[Funland] MU.OFC - Mùa giải 2018-2019

vauhoi

Xe container
Mu có truyền thống ruớc hàng thừa của Chelsea :D
Tố nhầm, MU có truyền thống rút ruột đội bóng nhỏ thì có. Có đội bị rút đến nỗi năm nay phải chiến vào thứ 5 rồi đấy.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Tố nhầm, MU có truyền thống rút ruột đội bóng nhỏ thì có. Có đội bị rút đến nỗi năm nay phải chiến vào thứ 5 rồi đấy.
à đúng rồi anh, rút ruột , rút ruột , không phải hàng thải :D

SIGNUS

Xe container
Người OF
MU đang bết bát thì người đầu tiên phải chịu trách nhiệm là Mou và người đầu tiên bị đổ trách nhiệm lên đầu cũng là Mou. Tuy nhiên thì nhìn trận hôm qua các cụ có thấy là cầu thủ MU đá thế thì bất kỳ HLV nào cũng chết kg? Em chả thấy có vị trí nào ở đội hình hôm qua đá tròn vai cả, tất cả thể hiện lối đá vô hồn, bạc nhược và kiểu như buông xuôi. Điểm sáng (nhiệt tình năng nổ) duy nhất có lẽ là Ku Chim. Nếu còn Sir em nghĩ quá nửa đội hình hôm qua trận sau phải ngồi dự bị.

Cứ bảo mời Zidan về chứ em nghĩ chưa chắc Dan đã làm được gì tốt hơn. Dù sao Mou cũng đã từng chinh chiến ở nhiều giải quốc gia khác nhau, nhất là ở Anh và đã từng thành công rực rỡ. Dan thì mới chỉ nắm Real 3 mùa, thừa hưởng những gì tinh tuý nhất về con người và chiến thuật đã xây dựng nên thương hiệu của Real cho đến ngày ra đi. Các cụ cứ nhìn Cô Lốp đấy.. 3-4 mùa và tiêu tốn bao nhiêu tiền mà Liv vẫn chưa có danh hiệu. Em cho rằng màu này vẫn vứt đi, cố lắm thì được top 4. Mùa sau muốn từng bước phục hồi (ít nhất là về lối chơi) thì phải có những HLV như Pochettino.

thanh040506

Xe trâu
Nhà Mu đỏ thía☺
Rạng sáng nay Palace thua Liv 0/2, nhà Mu lên thứ 9 rồi☺

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
MU đang bết bát thì người đầu tiên phải chịu trách nhiệm là Mou và người đầu tiên bị đổ trách nhiệm lên đầu cũng là Mou. Tuy nhiên thì nhìn trận hôm qua các cụ có thấy là cầu thủ MU đá thế thì bất kỳ HLV nào cũng chết kg? Em chả thấy có vị trí nào ở đội hình hôm qua đá tròn vai cả, tất cả thể hiện lối đá vô hồn, bạc nhược và kiểu như buông xuôi. Điểm sáng (nhiệt tình năng nổ) duy nhất có lẽ là Ku Chim. Nếu còn Sir em nghĩ quá nửa đội hình hôm qua trận sau phải ngồi dự bị.

Cứ bảo mời Zidan về chứ em nghĩ chưa chắc Dan đã làm được gì tốt hơn. Dù sao Mou cũng đã từng chinh chiến ở nhiều giải quốc gia khác nhau, nhất là ở Anh và đã từng thành công rực rỡ. Dan thì mới chỉ nắm Real 3 mùa, thừa hưởng những gì tinh tuý nhất về con người và chiến thuật đã xây dựng nên thương hiệu của Real cho đến ngày ra đi. Các cụ cứ nhìn Cô Lốp đấy.. 3-4 mùa và tiêu tốn bao nhiêu tiền mà Liv vẫn chưa có danh hiệu. Em cho rằng màu này vẫn vứt đi, cố lắm thì được top 4. Mùa sau muốn từng bước phục hồi (ít nhất là về lối chơi) thì phải có những HLV như Pochettino.
Bọn này nó học CLB phản thầy Chelshit ấy mà cụ, Mou ko ngại cho chúng nó dự bị nếu kỳ chuyển nhượng vừa rồi được đáp ứng một phần, nhưng cụ thấy rồi đấy,
Em bảo lưu ý kiến Mou nên từ chức, MU bán Pogba đi nếu còn muốn là 1 CLB, chưa cống hiến và mang lại thành tích gì mà muốn xếp trên CLB, lại được giới chủ bao che thì sớm muộn gì cũng như cái đống Chelshit kia thôi.

vauhoi

Xe container
Trận đấu đêm mai có định đoạt tương lai Nhô hay không nhể ?

