[Funland] MU.OFC-Nhà 122: Thiết lập lối chơi mới.

Bác nói cũng có lý.
Tuy nhiên xưa nay mu chỉ mua 1-2 cầu thủ trụ, còn lấy trẻ lên hoặc mua 1-2 bác mỹ la ting khoẻ khoẻ để bứt cánh.
Năm nay đúng là ko đủ cầu thủ mới.
Nói đến cầu thủ, sao hôm nay Van đá uể oải thế. Rio có lẽ cũng nên xin nghỉ, nếu có người thay vì cụ ấy quá chậm, nhìn chạy đuổi mấy cụ lông đen trông buồn vô cùng
Em thấy các cầu thủ Latinh ko hợp với lối chơi của MU đâu cụ, bao người về rồi lại đi rồi #-o

taihv

Xe buýt
Thất vọng thật, vẫn như trận trước, mỗi Rooney là vẫn máu lửa! Dù có làm mình làm mẩy gì đi nữa, đã ra sân R10 chưa bao giờ thiếu ý chí chiến đấu, phần còn lại cứ như đang trên mây! Bạc nhược!:(

Nov_rain_gt

Xe điện
Thất vọng thật, vẫn như trận trước, mỗi Rooney là vẫn máu lửa! Dù có làm mình làm mẩy gì đi nữa, đã ra sân R10 chưa bao giờ thiếu ý chí chiến đấu, phần còn lại cứ như đang trên mây! Bạc nhược!:(
em ủng hộ ý kiến của cụ về Rooney, giai đoạn V20 tỏa sáng, thấy Rooney tội tội, nhưng sau tất cả, cậu ấy vẫn chiến đấu hết mình :)

Bóng Chày

Xe lừa
em ủng hộ ý kiến của cụ về Rooney, giai đoạn V20 tỏa sáng, thấy Rooney tội tội, nhưng sau tất cả, cậu ấy vẫn chiến đấu hết mình :)
em vừa xem báo, VP vẫn chấn thương háng đã khỏi đâu, vậy mà vẫn phải vào đó. Cả trận chỉ có Rooney và Nani đá tốt. Theo em Nani còn hay hơn ở trận này

Bóng Chày

Xe lừa
Em thấy các cầu thủ Latinh ko hợp với lối chơi của MU đâu cụ, bao người về rồi lại đi rồi #-o
Vâng.
Bóng đá giờ thay đổi, rõ ràng mu cần thêm cầu thủ có sức khoẻ và kỹ thuật tốt hơn chút để có thể cầm bóng và đi bóng, chỉ cần như cụ ghi bàn đầu cho wba ấy

Gửi cả nhà bài viết mà em vừa sưu tầm được

Thắng làm sao khi tồn tại những cá nhân gây thất vọng cùng với lối chơi thiếu sức sống đang diễn ra trên Nhà Hát tối nay ?

1. Rio Ferdinand .
Nếu bóng không chạm cột thì Rio sẽ được sướng tên đến 3 lần trong những bàn thua của Manchester United. Khác với mùa phong cách thường thấy của anh, hôm nay anh tỏ ra quá chậm chạp và hời hợt trong các pha xử lý.

2. Carrick và Anderson.
Bộ đôi tiền vệ trung tâm của chúng ta hôm nay điều tiết dở, hỗ trợ phòng ngự cũng quá tồi. Có thể nói họ là nguyên nhân gián tiếp khiến trung vệ mắc sai lầm. Trận này có thể nói là trận đấu tồi tệ nhất của Carrick, anh điều tiết còn không tốt bằng trận thua MC. Về phần Anderson thì ngoài tình huống đưa bóng chạm xà và vài ba cú dứt điểm quá thiếu chính xác, anh chả để lại ấn tượng gì. Mong anh trở lại là Anderson của năm 08, 09 tài năng và đầy hứa hẹn.

3. Nani
Anh lại làm người hâm mộ thất vọng ngay lúc mà mọi người muốn anh chứng tỏ nhất. Valencia, Young đã an phận trên băng ghế dự bị nhưng Nani cũng chả thể bay cao trên sân. Tình huống anh dùng tốc độ, kĩ thuật đột phá dũng mãnh cũng có, nhưng nó quá ít ỏi. Trong khi những tình huống anh chơi cá nhân, mất bóng, đỡ bóng hỏng lại có phần nhiều hơn. Hi vọng thời gian tới anh sẽ cải thiện được phong độ của mình.

Trận này Rooney đã vẫn hay, nhưng một mình anh không thể chống lại 11 cầu thủ to khỏe và đặc biệt có nhiều khát khao chiến thắng hơn bên phía WB.

Một Januzaj tài năng, tốc độ cũng sẽ ngã khi đối mặt với hậu vệ hộ pháp thứ 3 kể cả trước đó em đã xuất sắc vượt qua 2 tên khổng lồ khác.

Một Persie cũng chả thể căng mình nhả đạn đều đặn khi vừa mới bình phục sau chấn thương.

Chiến thắng chủ yếu phải đến từ lối chơi tập thể và trong ngày hôm nay, lối chơi của WB đã chiến thắng các cầu thủ Manchester United của chúng ta.

Thương cho D.Moyes khi đến Manchester United khi mà chúng ta vừa mới vô địch, khi mà tượng đài trong gần 30 năm-Sir Alex rút về hậu trường nghỉ hưu. Ngài để lại cho D.Moyes 1 đội quân với sức ép cực lớn. Đến với đội bóng mang nhiệm vụ bảo vệ chức vô địch bao giờ cũng khó hơn khi cầm một đội bóng trên con đường giành lấy chức vô địch từ đội bóng khác. Tuy nhiên, Moyes phải nhập cuộc thật nhanh nếu không muốn bị Top đầu bỏ quá xa.

Kết :
Tôi mong Manchester United sẽ trở lại trong tương lai gần.

https://www.facebook.com/SirAlexViDai?hc_location=stream

rabbit

Xe tải
Em lại thêm 1 tuần buồn...

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Ngày xưa, ko thể đếm hết các tên mà mình yêu thích, ngôi sao của những vì sao là King eric, rồi TV phải Kalcheskic - người chuyên ghi bàn từ góc hẹp rất giống phong cách của em :)), thời vàng của MU những beck, neville, but, gic, paul... Nhưng sau có thằng cu CR7 là tiệt em ko thích MU, khi nó đi thì em lại xem MU nhưng đâu đó tình cảm ko như xưa.

taihv

Xe buýt
Đá hay hay đá dở chưa tính, nhưng cái tinh thần rệu rã ntn thì đúng là chưa bao giờ có dưới thời Sir Alex! Hi vọng cùng với thời gian, Moyes sẽ tìm được tiếng nói chung cho cả đội! Có lẽ nên phát động cái phong trào "toàn đội noi guơng chiến đấu của Rooney!" thôi!:)):)) Riêng với Rooney, em cực thích thằng ku này ở cái tinh thần chiến đấu và trách nhiệm với toàn đội, lối đá lăn xả, ko nề hà về vị trí trên sân, đâu nóng đó có R10!:D

Ngày xưa, ko thể đếm hết các tên mà mình yêu thích, ngôi sao của những vì sao là King eric, rồi TV phải Kalcheskic - người chuyên ghi bàn từ góc hẹp rất giống phong cách của em :)), thời vàng của MU những beck, neville, but, gic, paul... Nhưng sau có thằng cu CR7 là tiệt em ko thích MU, khi nó đi thì em lại xem MU nhưng đâu đó tình cảm ko như xưa.
Anh chàng mà em yêu quý đây :D