[Funland] Một chuyện khó nói

muathuhanoi883

[Tịch thu bằng lái]
Thì em rể cụ đã bảo với vk là trong sáng, ko có gì, em gái cụ cũng cho qua vụ ấy thì cụ muốn xoáy vào đó làm gì nữa. Còn ko tin nhau thì thuê thám tử tìm bằng chứng để củng cố niềm tin của mình. Cụ bảo cụ là anh trai, tầm 7x 8x nhỉ, vậy cụ ko đi cf, ko đi chung taxi với bạn khác giới bao gồm: đồng nghiệp, khách hàng, bạn cùng lớp, ng iu cũ...bao giờ ah? Nếu ko có gì thật mà về vk cứ đay nghiến thì cụ có muốn lồng lên ko? Em ko biết cụ có đúng là giới tính nam ko nữa ấy
Em gái em có luca nó cũng nói với em nó lo. Vì lần nào ra HN cũng cf với bé kia. Nhưng ko thể nói ko cho, vì vậy là ghen tuông. Nếu ck vợ cũng đi ctac cf nyc vậy mợ nghĩ gì?

muathuhanoi883

[Tịch thu bằng lái]
Thế ra đây là mợ chính chủ, chả có ông anh rể nào ở đây cả. Mợ muốn làm ra ngô ra khoai thì bay theo hoặc thuê thám tử thôi.
Cụ đọc hiểu kiểu gì? Nếu có vấn đề thật thì phải nói cho em của em để nó nói chuyện đàng hoàng với ck nó.

MuathuHN252

Xe cút kít
Em gái em có luca nó cũng nói với em nó lo. Vì lần nào ra HN cũng cf với bé kia. Nhưng ko thể nói ko cho, vì vậy là ghen tuông. Nếu ck vợ cũng đi ctac cf nyc vậy mợ nghĩ gì?
Vk con là nhà, đến nhà còn ko cần thì vứt ko tiếc. Ck em cả năm 365 ngày ở nhà dc 30 40 ngày thì đi đâu làm gì với ai em chịu, e cứ tin là ck chung thủy thôi. Hay theo cụ giờ e cũng thuê thám tử theo dõi ck tháng này qua tháng khác xem có chịch dạo với ai ko, nếu có thì bỏ?
Ai chứ với em ng iu cũ thì ko bh muốn gặp lại, nên cứ ko fai lo việc đó. Ng ta thích thì thiếu gì cách, nói như các cụ of là nuôi SGBB ấy, nuôi các em trẻ, ngon chứ lo đi giữ ck với bà cô u50 lgi, mà ck đã có trách nhiệm với gia đình rồi, có vì ai mà hờ hững với vk con đâu

hamcuare!

Xe container
Chắc họ yêu nhau thắm thiết mà k tới đc với nhau nên mới vậy!
Chứ e chả baoh ll vs nyc sau khi chia tay, mặc dù chia tay trong văn minh… có 1-2 cô sn nào cũng nt cmsn mà kéo dài vài năm chứ k phải ít.
Nói chung cái gì qua rồi thì để nó yên, chả gq gì mà cứ gian díu mập mờ cho ảnh hưởng tới cs của nhau.

muathuhanoi883

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đọc lại xem cụ viết như thế nào?
Nếu ks thì báo trc cho em để còn nói chuyện với ck chứ. Hay cứ mặc kệ nhỉ?
Em viết ntn. Đang kể về em của em thì em hiểu (em) sẽ báo cho em (của em) để nó nói chuyện với ck nó chứ. Em giơia tính nam sao có ck đc

Thành Thị 1

Xe điện
Vk con là nhà, đến nhà còn ko cần thì vứt ko tiếc. Ck em cả năm 365 ngày ở nhà dc 30 40 ngày thì đi đâu làm gì với ai em chịu, e cứ tin là ck chung thủy thôi. Hay theo cụ giờ e cũng thuê thám tử theo dõi ck tháng này qua tháng khác xem có chịch dạo với ai ko, nếu có thì bỏ?
Ai chứ với em ng iu cũ thì ko bh muốn gặp lại, nên cứ ko fai lo việc đó. Ng ta thích thì thiếu gì cách, nói như các cụ of là nuôi SGBB ấy, nuôi các em trẻ, ngon chứ lo đi giữ ck với bà cô u50 lgi, mà ck đã có trách nhiệm với gia đình rồi, có vì ai mà hờ hững với vk con đâu
e cũng ko hiểu sao nyc của e cũng ko muốn gặp lại e, ah tất nhiên là e đoán thôi, vì e có liên lạc lại đâu, đc cái HN tuy nhỏ mà lại to, nyc thì lắm mà chả bao h va nhau (có va thì chắc e cũng né)

muathuhanoi883

[Tịch thu bằng lái]
Ok thế này. Cứ vd là ck vô tư. Nhưng cf nhiều với nyc vậy có vấn đề gì ko. Kiểu tình cũ ko rủ cũng tới. Huống hồ xưa chia tay vì em rể nghèo. Giờ khấm khá lên khác xưa. Em chỉ muốn biết có nên nói em gái nói chuyện rõ ràng với em rể 1 lần. Coi như cảnh báo nêua có dấu hiệu. Chứ ko phải dạng đánh ghen

daiama

Xe tải
Nếu không thể quản thì tốt nhất không quản, ấy chính là quản :D.
Còn thì nếu là nyc nhất là chia tay dạng bất đắc dĩ thì chắc đến 8-9 phần là có vde, chỉ có là đến đâu thôi. Tuỳ tay em rể là ng thế nào, cũng tuỳ mối qhe hiện tại giữa 2 vc nữa. Nếu người vợ cư xử làm cho him tôn trọng thì chưa chắc đã đi quá xa. Tình cũ ùa về, có thể có này nọ, nhưng dù thế nào đàn ông họ ko bao giờ muốn phá gia đình đâu :).

MuathuHN252

Xe cút kít
Ok thế này. Cứ vd là ck vô tư. Nhưng cf nhiều với nyc vậy có vấn đề gì ko. Kiểu tình cũ ko rủ cũng tới. Huống hồ xưa chia tay vì em rể nghèo. Giờ khấm khá lên khác xưa. Em chỉ muốn biết có nên nói em gái nói chuyện rõ ràng với em rể 1 lần. Coi như cảnh báo nêua có dấu hiệu. Chứ ko phải dạng đánh ghen
Cụ ơi, em gái cụ sắp đầu 2 thứ tóc rồi chứ ko fai mới 18 đôi mươi. Cụ làm ơn để nhà e gái yên ổn, bí bách quá em rế lại bỏ của chạy lấy ng bây giờ

catking113

Xe Cứu Trợ
Câu truyện hơi thiếu iot.

MuathuHN252

Xe cút kít
e cũng ko hiểu sao nyc của e cũng ko muốn gặp lại e, ah tất nhiên là e đoán thôi, vì e có liên lạc lại đâu, đc cái HN tuy nhỏ mà lại to, nyc thì lắm mà chả bao h va nhau (có va thì chắc e cũng né)
Em block sạch sẽ mọi thứ liên quan nyc. Lúc mới ctay cũng thi thoảng ngó xem sống ntn, nhưng mà có ng iu mới rồi thì em dẹp luôn, ko ngó nghiêng gì nyc nữa. H nyc mời e đi ăn cf gì em cũng ko đi.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Nếu ks thì báo trc cho em để còn nói chuyện với ck chứ. Hay cứ mặc kệ nhỉ?
Em viết ntn. Đang kể về em của em thì em hiểu (em) sẽ báo cho em (của em) để nó nói chuyện với ck nó chứ. Em giơia tính nam sao có ck đc
Với cách hành văn như thế này thì thôi của cụ tất. Giới tính nam gì mà trình bày rối tinh rối mù, viết tắt tùm lum theo kiểu người đọc cố vắt não ra mà hiểu.

VuNgoanMuc

Xe điện
Nói chung là thông cảm với cụ chủ .. thà không nhìn thấy thì thôi, nhìn thấy rồi là từ giờ lúc nào cũng cấn cấn...
Muốn bảo vệ em gái mình... em thấy cụ như thế là được, giờ quan trọng là cách thức thôi, mức độ đến đâu.
Còn đi lại với người yêu cũ đến vài lần thì cả OF này đều chẩn đoán là không đến Z thì cũng đến Y rồi.

gianghn12

Xe tải
E mua 1 hộp chục cái luôn và em ko bh kiểm tra túi hay hỏi về số đó. Và e mua 1 lần đó thôi ạ. Còn em mà tát ck em chắc ck em trả em về nơi sản xuất ngay lập tức
Ko hiểu chủ thớt là nam hay nữ nữa, viết thế này nhưng lại bảo là nam 😂

muathuhanoi883

[Tịch thu bằng lái]
Em là men mợ ạ. Em mà là nữ thì ko cần lên đây hỏi mà tự xử luôn rồi