Một số hình ảnh KORANDO off Sơn La nhân dịp 30/4/2012

tamanguyen

Xe điện
cụ moitaplai đang làm ghì mà dập già dập ròm thía, em thấy khả nghi lém!!!!!!

quanghuyls

Xe điện
há há em không dám mở mắt ra mà chỉ dám liếc ngang xem cụ chủ tịch uống đến đâu thì em uống theo thôi ạ.
Iem chào các cụ, mợ nhà KO. Iem đã nhòm trọn gói ảnh của các cụ. Ảnh đẹp, chuyến đi bổ ích, lý thú, vui vẻ, đoàn kết...iem rất ngưỡng mộ và ước gì...
@ cụ CT nhà LS: Chắc tại cụ H vưỡn chưa chữa đc cái kim đồng hồ đới cụ ợ.:)) Hay là tại cái ảnh trên đầu cụ í làm cụ í xí hổ nên ko dám mở mắt ra

tamanguyen

Xe điện
mợ cứ sờ ngẫu hứng ấy thì mới lê tê phê mợ ạ.
mợ này cầm bình mẫu sơn quyen dùi, cứ thấy cái gì giống bình là cầm ngay. cụ huy cứ chuẩn bị tinh thần mà bọc gáo dừa vào nhá nhá!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

quanghuyls

Xe điện
mợ ấy cầm bình rượu rót vào chén thì có gì đâu, chỉ sợ đổ ra ngoài thì lãng phí .
mợ này cầm bình mẫu sơn quyen dùi, cứ thấy cái gì giống bình là cầm ngay. cụ huy cứ chuẩn bị tinh thần mà bọc gáo dừa vào nhá nhá!!!!!!!

_HaTroc_

Xe điện
Chuyến đi của các Cụ thật là vui vẻ và ý nghĩa.... Em ngưỡng mộ các Cụ lém !(b)

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Cụ tài mà lén lút sửa bài lúc nào e ko biết, giờ đọc lại mí thấy. Cụ cứ liệu đấy, hum nào gặp e phạt cụ 10 ly liên tiếp đừng có kêu e ác nhớ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: