[Funland] Mua ID zoom các cụ giúp em

kvboto

Xe container
Bán lậu là sao nhỉ cụ?
Mình không rõ thông tin là bên bán có đăng ký kinh doanh, theo pháp luật và nộp thuế tại Việt nam không ? hay là bán xuyên biên giới, không đăng ký kinh doanh chính thức tại VN, bán hàng thì có xuất hoa đơn GTGT không ?... cái này mình kg rõ đơn vị bán ntn,...

Chỉnh sửa cuối:

SBTIE

Xe tải
Cụ nào đã từng tư vấn giúp :
Em vừa được giao nhiệm vụ cần mua ngay 1 tài khoản zoom cho lớp bé con:
em tìm hiểu qua thì vào trang web : https://zoom.us./
mình làm theo các bước :
- đăng ký tài khoản ( tên , email...)
- Mua các gói khoản theo nhu cầu ( em chỉ cần mua gói 14, 99usd/ tháng)
Vấn đề ở đây em vừa xem lại thì em đang đăng ký tên em và email của em, vậy khi mua xong id và pass lại cấp cho em.
Như vậy nó sẽ nảy sinh vấn đề là khi em cấp ID và pass đó cho cô thì lúc cô vào tạo phòng nó sẽ hiện tên em ah các cụ ?
em cũng mù tịt về vấn đề này nên các cụ tư vấn giúp
Mua thì thanh toán qua thẻ thanh toán quốc tế, vậy mua xong là nó cấp ID và pass là sáng mai dùng được luôn việc học ko ? và anh Zoom anh đó có giới hạn là 1 ngày phải dùng mấy tiếng ko ? Ví dụ sáng học môn sinh 2h, chiều học môn địa 2h, ngày mai hoặc anh hoặc văn vào 2 buổi khác nhau có ok ko ?
Nhiệm vụ nặng nề quá
các cụ tư vấn giúp em
cảm ơn các cụ
View attachment 4493181
View attachment 4493182
Cụ dùng webex ấy, nó giống zoom và trong đợt dịch đang ko giới hạn thời gian với acount free

hoviethung

Xe lăn
mình làm theo các bước :
Vấn đề ở đây em vừa xem lại thì em đang đăng ký tên em và email của em, vậy khi mua xong id và pass lại cấp cho em.
Như vậy nó sẽ nảy sinh vấn đề là khi em cấp ID và pass đó cho cô thì lúc cô vào tạo phòng nó sẽ hiện tên em ah các cụ ?
Mua thì thanh toán qua thẻ thanh toán quốc tế, vậy mua xong là nó cấp ID và pass là sáng mai dùng được luôn việc học ko ? và anh Zoom anh đó có giới hạn là 1 ngày phải dùng mấy tiếng ko ? Ví dụ sáng học môn sinh 2h, chiều học môn địa 2h, ngày mai hoặc anh hoặc văn vào 2 buổi khác nhau có ok ko ?
Nhiệm vụ nặng nề quá
các cụ tư vấn giúp em
cảm ơn các cụ
View attachment 4493181
View attachment 4493182
Đứa em mình giảng bằng phần mềm này nó cho mình ID mình thử tham gia thấy tốt mà

chunganhvu

Xe máy
Vợ em mail cũng .edu mà mới mất 350k mua tài khoản đây ạ. Nó free lâu chưa cụ?
Cũng gần đây thôi cụ, từ lúc bùng phát dịch. EM đăng kí tài khoản bằng email đuôi .edu.vn thấy trong tài khoản ghi bỏ 40 phút.