Chỉnh sửa cuối:

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn

vauhoi

Xe container
Kể cũng khó cụ ạ, em cổ vũ thắng, và hy vọng Mou tiến hóa như Sir ngày xưa ạ,
Khó lắm, vì bản tính nên Nhô không làm được như cụ Sơn đâu. Do không đàng hoàng, không quân tử nên Nhô dễ bị cầu thủ ghét.

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Khó lắm, vì bản tính nên Nhô không làm được như cụ Sơn đâu. Do không đàng hoàng, không quân tử nên Nhô dễ bị cầu thủ ghét.
Đấy là cụ ghét nên nghĩ vậy thôi, cầu thủ thời Inter trở về trước cực tôn trọng Mou, thời sau Real bị bọn ông sao ghét, dự là do độc đoán với thời thế đổi thay rồi!

vauhoi

Xe container
Đấy là cụ ghét nên nghĩ vậy thôi, cầu thủ thời Inter trở về trước cực tôn trọng Mou, thời sau Real bị bọn ông sao ghét, dự là do độc đoán với thời thế đổi thay rồi!
Từ lâu rồi cụ ơi, đội bóng thắng thì Nhô nổ tung trời, nói là do công của mình (vơ hết công trạng về mình); đội bóng thua Nhô lập tức đổ cho cầu thủ, cho trọng tài, thậm chí cho người nhặt bóng và nhân viên y tế ... Nhô không ngần ngại chỉ trích cầu thủ trước truyền thông. Em không ưa nổi Nhô vì mấy thứ đó, các cầu thủ có lẽ cũng ngán lắm rồi.

thanh040506

Xe trâu
Mu thua 0/3, rơi xuống thứ 13 và 03 ngày nữa Nhô ra đi☺

vauhoi

Xe container
Hôm qua là ngày mà đội áo trắng thắng, đội áo đỏ thua. Mải vui mừng với chiến thắng của VN nên quên cả trận MU đá

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Trong không khí hân hoan của đội trắng hôm qua quỷ đỏ bị gà trồng mổ lòi mắt ngay tại hang ổ. Bọn gà bố láo thật, thắng 1 quả như VN là đc rồi

truongbin

Xe buýt
Bạc nhuợc quá các cụ ạ. De gea sau thảm hoạ wolrdcup có vẻ không cứu được mU nữa rồi. Thủng lưới liên tiếp đến cả chục bàn như này thì hết cửa cạnh tranh rồi. Chán lắm. Lật đi làm ván mới. Bán mẹ ok pogba đi khi còn được giá. đội hình hôm qua chắc phải bán quá nửa

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Từ lâu rồi cụ ơi, đội bóng thắng thì Nhô nổ tung trời, nói là do công của mình (vơ hết công trạng về mình); đội bóng thua Nhô lập tức đổ cho cầu thủ, cho trọng tài, thậm chí cho người nhặt bóng và nhân viên y tế ... Nhô không ngần ngại chỉ trích cầu thủ trước truyền thông. Em không ưa nổi Nhô vì mấy thứ đó, các cầu thủ có lẽ cũng ngán lắm rồi.
Như em nói ở trên, đấy là cụ nghĩ với đống hổ lốn mà truyền thông lá cải ở Anh vẽ ra thôi, cụ thử xem lại lịch sử cách Mou thu hút giới truyền thông, thu hút chỉ trích vào mình để tránh tối đa ảnh hưởng đến cầu thủ và CLB, đó là cách làm của Mou, cùng với sự cao ngạo bẩm sinh nữa đối thủ và Fan của họ đặc biệt không thích đâu. Chắc cụ cũng ko quên Sir dành tình cảm đặc biệt như thế nào cho Mou dù cả 2 nhiều va chạm từ khi còn là đối thủ, với những đặc điểm cụ tả ở trên thì làm sao có 1 chút nào gọi là "tôn trọng" cụ nhỉ.
Tối qua chắc cụ không xem, đừng nhìn kết quả để đánh giá trận đấu, nói chung MU thua vì những thứ khác rất không chính tắc, và thật đáng thất vọng cho Mou, ông nên từ chức để giữ phẩm giá cho mình!