xong sẽ lấy chồng để thoả cái sức yêu. Thế mà đùng 1 cái ra trường, tạch luôn mối tình thời sinh viên 4 năm nông nổi.

Ra trường 1 năm, cũng yêu đương, nhưng lúc ấy đang ham thể hiện, đang muốn khẳng định mình nên cứ lao theo công việc, nghĩ bụng 25 tuổi lấy chồng mới là vừa đẹp. Nhưng anh người yêu chẳng đủ chung thuỷ để chờ đợi mình đến vài năm, thế là tạch mối tình thứ hai.

Sau đấy chán chả buồn yêu đương nữa, nhưng vẫn đi hẹn hò cho đỡ lãng phí tuổi thanh xuân, khổ nỗi cái số hẹn hò hẩm hiu, toàn gặp những anh chàng củ chuối. Thế là thôi, bỏ qua chẳng yêu đương gì. Mất tận mấy năm chả có người yêu, mẹ nhìn con gái còn phải lắc đầu: “Hay mày bị bê đê rồi hả con?”

27 tuổi, hẹn hò với 1 anh chàng cũng khá ấn tượng, nghĩ bụng thôi quả này khéo mình lấy chồng quách đi cho xong chuyện. Nhưng vẫn cứ là cái số, do nhiều nguyên nhân mà tình duyên lại đứt gánh, tạch luôn ý định lấy chồng năm 27 tuổi.

28 tuổi, người ta trêu đùa bảo: “mày ế rồi”, ừ thì ế, kệ xừ tôi. Cả cái tuổi 28 chả thèm yêu ai, yêu mỗi bạn bè đàn đúm, nay tụ tập bữa này, mai tụ tập bữa khác, cuộc sống vui quá đến phát mệt, quên béng cả việc yêu đương với lấy chồng.

Quanh đi quẩn lại, chả mấy rồi cũng lại đến cái mốc 30...
Câu hỏi muôn thuở của cõi of:
Chịch có hợp với nhau ko?
Ko hợp khoản này thì còn ế dài.
Em thật=))

Thoa Trịnh

Xe điện
Câu hỏi muôn thuở của cõi of:
Chịch có hợp với nhau ko?
Ko hợp khoản này thì còn ế dài.
Em thật=))
Theo cụ khoản này có ai có năng khiếu bẩm sinh ko? Hay bắt buộc phải luyện tập thật nhiều mới giỏi?

Dobian

Xe buýt
Những cô gái làm công việc Thư ký, Trợ lý cho các sếp lớn thường khó lấy chồng.

15cm45p

Xe điện
Theo cụ khoản này có ai có năng khiếu bẩm sinh ko? Hay bắt buộc phải luyện tập thật nhiều mới giỏi?
90% là xem qua JAV, US-UK.
Phụ nữ giỏi cái này thì sẽ giữ được chồng hay người yêu lâu dài.
Đó là 1 thế mạnh không phải người phụ nữ nào cũng biết.
Ngoan ra ngoài và hư với người yêu hay chồng khi lên giường, cuộc sống sẽ vui vẻ và hạnh phúc hơn.

cô giáo thỏ

Xe hơi
90% là xem qua JAV, US-UK.
Phụ nữ giỏi cái này thì sẽ giữ được chồng hay người yêu lâu dài.
Đó là 1 thế mạnh không phải người phụ nữ nào cũng biết.
Ngoan ra ngoài và hư với người yêu hay chồng khi lên giường, cuộc sống sẽ vui vẻ và hạnh phúc hơn.
Em có con bạn sex giỏi. Nó bảo tao thích phá gia cang nhà nào là phá đc ngay nhưng tao ko thèm. Bọn em toàn cười thầm nó hoang tưởng. Sự thật là chuyện gia đình nó còn a,b,c,d,e... chứ ko phải mỗi z đâu cụ.

Meow

Xe điện
Em chả biết mẫu như nào em không chạm vào dc nhưng 30 tuổi đong em thì BTV VTV có MC VTC có trưởng phòng bên vinfast có.Tầm trên 30 thì cốp bên FPT cũng có.Cơ bản em không thích gái già thôi.Có thể chiều cao và khuôn mặt em cũng là một lợi thế em cao 1m88 nhé cụ.Với lại hình như cụ không hiểu ý em ý e là e ko thích phụ nữ trên 30 còn xinh đẹp hay tài giỏi kệ họ còn sở thích e trước giờ chỉ yêu 25 đổ xuống thôi.Không ưa mấy gái 30 lắm
Cụ cho em xin 500 ảnh với ah, em tò mò quá :)
Em thì từ thời hai mấy may quá thẩm mỹ của em nó ổn định. Giai em biết dùng nước hoa khi làm việc hay outfit theo cách em chỉnh sửa dần dần, biết ra mồ hôi khi chơi thể thao (thể thao đúng nghĩa đá bóng chứ em ko thèm mấy lão vào phòng gym chụp ảnh, người thì như củ hành chân bé tý như tăm cắm, mặc quần slim mà tưởng gái nó thèm), biết lái xe đặt bánh vào cua mà em ngồi cạnh vẫn uống được nước lướt đt, biết present khi họp hành này kia với mấy thằng mũi lõ. Chiều cao và khuôn mặt là lợi thế, nhưng gái có tầm nhìn ý, nó chả gặm mặt mà sống đc mãi nếu ko biết cách giữ nó bên cạnh, bằng cách sống, cách làm việc cho nó phục. Mà cái loại đấy thì thường mét 9 với nhõ nao sẽ không có được :)

hai.tranhr

Xe container
Cụ cho em xin 500 ảnh với ah, em tò mò quá :)
Em thì từ thời hai mấy may quá thẩm mỹ của em nó ổn định. Giai em biết dùng nước hoa khi làm việc hay outfit theo cách em chỉnh sửa dần dần, biết ra mồ hôi khi chơi thể thao (thể thao đúng nghĩa đá bóng chứ em ko thèm mấy lão vào phòng gym chụp ảnh, người thì như củ hành chân bé tý như tăm cắm, mặc quần slim mà tưởng gái nó thèm), biết lái xe đặt bánh vào cua mà em ngồi cạnh vẫn uống được nước lướt đt, biết present khi họp hành này kia với mấy thằng mũi lõ. Chiều cao và khuôn mặt là lợi thế, nhưng gái có tầm nhìn ý, nó chả gặm mặt mà sống đc mãi nếu ko biết cách giữ nó bên cạnh, bằng cách sống, cách làm việc cho nó phục. Mà cái loại đấy thì thường mét 9 với nhõ nao sẽ không có được :)
Hehe Chiều cao của bọn đực rựa được tính từ chân mày trở lên ạ. Mấy Mợ nhìn xa trông rộng sẽ chọn như này.

MiTa

Xe lăn

tinhcuoi916

Xe tải
cụ mợ nào có kèo "gái 30" giới thiệu cháu cái, đợt này ế quá, cháu cảm ơn :D

Saukhoai2019

Xe tải
em có bà chị 35t chưa ck, cứ kêu gt a nọ a kia ko ưng, cuối cùng cũng chọn đc 1 anh, thì tớn lên lo lắng tương lai các kiểu, tính ki bo kiệt sỉ hẳn đi