3077

Xe container
Cũng gần đây thôi cụ, từ lúc bùng phát dịch. EM đăng kí tài khoản bằng email đuôi .edu.vn thấy trong tài khoản ghi bỏ 40 phút.
Em vừa thử đăng ký có được đâu cụ

Chỉnh sửa cuối:

rophi

Xe máy
Moodle hiện nay có đủ các plugin đáp ứng hầu như tất cả các yêu cầu về quản trị giáo dục elearning. Khó mà liệt kê chi tiết chỉ trong khuôn khổ 1 bài viết thế này lắm ạ.
Em ví dụ cho cụ ảnh chụp màn hình giao diện của hệ thống moodle, đây là công cụ học trực tuyến mà em thiết lập free cho lớp con của em
bản mới nhất à cụ,. đang dùng 2 bản 1.9 và 2.6 chạy hơn 10 năm nay, chưa update bản mới. về Moodle thì cùng lúc nhiều học sinh truy cập.chắc phải server cấu hình tốt mới. chạy được

3077

Xe container
Thế chắc trường sở hữu đuôi đó xin được zoom cấp cho cả dải email đuôi đấy rồi

butchikim

Xe ba gác
Mình không rõ thông tin là bên bán có đăng ký kinh doanh, theo pháp luật và nộp thuế tại Việt nam không ? hay là bán xuyên biên giới, không đăng ký kinh doanh chính thức tại VN, bán hàng thì có xuất hoa đơn GTGT không ?... cái này mình kg rõ đơn vị bán ntn,...
Thế là lậu hả cụ :-??

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Zoom là phần mềm được dùng nhiều hiện nay rồi.

tienlong

Xe buýt
EM mới mua tài khoản cho các cô dùng được hơn 1 tuần, chất lượng ổn định, sau khi dùng thử bản free thì cứ 40 phút sẽ bị out nên em mua bản 15$ dùng luôn.
Chất lượng tốt nhé.

vnistockvn

[Tịch thu bằng lái]
EM mới mua tài khoản cho các cô dùng được hơn 1 tuần, chất lượng ổn định, sau khi dùng thử bản free thì cứ 40 phút sẽ bị out nên em mua bản 15$ dùng luôn.
Chất lượng tốt nhé.
Mình đăng ký miễn phí làm gì có hạn chế 40 phút nhỉ??? chỉ có hạn chế zoom 100 thôi.

PnO

Xe tải
Cụ dùng webex ấy, nó giống zoom và trong đợt dịch đang ko giới hạn thời gian với acount free
webex không đc giới thiệu trong trường học nên ít được dùng. Tính năng phong phú lại miễn phí.

tienlong

Xe buýt
Đây là bác đăng ký, bác dùng thử chưa, các cô dùng thử rồi, sau 40 phút lại bị out ra và cô trò lại vào lại. EM mua bản có phí thì OK à

vnistockvn

[Tịch thu bằng lái]
Đây là bác đăng ký, bác dùng thử chưa, các cô dùng thử rồi, sau 40 phút lại bị out ra và cô trò lại vào lại. EM mua bản có phí thì OK à
Nhóc nhà mình nó học mấy tuần nay rồi, có bị out đâu... Đăng ký trong link này: https://zoom.us/
Chắc ai đăng ký có dòng hạn chế 40 phút thì nó out... còn ai không có dòng 40 phút thì ngon...
Của mình ko có hạn chế thời gian 40 đây này

Chỉnh sửa cuối:

rophi

Xe máy
Lớp con cụ có đông không, nếu chỉ mình lớp con: khoảng 50 cả cô trò thì đổ lại mình hỗ trợ miễn phí tạo tài khoản cho các con email đuôi edu, nhóm tài khoản này dùng gửi groupmail, chia sẻ tài liệu share drives tạo group Hangout meet, Classrooom, đặc biệt dùng Zoom tạo kênh rất dễ dàng và hỗ trợ rất tốt vì mình cũng đang sử dụng cho các cháu nhà mình trong mùa dịch.

conco1978

Xe điện
Học 40p là cũng đủ 1 tiết học rồi, các con nghỉ ngơi rồi lại vào học tiếp. Học liên tiếp trên máy tính cũng ko phải là tốt, nhất là đối với học sinh phổ thông

phuongcum

Xe buýt
mình làm theo các bước :
Nhiệm vụ nặng nề quá
các cụ tư vấn giúp em
cảm ơn các cụ
View attachment 4493181
View attachment 4493182
User name thì không đổi được, pass và tên hiển thị lúc họp thì đổi được cụ ah.

Tiger Hunter

Xe container
Em thấy bọn câm nó đồn là các tk free nhưng khai email đuôi .edu.vn thì ko bị hạn chế 40p. Cụ nào thử check lại xem có đúng ko?