Một số hình ảnh KORANDO off Sơn La nhân dịp 30/4/2012

likecar&trips

Xe tăng
Dạ vầng, e chào cụ ợ. E là mợ 100% ạh. Dưng có một số cái cũng ko hoàn toàn đc như cụ tài mà quảng cáo đâu ợ.:))
Chào kụ bà, chúc mừng kụ đã gia nhập đội tuyển korando, nơi các nhân tài chém gió thưỡng xuyên gặp gỡ trao đổi, tâm tình trên mạng và cháy bỏng đam mê, sống hết mình khi off.

moitaplai2010

Xe tăng
Cụ Đồng ơi cụ lặn lâu thế , sáng nay ra gara thấy xe cụ nó đang sơn thành màu trắng và mổ mang cá rồi đấy:))

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Chào kụ bà, chúc mừng kụ đã gia nhập đội tuyển korando, nơi các nhân tài chém gió thưỡng xuyên gặp gỡ trao đổi, tâm tình trên mạng và cháy bỏng đam mê, sống hết mình khi off.
Dạ vầng. e cũng biết thế nên mới đua đòi và bon chen đi theo các cụ đây ợ.:)). mong các cụ ko đuổi về. hihi.

likecar&trips

Xe tăng
Cụ Đồng ơi cụ lặn lâu thế , sáng nay ra gara thấy xe cụ nó đang sơn thành màu trắng và mổ mang cá rồi đấy:))
Khà khà khà, bẩm bang trưởng, tình hình là thảo dân sắp nổi lên mặt nước rồi, khoảng 3-4 hôm nữa thảo dân sẽ ra bắc tránh gió là miền trung đới.

likecar&trips

Xe tăng
Dạ vầng. e cũng biết thế nên mới đua đòi và bon chen đi theo các cụ đây ợ.:)). mong các cụ ko đuổi về. hihi.
Nói thật với mợ là trình chém gió của mem kor là loại thượng thừa, nhưng thiếu cọ sát thực tế lắm, các kụ ấy chỉ quen chém gió phòng máy lạnh thôi, còn tôi mới học thêm miếng chém gió lào phòng thân, mợ ự.

Chỉnh sửa cuối:

moitaplai2010

Xe tăng
anh em chuẩn bị tinh thần uống rượu ăn cu đơ nhé:))

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Nói thật với mợ là trình chém gió của mem kor là loại thượng thừa, nhưng thiếu cọ sát thực tế lắm, các kụ ấy chỉ quen chém gió phòng máy lạnh thôi, còn tôi mới học thêm miếng chém gió lào, mợ ự.
Chả rõ là gió lào cụa cụ có giống gió mùa đông bắc trên e ko nhể?

likecar&trips

Xe tăng
Chả rõ là gió lào cụa cụ có giống gió mùa đông bắc trên e ko nhể?
Cũng giống và cũng không giống.
Giống vì hai loại gió này đều khô không khốc,
Khác vì gió mùa đông bắc là con người ta tê tái cõi lòng, còn gió lào hun đúc, thúc giục tiếp lửa cho con người ta làm những việc ngày thường ko làm hay bỏ qua đới mợ ạ

moitaplai2010

Xe tăng
Anh đang tìm hiểu rồi mới cưới chứ , lấy vội như cụ Đồng là khổ thế đấy:((

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Cũng giống và cũng không giống.
Giống vì hai loại gió này đều khô không khốc,
Khác vì gió mùa đông bắc là con người ta tê tái cõi lòng, còn gió lào hun đúc, thúc giục tiếp lửa cho con người ta làm những việc ngày thường ko làm hay bỏ qua đới mợ ạ
Thế ợ. vậy cụ thích gió nào ợ?

likecar&trips

Xe tăng
Anh đang tìm hiểu rồi mới cưới chứ , lấy vội như cụ Đồng là khổ thế đấy:((
Kụ cứ nói hay.
Nhân duyên do trời định.
Biết mà không cưỡng được thì đau khổ lắm, thà rằng ko biết cho xong = cái duyên cái số nó vồ lấy nhau

likecar&trips

Xe tăng
Cụ phức tạp ghê cơ. cơ mờ seo cụ lại nghĩ rằng e là cụ ông? khổ thân e, nữ tính tràn trề thía này mà cứ bị hiểu nhầm :((
Mợ nói rứa thì tui cũng tin thui, nhưng đôi khi người ta thường nhận xét khiêm tốn về mình, tôi dự là mợ nữ tính dâng trào -nhấn chìm tất thảy những gì lọt vào khu vực ảnh hưởng của mợ ấy chứ.

Chỉnh sửa cuối:

moitaplai2010

Xe tăng
anh biết tên và số ĐT của mợ này rồi cụ đồng có cần không??????????????????????????????????????

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Mợ nói rứa thì tui cũng tin thui, nhưng đôi khi người ta thường nhận xét khiêm tốn về mình, tôi dự là mợ nữ tính dâng trào -nhấn chìm tất thảy những gì lọt vào khu vực ảnh hưởng của mợ ấy chứ.
Cụ cứ nói quá lên thía.:-ss