[Funland] MU.OFC - Mùa giải 2018-2019

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Như em nói ở trên, đấy là cụ nghĩ với đống hổ lốn mà truyền thông lá cải ở Anh vẽ ra thôi, cụ thử xem lại lịch sử cách Mou thu hút giới truyền thông, thu hút chỉ trích vào mình để tránh tối đa ảnh hưởng đến cầu thủ và CLB, đó là cách làm của Mou, cùng với sự cao ngạo bẩm sinh nữa đối thủ và Fan của họ đặc biệt không thích đâu. Chắc cụ cũng ko quên Sir dành tình cảm đặc biệt như thế nào cho Mou dù cả 2 nhiều va chạm từ khi còn là đối thủ, với những đặc điểm cụ tả ở trên thì làm sao có 1 chút nào gọi là "tôn trọng" cụ nhỉ.
Tối qua chắc cụ không xem, đừng nhìn kết quả để đánh giá trận đấu, nói chung MU thua vì những thứ khác rất không chính tắc, và thật đáng thất vọng cho Mou, ông nên từ chức để giữ phẩm giá cho mình!
Vừa đọc xuống dưới, đúng là nhiều cụ không xem thật, Fan CC (chân chính) nhiều phong trào phết.
P/s: sorry các cụ em hơi "trẩu", vẫn đang cố tiêu hóa thất bại của MU và MOU.

thanh040506

Xe trâu
Như em nói ở trên, đấy là cụ nghĩ với đống hổ lốn mà truyền thông lá cải ở Anh vẽ ra thôi, cụ thử xem lại lịch sử cách Mou thu hút giới truyền thông, thu hút chỉ trích vào mình để tránh tối đa ảnh hưởng đến cầu thủ và CLB, đó là cách làm của Mou, cùng với sự cao ngạo bẩm sinh nữa đối thủ và Fan của họ đặc biệt không thích đâu. Chắc cụ cũng ko quên Sir dành tình cảm đặc biệt như thế nào cho Mou dù cả 2 nhiều va chạm từ khi còn là đối thủ, với những đặc điểm cụ tả ở trên thì làm sao có 1 chút nào gọi là "tôn trọng" cụ nhỉ.
Tối qua chắc cụ không xem, đừng nhìn kết quả để đánh giá trận đấu, nói chung MU thua vì những thứ khác rất không chính tắc, và thật đáng thất vọng cho Mou, ông nên từ chức để giữ phẩm giá cho mình!
Thým Nhô chắc k từ chức. Chắc lại thỏa thuận để ra đi thôi☺

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn

vauhoi

Xe container
Trong không khí hân hoan của đội trắng hôm qua quỷ đỏ bị gà trồng mổ lòi mắt ngay tại hang ổ. Bọn gà bố láo thật, thắng 1 quả như VN là đc rồi
Anh chỉ đạo đá như thế chiêu đãi gà và đá mít Nhô đi đấy.

SIGNUS

Xe container
Người OF
Hàng thủ đá kiểu này thì khó mà đổ lỗi cho Mou được. HLV kg thể làm thay phần việc của cầu thủ!

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Hàng thủ đá kiểu này thì khó mà đổ lỗi cho Mou được. HLV kg thể làm thay phần việc của cầu thủ!
Vấn đề là thái độ làm việc của cầu thủ, lý do thì nhiều lắm, vai trò ngôi sao ở các đội bóng lớn (đội tầm tầm thì cầu thủ triệt để theo chiến thuật của HLV), phản ứng lại sự độc đoán của HLV (chỉ là Coach, ko phải Manager), rồi sự bao che chiều chuộng của giới chủ CLB (Chelshit thành Clb phản thầy lý do này), cho nên em bảo lưu ý kiến giải pháp tình thế MU là Mou từ chức, còn về lâu dài thì em chịu, có khi lại như clb chỉ cần đá đẹp ko cần danh hiệu bla bla gì đó. :)

SIGNUS

Xe container
Người OF
Vấn đề là thái độ làm việc của cầu thủ, lý do thì nhiều lắm, vai trò ngôi sao ở các đội bóng lớn (đội tầm tầm thì cầu thủ triệt để theo chiến thuật của HLV), phản ứng lại sự độc đoán của HLV (chỉ là Coach, ko phải Manager), rồi sự bao che chiều chuộng của giới chủ CLB (Chelshit thành Clb phản thầy lý do này), cho nên em bảo lưu ý kiến giải pháp tình thế MU là Mou từ chức, còn về lâu dài thì em chịu, có khi lại như clb chỉ cần đá đẹp ko cần danh hiệu bla bla gì đó. :)
Mình lại hơi khác cụ. Nói thật từ sau lứa Ferdinan, Vidic thì MU chưa bao giờ có cặp trung vệ ngon và ổn định thực sự. Các cầu thủ HV mà MU mua về đơn giản là chưa đủ đẳng cấp, kg hoà nhập được với lối chơi của cả đội hoặc phong độ phập phù. 3 trận từ đầu mùa đến giờ toàn chết vì hàng thủ, kể cả trận thắng Lei. Nói gì thì nói, mình ghét lối chơi của Mou dựa trên hàng thủ nhưng nếu hàng thủ kg ngon thì kg thể lấy công bù thủ mãi trong khi hàng công thì cùn (công cùn đương nhiên do chính sách mua bán và sử dụng cầu thủ của Mou). Nhìn sang các nhà hàng xóm thì đội nào cũng có hàng phòng ngự chắc chắn và ổn định, làm bệ phóng cho hàng công. Tuy nhiên mình đồng ý với cụ là Mou phải ra đi để xây dựng lại đội bóng, giờ nhìn quanh chả vị trí nào đá ngon cả.

thanh040506

Xe trâu
Vưng cụ, Mou mà biết có Fan CC dư lày chắc không chỉ vào logo MU khi thua trên sân Standford đâu ạ, :D
Thì a í đánh lạc hướng mà.
Lần nào trở về SB, a í đều chỉ đạo Mu nhường Che rõ thế mờ cụ☺

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn

7579

Xe điện
Bạc nhuợc quá các cụ ạ. De gea sau thảm hoạ wolrdcup có vẻ không cứu được mU nữa rồi. Thủng lưới liên tiếp đến cả chục bàn như này thì hết cửa cạnh tranh rồi. Chán lắm. Lật đi làm ván mới. Bán mẹ ok pogba đi khi còn được giá. đội hình hôm qua chắc phải bán quá nửa
Thực ra em nghĩ là nên thay Cụ Nhô :)

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Ngáp dài chờ mãi, không thấy từ chức, cũng chẳng thấy sa thải...
"CLB MU lớn hơn bất kỳ cá nhân nào và các cá nhân phải biết tự điều chỉnh mình. Mourinho đi hết hợp đồng của mình ở Porto, Inter và Real Madrid. Chỉ ở Chelsea là hơi khác, nhưng đây là nơi... điên rồ và ai cũng có khả năng mất việc sớm." G. Neville
Nếu ở lại, việc đầu tiên MoU cần làm là quẳng Pogba lên ghế dự bị, úy lạo tinh thần giai ủy mị Martial, ổn định phòng thay đồ và chiến tiếp cho đến khi...bị sa thải.
P/s: Ít nhất là dell xếp sau mấy đội đá đẹp không cần danh hiệu như Nồl, Loserphun, hay Tốt gà đâu,

truongbin

Xe buýt
Càng nhìn cái kiểu trịnh thượng của ô pogba càng thấy Sir Alex dùng người kinh điển như nào. Không ai to hơn ông và ông cũng k bao giờ coi mình to hơn united. Đó mới là tấm gương làm việc tận tuỵ với tình yêu vô tận dành cho clb. Giờ thì tất cả vì tiền. Đá xong về tối lên bar nhảy nhót chơi gái mặc kệ đời l.

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Càng nhìn cái kiểu trịnh thượng của ô pogba càng thấy Sir Alex dùng người kinh điển như nào. Không ai to hơn ông và ông cũng k bao giờ coi mình to hơn united. Đó mới là tấm gương làm việc tận tuỵ với tình yêu vô tận dành cho clb. Giờ thì tất cả vì tiền. Đá xong về tối lên bar nhảy nhót chơi gái mặc kệ đời l.
Do thằng đại diện cụ ạ, thà cá tính như Ibra còn đè được, chứ trẻ trâu như chú Pog này thì chịu rồi.

vauhoi

Xe container
Chả nhẽ đây là lý do ?

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Chả nhẽ đây là lý do ?

Lá cải! Anw, với một cơ số cầu thủ, BLĐ và CĐV dư vậy thì MOU nên nghỉ càng sớm càng tốt, về úp mặt vào tường suy ngẫm còn làm lại sự nghiệp!