Mua nhà ở Aqua Bay Ecopark, các cụ thấy thế nào?

linhnhi1607

Xe đạp
VCB hình như không hỗ trợ khu Aqua ah cụ? Nếu có cụ cho em xin thông tin nhiw trên vào mail nhé. Thanks tungtourguide86@gmail.com
Hôm qua em gọi điện hỏi sale bên này thấy bảo VCB hỗ trợ cho vay dự án Aqua 0% đó cụ. Cụ có nhu cầu thì thử gọi hỏi bên đó cụ thể xem. Cần thì inbox em cho số

jackiehoang

[Tịch thu bằng lái]
Hôm qua em gọi điện hỏi sale bên này thấy bảo VCB hỗ trợ cho vay dự án Aqua 0% đó cụ. Cụ có nhu cầu thì thử gọi hỏi bên đó cụ thể xem. Cần thì inbox em cho số
Vâng, cảm ơn cụ. Em cũng chưa cần ngay, giá Aqua đang cao quá ạ

beckpva

Xe buýt
chanquayxoan nói:
Con cái ốm đau, lỡ làng có việc gì, xa xôi thế này cụ chạy sao cho kịp vào trung tâm.
Cụ đặt nặng vấn đề này quá ạ. Như thế chắc dân ngoại thành và tỉnh lẻ chết hết ạ.

linhnhi1607

Xe đạp
Vâng, cảm ơn cụ. Em cũng chưa cần ngay, giá Aqua đang cao quá ạ
Đợt này giá bình ổn rồi mà cụ. Hơn tỷ là mua đc nhà ở Aqua rồi, hôm trc em mới đi với ông anh sang bên này xem khuôn viên và căn hộ mẫu, công nhận cũng đáng đồng tiền bát gạo bỏ ra. Thích nhất là khuôn viên xanh mát, cây cối phủ đầy. Em nghĩ mua nhà ở đây chắc suốt ngày chỉ muốn ở nhà k muốn đi làm nữa :D

linhnhi1607

Xe đạp
Cụ đặt nặng vấn đề này quá ạ. Như thế chắc dân ngoại thành và tỉnh lẻ chết hết ạ.
Cụ nói chuẩn, em dân ngoại thành (tít bến xe Yên Nghĩa ở Hà Đông) đây mà vẫn đang sống tốt. Nghĩ nhiều cụ so sánh khập khiễng, làm quá, cứ so sánh vậy thì cả nước này đổ về thủ đô ở hết cho gần BV, gần trung tâm thì chắc dân ngạt khí mà chết hết mất =))

belancer

Xe buýt
eco nếu có tiền mua thêm 1 cái cuối tuần nghỉ tạm ok
chứ tất tay mua để ở hàng ngày, ko nên
hạ tầng ok nhưng kết nối về trung tâm mỗi 1 con đường, mật độ xe lúc nào cũng đông, va quệt nhẹ 1 phát là tắc toàn tuyến.
mà 1-2 năm nữa tăng xe là đek đi được đâu
được cái cđt rất chịu khó làm hàng, tổ chức lễ hội này nọ để lôi kéo khách hàng mới, ai sang lần đầu nhìn hào nhoáng mà chả khoái
eco cũng là 1 dạng bong bóng năm ngoái dân lướt lát còn kiếm được $, giờ vào lướt là há mồm

mua nhà nghỉ dưỡng thì về mạn tây đi Hòa lạc còn nhiều và thoáng hơn.

tlgod

Xe buýt
hạ tầng ok nhưng kết nối về trung tâm mỗi 1 con đường, mật độ xe lúc nào cũng đông, va quệt nhẹ 1 phát là tắc toàn tuyến.
được cái cđt rất chịu khó làm hàng, tổ chức lễ hội này nọ để lôi kéo khách hàng mới, ai sang lần đầu nhìn hào nhoáng mà chả khoái
eco cũng là 1 dạng bong bóng năm ngoái dân lướt lát còn kiếm được $, giờ vào lướt là há mồm

lướt há là đúng cụ ạ. e ko ủng hộ gì việc lướt, chỉ khổ người có nhu cầu thực. E thấy Ecopark cũng có cái hay là CĐT tự phân phối, giá khác nhau theo hướng và tầng. e thấy fair hơn

dung_90

Xe hơi
oh đợt này là BIDV và Viettin nhé, k phải VCB đâu các cụ ơi

beckpva

Xe buýt
Em đang xây khu này, cụ nào sang thăm thì ới em cafe nhé. Em thấy bảo tốc độ bán nhà đợt 1 cũng tốt

tankeugl

Xe buýt

nói như cụ ko ổn. Đường cao tốc lạng sơn cũng độc đạo đấy, nó còn nhỏ hơn ecopark đấy cụ

lum..zzz

Xe điện
Đợt trước thôi cụ ơi, đợt này các cụ lướt sóng ngấm đòn rồi.
Mịe thế mà e sang xem nhà mẫu bên aqua cách đây 2 tuần kêu bán hết sạch sky1, hqua mời e xem sky2 và 3 còn hỏi e có thuê ng sếp hàng ko vì hot lắm, 2 củ 1 suất. E bảo a chưa nhu cầu, đợi vài lần cho hết hot đã

lum..zzz

Xe điện
bên em cho vay dự án này lãi suất 0% cụ ạ. Cụ cho em xin email em gửi chi tiết thông tin ưu đãi và bảng tính gốc lãi trả hàng tháng cho cụ nhé.
Inbox cho e xem chế độ lãi suất 0% của dự án này? E tg vietin mới là bên rót chính? Vì hôm xem là sale và vietin ở khu nhà mẫu

