[Funland] MU.OFC-Nhà 122: Thiết lập lối chơi mới.

subi

Xe buýt
chủ tịch liên lạc với Sir Alex, nói ông tư vấn cho Moyes đi thôi

Kể cả em bị baned cũng phải nói cái loại fan phong trào này, fan *** gì cái thể loại này. nhận xét phiến diện.
Thôi mà, đội của mình thua thì ai cũng buồn nhưng cố gắng kiềm chế những phát ngôn không đáng có Thày Giáo ạ :)

Bóng Chày

Xe lừa
Em cũng nói thật, MU đá thế này buồn chứ - thất vọng chứ nhưng cái cách cụ xả em càng thấy nản hơn í #-o
Mình ở đây ko đủ thông tin cụ ạ, mong là các cụ đúng ... Ngày xửa mu có thua chả thấy gì vì vẫn hùng dũng hừng hực, thua kiểu 2-3, 3-4. Quãng những năm 94-95-96, cụ nhớ ko?
Mấy năm nay đá cứ ăn may thế nào ấy, nhờ vào Ronando, nhờ rooney, nhờ Van toả sáng, ăn 1-0, 2-1,
Có thể vô địch đấy nhưng không còn hấp dẫn như thủa nào.
Cá nhân em dự là do Fer lèo lái giỏi, uy, nói cầu thủ nào cũng nghe.
Giờ thì ....

Còn cụ Mangdingling, nếu là con người có lòng tự trọng, có chút văn hoá thì em tiếp chuyện.
Còn nếu cụ vẫn mị a *** cha cha thì cuốn đi, khỏi cẩn trao đổi tiếp. Cứ làm 1 fan "vô" phong trào và mock của thớt Mu cho ló hoành

subi

Xe buýt
Các cụ nên chín bỏ vào mồm thôi chứ cãi nhau làm gì, tất cả vì MU

ManhLinhDinh

Xe buýt
Thôi mà, đội của mình thua thì ai cũng buồn nhưng cố gắng kiềm chế những phát ngôn không đáng có Thày Giáo ạ :)
Baned nick này em lập nick khác, có cái gì em phải xoắn với mấy cái loại fan phong trào vớ vẩn.

chủ tịch liên lạc với Sir Alex, nói ông tư vấn cho Moyes đi thôi
Anh Moyes dùng người ko đúng với năng lực, giá mà giữ lại mấy trợ lý phải tốt ko :(

1 fan hâm mộ MU từ ngày đầu mà có những phát ngôn như mấy thằng anti. Mới qua vài trận đấu đòi thay HLV. Nực cười 1 fan MU =))

Cụ next mie đi cho em nhờ.
cụ next con mẹ nó đi, fan *** gì cái loại cụ.

1 fan mà mới vài trận đá có những nhận xét thay HLV, lại còn comment năm nay xuống hạng thì chỉ có cái loại fan phong trào, mấy thằng anti vớ vẩn.

tính tôi mà loại như cụ 1 năm tôi đuổi việc cả trăm người.
Kể cả em bị baned cũng phải nói cái loại fan phong trào này, fan *** gì cái thể loại này. nhận xét phiến diện.
Baned nick này em lập nick khác, có cái gì em phải xoắn với mấy cái loại fan phong trào vớ vẩn.
Bác nghỉ tạm mấy hôm cho nhẹ cái đầu nóng nhé!

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
4 năm nay em cũng có cái cảm nhận giống cụ Bóng Chày. Không dám nhận là fan ruột, nhưng ngoài MU thì em chả có tý hứng xem đội nào, kể cả chung kết c1.

Mình ở đây ko đủ thông tin cụ ạ, mong là các cụ đúng ... Ngày xửa mu có thua chả thấy gì vì vẫn hùng dũng hừng hực, thua kiểu 2-3, 3-4. Quãng những năm 94-95-96, cụ nhớ ko?
Mấy năm nay đá cứ ăn may thế nào ấy, nhờ vào Ronando, nhờ rooney, nhờ Van toả sáng, ăn 1-0, 2-1,
Có thể vô địch đấy nhưng không còn hấp dẫn như thủa nào.
Cá nhân em dự là do Fer lèo lái giỏi, uy, nói cầu thủ nào cũng nghe.
Giờ thì ....

Còn cụ Mangdingling, nếu là con người có lòng tự trọng, có chút văn hoá thì em tiếp chuyện.
Còn nếu cụ vẫn mị a *** cha cha thì cuốn đi, khỏi cẩn trao đổi tiếp. Cứ làm 1 fan "vô" phong trào và mock của thớt Mu cho ló hoành
Ngày xưa thắng hừng hực là vì các đội khác yếu hơn hẳn, càng về sau họ mạnh hơn mà mình ko thể mạnh hơn nữa thì chắc chắn phải khó khăn rồi. Cụ cũng thấy các đội khác tài chính ngày càng mạnh như thế nào mà?

Việc MU ko mua được những cầu thủ tốt cũng 1 phần là ông chủ nữa, em thấy Sir Alex lèo lái được thế là quá giỏi còn cá nhân cầu thủ lóe sáng là điều tất nhiên, ko thế ai bỏ tiền ra đầu tư vào các siêu sao, phỏng ạ.

Em thấy, chính vì Sir hiểu các học trò của mình nên mới tạo được uy trong phòng thay đồ đấy ạ - điều này ko phải ai cũng làm được, chứ đừng nói bác Moyes, còn lâu mới bằng :)

Chỉnh sửa cuối:
Lại thêm 1 nỗi buồn nữa sau thất bại của MU :(

Em cho là thất bại thì nên nghỉ, chuyện bình thường. Thơts này nhiều cụ mồm to, chửi bới vui phết!
Cái gì cũng cần có thời gian chứ cụ, em ko bênh bác Moyes - nhưng thay HLV liên tục còn tệ hại hơn nhiều.

Pigcoi

Xe tải
Em thấy trận này MU xứng đáng thua ạ. Mặc dù là FAN MU nhưng em nghĩ trận này MU thua là hợp lý. Các cầu thủ đá với tinh thần bạc nhược, và rời rạc như vậy thật làm buồn lòng người hâm mộ. David Moyes vẫn chưa tạo được dấu ấn rõ nét. 3 trận thua, 2 thắng, 1 hòa, tuy chưa phải là thảm họa trong giai đoạn chuyển giao này nhưng nếu MU ko thay đổi cách tiếp cận trận đấu thì chắc anh em còn phải buồn và giá như nhiều. haizza...

Bóng Chày

Xe lừa
4 năm nay em cũng có cái cảm nhận giống cụ Bóng Chày. Không dám nhận là fan ruột, nhưng ngoài MU thì em chả có tý hứng xem đội nào, kể cả chung kết c1.
Em cũng có dám nhận là fan xịn đâu? Chỉ là giống cụ, các loại cúp đông tây nam bắc cứ có mu thì mệt mấy cũng xem. Đũng là 4 năm nay có đk xem trực tiếp nhiều hơn nên cảm nhận như thế.
Em vừa tra bẳng xh, mu đá 6 trận, 7 điểm, thua 8 bán! Có lẽ chưa bao h bết bát thế này

Em thấy trận này MU xứng đáng thua ạ. Mặc dù là FAN MU nhưng em nghĩ trận này MU thua là hợp lý. Các cầu thủ đá với tinh thần bạc nhược, và rời rạc như vậy thật làm buồn lòng người hâm mộ. David Moyes vẫn chưa tạo được dấu ấn rõ nét. 3 trận thua, 2 thắng, 1 hòa, tuy chưa phải là thảm họa trong giai đoạn chuyển giao này nhưng nếu MU ko thay đổi cách tiếp cận trận đấu thì chắc anh em còn phải buồn và giá như nhiều. haizza...
Cụ nói đúng, West Brom hôm nay đá hay hơn, nhất là trong hiệp hai - không phải là xuất sắc nhưng còn có đường nét rõ ràng, còn các cầu thủ nhà ta thì ... :((

Bóng Chày

Xe lừa
Ngày xưa thắng hừng hực là vì các đội khác yếu hơn hẳn, càng về sau họ mạnh hơn mà mình ko thể mạnh hơn nữa thì chắc chắn phải khó khăn rồi. Cụ cũng thấy các đội khác tài chính ngày càng mạnh như thế nào mà? Việc MU ko mua được những cầu thủ tốt cũng 1 phần là ông chủ nữa, em thấy Sir Alex lèo lái được thế là quá giỏi còn cá nhân cầu thủ lóe sáng là điều tất nhiên, ko thế ai bỏ tiền ra đầu tư vào các siêu sao, phỏng ạ. Em thấy, chính vì Sir hiểu các học trò của mình nên mới tạo được uy trong phòng thay đồ đấy ạ - điều này ko phải ai cũng làm được, chứ đừng nói bác Moyes, còn lâu mới bằng :)
Bác nói cũng có lý.
Tuy nhiên xưa nay mu chỉ mua 1-2 cầu thủ trụ, còn lấy trẻ lên hoặc mua 1-2 bác mỹ la ting khoẻ khoẻ để bứt cánh.
Năm nay đúng là ko đủ cầu thủ mới.
Nói đến cầu thủ, sao hôm nay Van đá uể oải thế. Rio có lẽ cũng nên xin nghỉ, nếu có người thay vì cụ ấy quá chậm, nhìn chạy đuổi mấy cụ lông đen trông buồn vô cùng