Một ngày oi bức...

BoyPeo

Xe tăng
F430 50z8906 đổi 5 số cũng hay hay
ko phải đâu bác ơi, bác coi lại clip giùm em nha, lúc em này vừa chạy tít qua Q7 thì em quay về ADV và gặp 8906 đang lùi chuồng kìa bác

noemkhucxua_67

Xe đạp
vâng đã có và hình như là của cafe Trung Nguyen bác ợ tại em thấy mông em nó dán logo của TN
chính xác đã có Bent Azure 100% bác ah. màu vàng cát. bs trắng.
đợt tết vừa rồi nó nằm ở daklak mà e ko chộp được.

Chỉnh sửa cuối:

tamdaubac

Xe tải
chính xác đã có Bent Azure 100% bác ah. màu vàng cát. bs trắng.
đợt tết vừa rồi nó nằm ở daklak mà e ko chộp được.
Dạo này các Hunter có vẻ chán săn xe rồi. Em nghe nói em này về lâu rồi, nhiều người thấy nhưng mà chưa ai chụp up lên .

BoyPeo

Xe tăng
Dạo này các Hunter có vẻ chán săn xe rồi. Em nghe nói em này về lâu rồi, nhiều người thấy nhưng mà chưa ai chụp up lên .
có lẽ vì em nó ít xuất hiện bác ạ, em chạy ngoài đuòng mãi mà mới thấy có một lần

hanh9x

Xe tải
ko fer đó của a V, anh V cũng là chủ Bò SV
à thế ạh . e cũng đang bảo a V là a way đó thôi bác . mà e tưởng e SV có chủ là chủ của cty nhựa Long Thành . còn a V là có cty nhựa Hiệp Thành mà bác :-?

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
hắn là Bentley brookland. Sao chưa thấy bác nào chụp được nhỉ. Nghe rân bàn tán là về lâu rồi mà.
Brookland làm gì có mui trân;))
chắc là Azure đới, cái này nghe mấy anh ở HCM là có:D

BoyPeo

Xe tăng
à thế ạh . e cũng đang bảo a V là a way đó thôi bác . mà e tưởng e SV có chủ là chủ của cty nhựa Long Thành . còn a V là có cty nhựa Hiệp Thành mà bác :-?
em chả biết vụ này, em chỉ biết a V là chủ showroom va là chủ SV thôi ạ

pro8386

Xe tăng
toàn hàng khủng thôi.vãi chưởng

Viên Huy

Xe đạp
mấy bác ơi mấy bác , nắm tin tức tùm lum hết , a V khác , nhựa Long Thành khác , ai nói chủ SV là a V nà ?
con con Bentley thì về SG này trc tết rùi , mình còn biết ch3u nó vs cả ai nhập nó nửa , và h e nó đang ở đâuu nửa , nhưng dạo này hơi lười đi săn .
mà xe th2i ko bàn lại cứ thick bàn về chủ oải thế ko biết

Chỉnh sửa cuối:

lambo_vende

Xe đạp
mấy bác ơi mấy bác , nắm tin tức tùm lum hết , a V khác , nhựa Long Thành khác , ai nói chủ SV là a V nà ?
con con Bentley thì về SG này trc tết rùi , mình còn biết ch3u nó vs cả ai nhập nó nửa , và h e nó đang ở đâuu nửa , nhưng dạo này hơi lười đi săn .
mà xe th2i ko bàn lại cứ thick bàn về chủ oải thế ko biết
Bài nào oto SG mà quăng lên OF cũng bị dập hết, em chơi bên OS mà hum nay mới lập nick bên này thấy mọi ng oánh lén em ... hahaha ...

Bài đăng tin xe tại SG, mấy bác ấy cũng vào PR xe HN ...

Quả thật là anh em 2 miền hiếu khách đến thế ...

BoyPeo

Xe tăng
Bài nào oto SG mà quăng lên OF cũng bị dập hết, em chơi bên OS mà hum nay mới lập nick bên này thấy mọi ng oánh lén em ... hahaha ...

Bài đăng tin xe tại SG, mấy bác ấy cũng vào PR xe HN ...

