Một vài ảnh xe nhặt nhạnh

Trưởng_Thôn

Xe điện
Mec thì ok nhưng màu trắng nhìn không chất mấy. Em nghĩ nếu con này màu đen thì cứng xe hơn
Dòng Coupe thì trắng là chuẩn rồi, nhìn nó trẻ trung, thể thao. Đen sang trọng chỉ dành cho sedan. E này màu đen mới là không chất

nove211sco

Xe container
e coupe trắng nóc đen là chuẩn rồi,thêm quả vành đen nữa

Mig-21

[Tịch thu bằng lái]
Bác nào có hình xế độc show ra cho anh em rửa mắt tí.

Dream-Uocmo

Xe tải
cái con mít su 2 cửa kia tên gì thế cụ nào biết ko , hôm tc cũng thấy e í đi qua mà ko biết tên mới đau...

mr_lee009

Xe đạp
Ấn tượng đấy, toàn biển 20. không như một số nơi, toàn dùng biển 29, 51, 80,....

Trưởng_Thôn

Xe điện
Ấn tượng đấy, toàn biển 20. không như một số nơi, toàn dùng biển 29, 51, 80,....
Đấy. Các bác cứ bảo em hiếu thắng. Xem đang yên đang lành có thằng ngứa mồm nó cứ nhảy bồ vào nó chọc ngoáy thì sao em nhịn đc. Thôi mong mod xóa cái thớt này đi kẻo lại ầm hết cả lên. Những thằng dùng văn cùn em không bắt nhời với nó làm gì. Đây là diễn đàn xe cộ, nếu thích tranh luận về xe thì em nhích, thích cãi nhau thì lượn. Ok. Quê bác nhất, quê em trồng lúa, mua xe về đi cày với chở đá. ok chưa???????

Chỉnh sửa cuối:

Mig-21

[Tịch thu bằng lái]
Làm sao phải xoắn hả bác? Em thấy một câu nhận xét vô thưởng vô phạt như vậy mà bác đã không chịu nổi thì làm sao bàn chuyện lớn được? Bác có quan điểm của bác, người ta có quan điểm của người ta. Người ta có bắt bác phải nghe đâu đúng không? Bác làm vậy kỳ quá : )

fcmu

Xe tải
toàn thái nguyên :)):))

mr_lee009

Xe đạp
Đấy. Các bác cứ bảo em hiếu thắng. Xem đang yên đang lành có thằng ngứa mồm nó cứ nhảy bồ vào nó chọc ngoáy thì sao em nhịn đc. Thôi mong mod xóa cái thớt này đi kẻo lại ầm hết cả lên. Những thằng dùng văn cùn em không bắt nhời với nó làm gì. Đây là diễn đàn xe cộ, nếu thích tranh luận về xe thì em nhích, thích cãi nhau thì lượn. Ok. Quê bác nhất, quê em trồng lúa, mua xe về đi cày với chở đá. ok chưa???????
Haha, nói vu vơ trúng luôn ông này. =)) Yên tâm không phải xóa đâu, ngoài ông ra thì còn ai rỗi hơi mà làm ầm nữa đâu :))

Chỉnh sửa cuối:

Trưởng_Thôn

Xe điện
Vào đây người ta đọc thì biết thằng nào rỗi hơi thôi. Tôi muốn xoá thớt vì thớt này k phải của người Thái Nguyên post lên mà của thằng giời ơi đất hỡi nào đó nó lập thớt với ý đồ không tốt nhằm bôi nhọ anh em TN trên OF này. Thằng đó là ai và ở đâu khối người ở đây cũng nhận ra rồi. Còn cỡ chọc gậy bánh xe đây không tính tiền. Có loại vào OF chỉ có chăm chăm khoe xe với cắn hóng chứ có tí mẹ nào kiến thức xề xe. Cả trăm cm chỉ có khoe giàu, khoe quê chứ có tí nào là xe. Đi chỗ khác chơi nhé

Mig-21

[Tịch thu bằng lái]
Bác kệ ngừoi ta. Suy nghĩ quan trọng hóa vấn đề làm đếch gì hả bác. Ăn thưởng ăn phạt gì đâu mà phải khó chịu. Vô tư đi bác. Xe đẹp là một sản phẩm khoa học và nghệ thuật thứ thiệt. Giàn xe của TN là bộ sưu tập mà em đánh giá là hệ thống nhất từ trước đến nay. Cái đẹp thì anh em cùng chiêm ngưỡng, có vậy thôi. Quá đơn giản.
À mà bác cho em hỏi bác nói bôi nhọ là bôi nhọ cái gì vậy bác? Cụ thể là thế nào ạ?

