[Funland] Mua hay may vest ở đâu đẹp?

Filip Nam

Xe tải
Cao minh số 8 ngô thì nhậm

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
E đề cử anh Long Tailor ở Đặng Văn Ngữ ạ. Thợ SG may khác bọt lắm

dungnv10

Xe tăng
Khu em ở Tây Hồ, toàn tụi Tây Lông sinh sống làm việc, em thấy tụi nó hay may đồ Âu - Vestton ở số 36 ngõ 11 Tô Ngọc Vân- Tony Vũ Tailor - giá cả ok hợp lý, em đã may ở CM- Hồng Ngọc, chương...nhưng em may ở Tô Ngọc Vân là ưng nhất đúng giá trị số $ mình bỏ ra, mấy tiệm kia Nặng $ Thương Hiệu quá các cụ ah! Cviec em hàng ngày cũng hay Vesttton vs Cổ cồn nên em hay lọ mọ chỗ nào Ngon Bổ - Bền - Không cần Rẻ chỉ cần Đúng Giá Trị đồng $ mình bỏ ra là múc thôi!
mời các cụ Trải Nghiệm thử : Tiệm này nhỏ xinh đối diện trường THCS cấp 2 Quảng An, em có tìm hiểu sâu xa thì thợ của Tiệm cũng là thợ Huế tay nghề khá ok ! Mời các bác công sở trải nhiệm xem vì em thấy tụi nước ngoài sành đồ Veston mà hay may ở đây nên em mới Review! Thân ái!
Giá 1 bộ bn cụ

Tranducduong

Xe tải
Em may ở đây 5 bộ rồi! rẻ nhất của em 2 triệu 7 ( em đc Sale 10% )
đắt nhất của em 5 củ 5 , em thấy đắt là do Vải chất lượng $ thôi còn công cán khá ok cụ ạ!
cụ có thể nói tên em khách quen đảm bảo cụ chủ Tiệm sẽ có ưu đãi sale vì em may cũng nhiều ở đó điểm dừng chân hiện giờ vì em thấy nhiều người khen em mặc Veston may tiệm đó hơn mấy tiệm có tiếng e may trước kia theo số đông :x

Tranducduong

Xe tải
Khu em ở Tây Hồ, toàn tụi Tây Lông sinh sống làm việc, em thấy tụi nó hay may đồ Âu - Vestton ở số 36 ngõ 11 Tô Ngọc Vân- Tony Vũ Tailor - giá cả ok hợp lý, em đã may ở CM,HN,ch...nhưng em may ở Tô Ngọc Vân là ưng nhất đúng giá trị số $ mình bỏ ra, mấy tiệm kia Nặng $ Thương Hiệu quá các cụ ah! Cviec em hàng ngày cũng hay Vesttton vs Cổ cồn nên em hay lọ mọ chỗ nào Ngon Bổ - Bền - Không cần Rẻ chỉ cần Đúng Giá Trị đồng $ mình bỏ ra là múc thôi!
mời các cụ Trải Nghiệm thử : Tiệm này nhỏ xinh đối diện trường THCS cấp 2 Quảng An, em có tìm hiểu sâu xa thì thợ của Tiệm cũng là thợ Huế tay nghề khá ok ! Mời các bác công sở trải nhiệm xem vì em thấy tụi nước ngoài sành đồ Veston mà hay may ở đây nên em mới Review! Thân ái!
Em là hay mặc vesston vs sơ mi quần Âu hàng ngày vì công việc nên em cứ thấy ae Bạn Bè, đối tác, đồng nghiệp khen bộ nào nhiều người khen nhất là em quay lại Tiệm may bộ đó ( cùng giá trị đồng $ bỏ ra xứng đáng còn Tiền nào của nấy vs Thương Hiệu lớn nữa các cụ ạ) miễn mặc đẹp dc nhiều ng khen mà kinh tế nhất là múc thôi các cụ !

Chỉnh sửa cuối:

TONGIA

Xe lừa
Nếu cồn tác trong lĩnh vực ĐC thì có thể ra KT.
Còn như chỉn chu và có tiền thì nên may cụ ạ.
Còn may đâu mà hợp luôn thì nên coi anh em kiểu nào OK thì truyền khẩu

Race Dead

Xe điện
đắt nhất của em 5 củ 5 , em thấy đắt là do Vải chất lượng $ thôi còn công cán khá ok cụ ạ!
cụ có thể nói tên em khách quen đảm bảo cụ chủ Tiệm sẽ có ưu đãi sale vì em may cũng nhiều ở đó điểm dừng chân hiện giờ vì em thấy nhiều người khen em mặc Veston may tiệm đó hơn mấy tiệm có tiếng e may trước kia theo số đông :x
Giá cụ nói là bao gồm cả Vải đúng ko ạ ?
Tiền công thì khoảng bao nhiêu nhỉ ? Vì nhiều người thích đi chọn mua vải ngoài chứ ko lấy luôn trong tiệm .

duytrong

Xe lăn
Giờ hàng may sẵn rất chuẩn về phom dáng, kỹ càng về đường nét, cụ cứ mặc thử vừa là mua, nhà em dân may mặc chuyên nghiệp mà giờ em toàn mặc comle may sẵn, giá tầm triệu hơn triệu xuống, mặc một hai vụ lại thay.

