Một ngày oi bức...

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Dạ quê em ở một nơi có gì nói đó, quê em không có cái duy nhất tại VN, quê em cũng không có cái đầu tiên tại Phú Quốc, hay quê em cũng ko có những ai mà hay mở miệng ra nói mua đủ 10 biển trắng nhưng thik đi biển nghèo, và quê em không có người nhảy chọt vào bài Ferrari ở SG mà lại khoe dân HN thì ưu ái cho thương hiệu Anh Quốc, quê em rất hiền lành. Quê em không quen không biết ai ai, nên đi mua oto chỉ được lựa chọn biển trắng, đặc biệt quê em không có bọn oánh hội đồng, thêm một cái nữa, quê em người ta vào người ta đọc những dòng em ghi trên người ta hiểu chứ không phải cứ bỏ 1 câu "lắm mồm" là che giấu cái thói hư tật xấu của mình hay bạn mình.
Thế à? Thế em mở mồm ra bảo "dân HN chuộng xe Anh ". "hay đại loại cái xe này của 1 anh HN chưa"?
K hiểu bác nghe đâu xong vu vào thế:|

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Thế thì bác nên xét lại menber của bác, lambo_vende này chơi bên OS chưa từng lập nick bên này mà anh em bên này lại giở trò trẻ con kinder garden ghi vào những dòng chữ ký, lambo_vende này nọ, lambo_vende kia, chính các bác tự làm loạn diễn đàn này ...
Bên này chứ kí nó ntn mà:D

Chỉnh sửa cuối:

BoyPeo

Xe tăng
làm gì căng thẳng thế, mỗi bên bớt một ít cho êm, ko khéo mod del bài đấy

lambo_vende

Xe đạp
Chỉnh sửa cuối:

9XeRoX

Xe tải
Cám ơn bác. Em cũng không quay lại đâu tranh cãi với anh em bên này làm gì, chỉ xin anh em đừng chơi mấy trò gắng chữ ký lambo_vende này nọ thôi.

G9 bác.
Hóa ra là vụ chữ ký này :)) Chắc bác là mem mới nên hiểu nhầm chứ nếu bác vào bằng nick khác thì tên nick đấy cũng sẽ hiện lên trong chữ ký thôi chứ ko phải chỉ có mỗi nick lambo_vende là bị. Bác có thể thử lập 1 nick khác để thử nghiệm b-)
Tất cả cũng là chuyện hiểu nhầm, quay lại chủ đề xe thôi \:D/

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Cám ơn bác. Em cũng không quay lại đâu tranh cãi với anh em bên này làm gì, chỉ xin anh em đừng chơi mấy trò gắng chữ ký lambo_vende này nọ thôi.

G9 bác.
Thế em tưởng nguyên nhân làm sao:|
Ở bên OF này, mem để chữ kí là //you hay gì đấy thì mỗi khi ai log in nick vào thì có tên nick người đó dưới chữ kí, Bác đã hiểu chưa?

lambo_vende

Xe đạp
Ở bên OF này, mem để chữ kí là //you hay gì đấy thì mỗi khi ai log in nick vào thì có tên nick người đó dưới chữ kí, Bác đã hiểu chưa?
Rót rượu sorry anh em ...

lambo_vende

Xe đạp
Rót rượu volka sorry anh em ...

nguyennc101

Xe máy
Cùng là Việt Nam và cùng đam mê xe hơi cả, mọi người nên bỏ bớt quan niệm vùng miền và những comment mang hàm ý ghen ghén, cạnh tranh, đố kị để diễn đàn trở nên vui vẻ và hòa đồng hơn !

dapvocaydan

Xe điện
Tranh cãi nảy lửa hóa ra tại cái chữ ký