Chỉnh sửa cuối:

mr_lee009

Xe đạp
Bác kệ ngừoi ta. Suy nghĩ quan trọng hóa vấn đề làm đếch gì hả bác. Ăn thưởng ăn phạt gì đâu mà phải khó chịu. Vô tư đi bác. Xe đẹp là một sản phẩm khoa học và nghệ thuật thứ thiệt. Giàn xe của TN là bộ sưu tập mà em đánh giá là hệ thống nhất từ trước đến nay. Cái đẹp thì anh em cùng chiêm ngưỡng, có vậy thôi. Quá đơn giản.
À mà bác cho em hỏi bác nói bôi nhọ là bôi nhọ cái gì vậy bác? Cụ thể là thế nào ạ?
Em thì rất thích và ủng hộ người nơi nào dùng biển nơi đó, nhất là những xe sang. Nên ghé vào topic này thấy toàn xe đẹp biển 20 thì khen thôi. Mà không nhầm thì hình như trong list này thấy còn thiếu con RR trắng mà xuất hiện trong đám cưới có Hoàng Thùy Linh mà lâu lâu trước báo nói nhiều đó. Em thì không phải dân Thái Nguyên đâu.

Mig-21

[Tịch thu bằng lái]
Em thì rất thích và ủng hộ người nơi nào dùng biển nơi đó, nhất là những xe sang. Nên ghé vào topic này thấy toàn xe đẹp biển 20 thì khen thôi. Mà không nhầm thì hình như trong list này thấy còn thiếu con RR trắng mà xuất hiện trong đám cưới có Hoàng Thùy Linh mà lâu lâu trước báo nói nhiều đó. Em thì không phải dân Thái Nguyên đâu.
Em cũng đồng tình với bác về vấn đề này. Mình là mình tai sao phải mượn áo của người khác. Thế mới cá tính

Chỉnh sửa cuối:

Trưởng_Thôn

Xe điện
Có ai bảo bác là người TN. Còn bác người Tuyên Quang kia nữa. Ai cũng biết bác hết rồi, chẳng qua là k muốn nói và cũng k rảnh để cãi nhau với 2 người. Bố trí nghỉ đi nhé. Vụ bên beat chưa chừa à bác người TQ kia?

Mig-21

[Tịch thu bằng lái]
Có ai bảo bác là người TN. Còn bác người Tuyên Quang kia nữa. Ai cũng biết bác hết rồi, chẳng qua là k muốn nói và cũng k rảnh để cãi nhau với 2 người. Bố trí nghỉ đi nhé. Vụ bên beat chưa chừa à bác người TQ kia?
Bác trưởng thôn bèo nhèo bỏ mẹ. Đàn ông thì phóng khoáng lên. Nếu bác là dân thai nguyên thì còn em nào đẹp show ra cho anh em rửa mắt tí.
Hay là hết hàng rồi?

Chỉnh sửa cuối:

fcmu

Xe tải
Dòng Coupe thì trắng là chuẩn rồi, nhìn nó trẻ trung, thể thao. Đen sang trọng chỉ dành cho sedan. E này màu đen mới là không chất
chuẩn luôn
em cũng nghĩ thế dòng coupe thể thao trẻ trung hợp với màu trắng :)):))

Mr Noob

Xe tăng
em đề nghị cụ nào cmt chưa chuẩn thì edit lại ạ.
em không thích phân biệt vùng miền. còn xe ở đâu mà biển ở đó thì khó lắm. anh em cmt vui là chính em thì em cũng thích xe đẹp, biển đẹp như các cụ nhưng em không thích anh em cãi nhau vì những việc vớ vẩn đồng ý là các cụ có s kiến và lập trường riêng nhưng OF kô phải là nơi thích nói gì thì nói mà thích viết gì thì viết. Phải nghĩ về cục diện chung và vì tập thể các cụ nhé.
@ anh Tuvit: bình tĩnh anh nhé đừng nóng mà mất vui anh ạ

Mr Noob

Xe tăng
em dự cụ là nick âm bình thì phải. cmt như vậy thì không phải NB. nhưng cmt như vậy thì mất đoàn kết là tất lẽ dĩ ngẫu. Dù OF là 1 xã hội ảo nhưng ẩn sau mỗi nick OF là 1 con người thật đấy cụ ạ

Mig-21

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy các bác chẳng đưa thêm được tác phẩm nào để anh em rửa mắt. Toàn chấp nhặt nhau câu chữ vớ vẩn. Làm sao phải nâng cao quan điểm như vậy ở đây? thích thì nhảy vô không thích thì đi chỗ khác chơi. Bèo nhèo với nhau làm gì. Ok ?
Người nào mặc áo của người ấy là ok nhất, mượn áo của người khác mặc thật không đáng mặt quân tử(kém). Bởi điều đó làm mất đi cái tôi trong phong cách của mình.
Muốn phát triển thì phải chấp nhận cạnh tranh, đơn giản có vậy thôi.

Chỉnh sửa cuối: