Thảo luận Mua Toyota Rush hay Xpander?

Võ Hoàng Hiệp

Xe đạp
Toyota Rush bản AT giá 668 triệu, còn Mitsubishi Xpander giá 620 triệu. Cả hai dòng xe điều là xe nhập khẩu, thương hiệu Nhật, động cơ 1.5 L và 7 chỗ ngồi.
=>> Có Bác nào từng test thử hai dòng này chưa ? Cho ý kiến nên mua xe nào đi gia đình và nên mua xe nào chạy dịch vụ. Cảm ơn anh em.

NQN

Xe tăng
Nhìn ngoại hình e thấy Rush ngon hơn hẳn cụ a

Attoney

Xe tải
Ý kiến cá nhân em. Xpander đẹp cho cả dịch vụ và gia đình. Form mới nhìn đẹp.

slbadguy

Xe đạp
Rush cho gia đình vì nhiều option hơn kha khá, đặc biệt túi khí, còn xpander cho dịch vụ là quá đẹp rồi

Silip1980

Xe hơi
Rush chỉ đi 5 người là OK vì hàng 3 quá chật nên ko thể kinh doanh.. nếu gđ 2 vợ chồng 2 đứa con ko có ông bà thì nên mua...ngoại thất nhìn trên ảnh còn chấp nhận được, nhìn thực tế rất mất cân đối..ý kiến cụa em là thế nên em sẽ chọn X

slbadguy

Xe đạp
Rush chỉ đi 5 người là OK vì hàng 3 quá chật nên ko thể kinh doanh.. nếu gđ 2 vợ chồng 2 đứa con ko có ông bà thì nên mua...ngoại thất nhìn trên ảnh còn chấp nhận được, nhìn thực tế rất mất cân đối..ý kiến cụa em là thế nên em sẽ chọn X
Cho gia đình thì ko tới nỗi đâu, cụ ngồi xe 7 chỗ nhỏ nhiều sẽ thấy rush cũng khá ổn, còn cứ innova rồi qua rush thì chịu rồi, cụ ngồi thử chưa

Kaka1905

Xe tải
Vẫn là câu hỏi cũ.. nhưng vẫn là băn khoăn của rất nhiều người.
Xpander dòng xe 7 chỗ, nhập khẩu, giá rẻ hơn Toyota Rush. Nhưng độ ổn định thì cần phải kiểm tra nhiều.
Ngoại thất thì Rush có vẻ ổn hơn Xpander.
Nội Thất thì 2 xe tương đối giống nhau, chỉ có điều Rush sẽ rộng hơn Xpander chút.
An Toàn thì Rush trang bị 7 túi khí, Xpander chỉ có 2.
Trên cơ bản mọi thứ là vậy, cụ chủ quan tâm đến xe Rush thì alo e để được tư vấn rõ nhất.
Em Huy- Toyota Giải Phóng: 0973.160.519
Lần đầu nghe xpander chật hơn rush. Sale điêu thế này em nghĩ thớt đủ hiểu. Chất xe mit thì cụ thớt yên tâm đi.

grandis2012

Xe buýt
Vẫn là câu hỏi cũ.. nhưng vẫn là băn khoăn của rất nhiều người.
Xpander dòng xe 7 chỗ, nhập khẩu, giá rẻ hơn Toyota Rush. Nhưng độ ổn định thì cần phải kiểm tra nhiều.
Ngoại thất thì Rush có vẻ ổn hơn Xpander.
Nội Thất thì 2 xe tương đối giống nhau, chỉ có điều Rush sẽ rộng hơn Xpander chút.
An Toàn thì Rush trang bị 7 túi khí, Xpander chỉ có 2.
Trên cơ bản mọi thứ là vậy, cụ chủ quan tâm đến xe Rush thì alo e để được tư vấn rõ nhất.
Em Huy- Toyota Giải Phóng: 0973.160.519
Em không phải là sale mà chỉ là người xem xe.
Cụ nói cứ sao sao ấy. Nội thất em thấy Xpander rộng hơn hẳn Rush. Ghế ngồi Xpander rộng rãi và thoải mái hơn, chứ Rush có lưng ghế ngắn và nhỏ quá. Đấy là cảm nhận thực tế.

Huthasa

Xe container
Toyota Rush bản AT giá 668 triệu, còn Mitsubishi Xpander giá 620 triệu. Cả hai dòng xe điều là xe nhập khẩu, thương hiệu Nhật, động cơ 1.5 L và 7 chỗ ngồi.
=>> Có Bác nào từng test thử hai dòng này chưa ? Cho ý kiến nên mua xe nào đi gia đình và nên mua xe nào chạy dịch vụ. Cảm ơn anh em.

Cụ ra show leo lên cả 2 xe rồi chạy 1 vòng, xong chốt. Đẽo cày làm gì?

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Lần đầu nghe xpander chật hơn rush. Sale điêu thế này em nghĩ thớt đủ hiểu. Chất xe mit thì cụ thớt yên tâm đi.
thô nhưng thật :))
Thích bền tk xăng thì toy, đẹp thì xp

Kaka1905

Xe tải
thô nhưng thật :))
Thích bền tk xăng thì toy, đẹp thì xp
1.5 như nhau, rush nặng hơn xpander, con nặng hơn tiết kiệm hơn. Em lại có phát hiện mới từ sự điêu toa của cụ.
Bền hơn... con nissan livina sản xuất từ 2011 của nissan ( cùng máy với mitshubishi, vì mit giờ cũng là nissan rùi cụ nhé), livina này chạy đến giờ vẫn phè phè chả hỏng cái gì... con rush mới phải nghi ngờ ý.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
1.5 như nhau, rush nặng hơn xpander, con nặng hơn tiết kiệm hơn. Em lại có phát hiện mới từ sự điêu toa của cụ.

Bền hơn... con nissan livina sản xuất từ 2011 của nissan ( cùng máy với mitshubishi, vì mit giờ cũng là nissan rùi cụ nhé), livina này chạy đến giờ vẫn phè phè chả hỏng cái gì... con rush mới phải nghi ngờ ý.
cái mồm cụ ngoa bỏ con m ẹ ra :)) nhưng thể loại thím như ấy e đá suốt k sao . Còn em còm nốt sao e nói vậy e cũng đếu hiểu tại sao dòng toy nó tk hơn xe hãng khác kể cả cùng chấm :)) khuyên cụ khi nói chuyện với người khác dù đúng dù sai nên khiêm tốn một tý , ngta bảo ngu đi một tí chứ khôn quá dễ chết lắm ;)

Kaka1905

Xe tải
cái mồm cụ ngoa bỏ con m ẹ ra :)) nhưng thể loại thím như ấy e đá suốt k sao . Còn em còm nốt sao e nói vậy e cũng đếu hiểu tại sao dòng toy nó tk hơn xe hãng khác kể cả cùng chấm :)) khuyên cụ khi nói chuyện với người khác dù đúng dù sai nên khiêm tốn một tý , ngta bảo ngu đi một tí chứ khôn quá dễ chết lắm ;)
Lộ bản chất vô học. :)) thiếu hiểu biết như này... về quê trồng cấy đi cu. Cách nc này thì chỉ cho các bác không hiểu về xe thôi. Chứ các bác chơi xe, nhiều thông tin. Con xpander đang đạp chết innova ở nhiều thị trường chứ ko riêng con rush đâu. Sắp tới nissan livina lại ra mắt nữa thì còn nhiều trò hay lắm.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Lộ bản chất vô học. :)) thiếu hiểu biết như này... về quê trồng cấy đi cu. Cách nc này thì chỉ cho các bác không hiểu về xe thôi. Chứ các bác chơi
xe, nhiều thông tin. Con xpander đang đạp chết innova ở nhiều thị trường chứ ko riêng con rush đâu. Sắp tới nissan livina lại ra mắt nữa thì còn nhiều trò hay lắm.
có học như thím thì cũng khinh lắm :)) e chả thèm đu làm j, kính :))

Silip1980

Xe hơi
Cho gia đình thì ko tới nỗi đâu, cụ ngồi xe 7 chỗ nhỏ nhiều sẽ thấy rush cũng khá ổn, còn cứ innova rồi qua rush thì chịu rồi, cụ ngồi thử chưa
Em đã thử và đã đặt X.. rồi cụ ợ