ATTILA

Xe điện
Đợt này giá bình ổn rồi mà cụ. Hơn tỷ là mua đc nhà ở Aqua rồi, hôm trc em mới đi với ông anh sang bên này xem khuôn viên và căn hộ mẫu, công nhận cũng đáng
đồng tiền bát gạo bỏ ra. Thích nhất là khuôn viên xanh mát, cây cối phủ đầy. Em nghĩ mua nhà ở đây chắc suốt ngày chỉ muốn ở nhà k muốn đi làm nữa :D
Cái khu cụ xem nhà mẫu và cái khu cụ định mua nó giống nhau ko, cụ có biết VN nói 1 đằng làm 1 nẻo ko?

ATTILA

Xe điện
lướt há là đúng cụ ạ. e ko ủng hộ gì việc lướt, chỉ khổ người có nhu cầu thực. E thấy Ecopark cũng có cái hay là CĐT tự phân phối, giá khác nhau theo hướng và tầng. e thấy fair
hơn
Chủ đầu tư phân phối cho dân lướt là chính, mấy người mua được giá gốc, nếu có lại sang tên người khác ngay. Cách làm của chủ đầu tư rất cao tay là tạo hot đợt 1 để đợt sau bán tiếp với giá cao hơn, bởi vậy ai ôm được đợt 1 nghiễm nhiên là có lãi.

tlgod

Xe buýt
Mịe thế mà e sang xem nhà mẫu bên aqua cách đây 2 tuần kêu bán hết sạch sky1, hqua mời e xem sky2 và 3 còn hỏi e có thuê ng sếp hàng ko vì hot lắm, 2 củ 1 suất. E bảo a chưa nhu cầu, đợi vài lần cho hết hot đã
sky1 tầm này thì hết sạch cụ à.

thanhdt12101992

Xe máy
Website
trangproship.com
khu ecopark này theo em thì cụ mua chỉ để về đây thư giãn cuối tuần thôi, chứ mua để sinh hoạt đi đi về về thì xa quá

longphamhoai

Xe tăng
Nhà em hóng căn nhỏ nhỏ về nghỉ cuối tuần

linhnhi1607

Xe đạp
khu ecopark này theo em thì cụ mua chỉ để về đây thư giãn cuối tuần thôi, chứ mua để sinh hoạt đi đi về về thì xa quá
14km thì xa gì cụ,e thấy ở khu đấy còn thích hơn ở dưới Hà Đông, bên kia mật độ dân cũng ít hơn đỡ tắc đường, bụi bặm ấy chứ. Mà Ecopark có cái hay là có tuyến xe bus đi thẳng đến luôn nên e thấy rất ổn đấy chứ. Hôm trc về xem thì thấy cơ sở hạ tầng cũng đc xdung đồng bộ rồi. Nói chung ở đây quá ổn. Có tiền em cũng làm tới thôi.
Mà htrc nghe 1 em sale bên này bảo đang có chương trình ưu đãi, mua nhà trúng xe ô tô của dự án này đấy. Cụ nào có nhu cầu thì gọi tìm hiểu kỹ xem thế nào. Thấy bảo tỉ lệ 1 chọi 25 :D (25 CỤ THÌ 1 CỤ CÓ CƠ HỘI TRÚNG Ô TÔ)

thanhdt12101992

Xe máy
Website
trangproship.com
14km thì xa gì cụ,e thấy ở khu đấy còn thích hơn ở dưới Hà Đông, bên kia mật độ dân cũng ít hơn đỡ tắc đường, bụi bặm ấy chứ. Mà Ecopark có cái hay là có tuyến xe bus đi thẳng đến luôn nên e thấy rất ổn đấy chứ. Hôm trc về xem thì thấy cơ sở hạ tầng cũng đc xdung đồng bộ rồi. Nói chung ở đây quá ổn. Có tiền em cũng làm tới thôi.
Mà htrc nghe 1 em sale bên này bảo đang có chương trình ưu đãi, mua nhà trúng xe ô tô của dự án này đấy. Cụ nào có nhu cầu thì gọi tìm hiểu kỹ xem thế nào. Thấy bảo tỉ lệ 1 chọi 25 :D (25 CỤ THÌ 1 CỤ CÓ CƠ HỘI TRÚNG Ô TÔ)
em thấy sống ở đấy chán lắm, xa khu dân cư, lại quê quê thế nao ý hehee

jackiehoang

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cứ tin sale làm j. Cứ nhìn WB thì biết ngày trước hot thôi rồi. Xếp hành cả đêm để mua. Giờ thì bán ngang giá, cắt lỗ cả 50-70tr mà có ai mua đâu? Đăng bán đầy trên face wb kìa.
Aqua thì cdt tăng giá quá khiếp. Hộ khẩu Hưng Yên, xa trung tâm mà hơn 20tr/m2. Căn 69m2 cũng loang quanh 1,8-2ty.