Race Dead

Xe điện
Giờ hàng may sẵn rất chuẩn về phom dáng, kỹ càng về đường nét, cụ cứ mặc thử vừa là mua, nhà em dân may mặc chuyên nghiệp mà giờ em toàn mặc comle may sẵn, giá tầm triệu hơn triệu xuống, mặc một hai vụ lại thay.
Cụ biết CH nào cho xin cái địa chỉ đi ạ , em cũng thích mặc đồ may sẵn . Tháng sau có cái đám cưới phải đi dự mà ngại may đo quá .

Tranducduong

Xe tải
Giá cụ nói là bao gồm cả Vải đúng ko ạ ?
Tiền công thì khoảng bao nhiêu nhỉ ? Vì nhiều người thích đi chọn mua vải ngoài chứ ko lấy luôn trong tiệm .
Tiền công em nhớ mang máng triệu hơn triệu ạ! Vì em may toàn chọn vải luôn ở Tiệm cho nhanh vs em may toàn màu Phổ Thông đi làm đi chơi đi Tiệc được hết cho kinh tế :D
em thích kiểu trẻ trung body thanh niên, mặc vs quần Jeans hay quần Âu đều mix được hết!
các cụ có thể qua Test may thử cái Somi hoặc cái quần tấy rẻ rẻ trước xem tay nghề vs xem bọn Tây Lông đến thử Vestton lấy trước biết ngay!
em khá kỹ tính trong ăn mặc nên em nghiên cứu chán chê mới may đó ạ=)) trước em cứ nặng nề thương hiệu tốn bao $ :(( xong lúc mặc đi làm nhiều ng lại khen cái bộ rẻ nhất may ở đây xong cứ xin dẫn họ đi may Tiệm đó ! E cũng thấy lạ ? bộ mấy chục củ may trên CM,HN chả ai khen=)) bó tay!

Longfordever

Xe buýt
E mới may ở Adam Thành - Phó Đức Chính, cũng ổn

dungnv10

Xe tăng
Đồng ủa với cụ. Nó theo gu đấy. Có thể với mình rất đẹp, người khác ko đẹp là lẽ thường cụ a

Tranducduong

Xe tải
Đồng ủa với cụ. Nó theo gu đấy. Có thể với mình rất đẹp, người khác ko đẹp là lẽ thường cụ a
Vâng nên em mới lấy số đông ý kiến, ở đâu đc khen nhiều thì mình review tốt thôi cụ ạ! Vẫn cứ là Tiền nào của nấy phải ko cụ? Nhưng bỏ $ đúng giá trị nó vẫn sướng hơn !

dungnv10

Xe tăng
Vâng nên em mới lấy số đông ý kiến, ở đâu đc khen nhiều thì mình review tốt thôi cụ ạ! Vẫn cứ là Tiền nào của nấy phải ko cụ? Nhưng bỏ $ đúng giá trị nó vẫn sướng hơn !
Chuẩn cụ. E sẽ qua thử phát. Thanks cụ nhé

onano69

Xe container
Kụ có ảnh sản phẩm tiệm may đó cụ đã may post lên cho em ngó tẹo được không ạ :)

Tranducduong

Xe tải
Chuẩn cụ. E sẽ qua thử phát. Thanks cụ nhé
Dạ có gì đâu em chỉ rivew khách quan thôi ạ! Còn mỗi người 1 Gu , hy vọng các bác tìm đc chỗ Xứng Đáng giá trị $ bỏ ra :) chứ nặng Thương Hiệu thì vô cùng lắm bác ah :(

Tranducduong

Xe tải
Kụ có ảnh sản phẩm tiệm may đó cụ đã may post lên cho em ngó tẹo được không ạ :)
Có mỗi ảnh em mặc vài bộ thôi cụ ạ! Pot lên đây thì lại PR cho tiệm quá ko cụ :D em gầy 69kg vs cao 1m74 nên mặc cũng tạm ok ạ !

onano69

Xe container
Có mỗi ảnh em mặc vài bộ thôi cụ ạ! Pot lên đây thì lại PR cho tiệm quá ko cụ :D em gầy 69kg vs cao 1m74 nên mặc cũng tạm ok ạ !
Kụ ngại thì gửi vào chỗ kín cho em :) em ngó xem có hợp gu ko đến mất công :P hạn chế đi lại cho đỡ covid :)