Quả thật là anh em 2 miền hiếu khách đến thế ...
ý bác là gì nhỉ?
mà em thấy dù là SG hay HN thì cũng là xe nước ta, sớm muộn gì cũng dc gặp, xe B vào N hay N ra B thì cũng bình thường thoi

lambo_vende

Xe đạp
ý bác là gì nhỉ?
mà em thấy dù là SG hay HN thì cũng là xe nước ta, sớm muộn gì cũng dc gặp, xe B vào N hay N ra B thì cũng bình thường thoi
Để em nói bác nghe, đầu đuôi là có nguyên do

Chỉnh sửa cuối:

Trưởng_Thôn

Xe điện
Để em nói bác nghe, đầu đuôi là có nguyên do, bác hãy bỏ cái địa phương của chúng ta ra mà nghe như 1 người công bằng ...

Như bài báo chi đăng tin con Mulsanne đầu tiên tại VN về SG, bác cao quý gl_450 gì đó chọt vào 1 câu : Con này là con thứ 2 con đầu tiên đã về HN trong yên lặng. [để làm gì nhỡ] ... thế là em và bác ý tranh cãi nhau đến nổi MOD del bài luôn. Nhưng không sao cái quan trọng là hum nay em qua bên OF phát hiện đồng bọn hay bọn ăn theo [chờ đến lượt bác ý cho sờ xe biển nghèo] oánh lén tập thể em, đặt những dòng chữ ký trẻ con nào lambo_vende này nọ. Thiết nghĩ, các bác đó đang làm việc gì trong xã hội, tầng lớp, hay tuổi tác ra sao mà có thể giỡ trò trẻ con trò mèo như thế [???]

Post bài về xe SG ở bên OF : Kinh nghiệm em, sẽ có những dòng comment như sau: 1. chủ xe người Hà Nội đấy bác, 2. xe này thay biển lên đời àh [mặc dù ngta biển trắng], 3. e gặp con như thế này lượn hồ suốt [mặc dù báo chi đưa tin con đầu tiên]. 4. post bài Lamboghini ở SG sẽ gặp comment tức tữi như sau, ... Còn ng HN thì cảm tình đặc biệt với dòng xe Anh Quốc ...

Có hay chăng cái hiếu khách của họ như thế nào ?

Họ không muốn anh em SG tham dự 1 diễn đàn hay là họ muốn mở 1 diễn đàn ra để lấy những bài biết trong đây làm trò cười [???]
Em nghĩ bác có tư tưởng địa phương quá đó. Bên OS gl_450 là 1 nick nổi tiếng và hình như chuyên nhập xe đó bác, chắc bác mới tham gia nên không rõ bác này :D

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Để em nói bác nghe, đầu đuôi là có nguyên do, bác hãy bỏ cái địa phương của chúng ta ra mà nghe như 1 người công bằng ...

Như bài báo chi đăng tin con Mulsanne đầu tiên tại VN về SG, bác cao quý gl_450 gì đó chọt vào 1 câu : Con này là con thứ 2 con đầu tiên đã về HN trong yên lặng. [để làm gì nhỡ] ... thế là em và bác ý tranh cãi nhau đến nổi MOD del bài luôn. Nhưng không sao cái quan trọng là hum nay em qua bên OF phát hiện đồng bọn hay bọn ăn theo [chờ đến lượt bác ý cho sờ xe biển nghèo] oánh lén tập thể em, đặt những dòng chữ ký trẻ con nào lambo_vende này nọ. Thiết nghĩ, các bác đó đang làm việc gì trong xã hội, tầng lớp, hay tuổi tác ra sao mà có thể giỡ trò trẻ con trò mèo như thế [???]
Post bài về xe SG ở bên OF : Kinh nghiệm em, sẽ có những dòng comment như sau: 1. chủ xe người Hà Nội đấy bác, 2. xe này thay biển lên đời àh [mặc dù ngta biển trắng], 3. e gặp con như thế này lượn hồ suốt [mặc dù báo chi đưa tin con đầu tiên]. 4. post bài Lamboghini ở SG sẽ gặp comment tức tữi như sau, ... Còn ng HN thì cảm tình đặc biệt với dòng xe Anh Quốc ...

Có hay chăng cái hiếu khách của họ như thế nào ?

Họ không muốn anh em SG tham dự 1 diễn đàn hay là họ muốn mở 1 diễn đàn ra để lấy những bài biết trong đây làm trò cười [???]
Xin hỏi bác quê ở đâu ạ?
Bác là ng nhập xe, bán xe hay cò xe à mà bác lắm mồm thế?
OF mình cũng lắm mem mới vào ăn nói cuồng quá :(

lambo_vende

Xe đạp
Chỉnh sửa cuối:

lambo_vende

Xe đạp
Chỉnh sửa cuối: