[Funland] Một chuyện khó nói

namphong12

Xe lăn
E chẳng chia ai xài cả, nhưng e mua ấy ấy vứt ba lo cho ck, để nhắc ck có vui chơi cũng phải giữ mình thôi. Ah đấy là ổng đi xa thì chấp nhận thế chứ ở gần thì tất nhiên là never
Trước khi đi công tác. Vợ đưa chồng 3 cái BCS. Bảo "anh làm gì thì làm cũng phải nghĩ cho vợ, cho con"
Khi chồng đi công tác về. Vợ kiểm tra 3 cái BCS còn nguyên. Vợ xem cái bao rồi quay lại tát chồng 1 cái nảy đom đóm.
Thì ra 3 cái kia hạn 2025 còn 3 cái này hạn 2026

minhhai985

Xe lăn
Học hỏi ko làm lại đi méc e gái :))

nhatlongcamera2

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
thớt này còn rác hơn VNex, vì bên kia phóng tinh viên nó còn viết có văn vẻ, dựng câu chuyện như thật,
còn cái trò bỏ 3 con sói vào ví chồng , tưởng rằng là hay nhưng lại vô tác dụng, đảm bảo sau 1-2-...10 năm vẫn còn y nguyên, vì khi cần dùng thì nn ks nào chả có sẵn, ko thì ck nó mua cái mới ở ngoài dùng, mấy cái trong ví đảm bảo ko sờ đến

MuathuHN252

Xe cút kít
Trước khi đi công tác. Vợ đưa chồng 3 cái BCS. Bảo "anh làm gì thì làm cũng phải nghĩ cho vợ, cho con"
Khi chồng đi công tác về. Vợ kiểm tra 3 cái BCS còn nguyên. Vợ xem cái bao rồi quay lại tát chồng 1 cái nảy đom đóm.
Thì ra 3 cái kia hạn 2025 còn 3 cái này hạn 2026
E mua 1 hộp chục cái luôn và em ko bh kiểm tra túi hay hỏi về số đó. Và e mua 1 lần đó thôi ạ. Còn em mà tát ck em chắc ck em trả em về nơi sản xuất ngay lập tức

MuathuHN252

Xe cút kít
thớt này còn rác hơn VNex, vì bên kia phóng tinh viên nó còn viết có văn vẻ, dựng câu chuyện như thật,
còn cái trò bỏ 3 con sói vào ví chồng , tưởng rằng là hay nhưng lại vô tác dụng, đảm bảo sau 1-2-...10 năm vẫn còn y nguyên, vì khi cần dùng thì nn ks nào chả có sẵn, ko thì ck nó mua cái mới ở ngoài dùng, mấy cái trong ví đảm bảo ko sờ đến
Vâng ko sờ đến nhưng là nhắc để biết giữ mình ấy cụ... Là vk chấp nhận cho ra ngoài giải quyết nhu cầu nhưng điều kiện phải đừng mang bệnh tật về và có trách nhiệm với gia đình là dc ạ. Đây là e nói thật chứ ko fai chuyện bịa câu view gì

dzoro

Xe điện
Cụ lái mới kể chuyện người thân. Thật ra có thể chẳng có ông em rể nào cả ;))

cha biet chi

Xe điện
Rất nhiều mợ chỉ cần đưa tiền còn ck làm gì kệ đấy.trước mặt tốt là dk.sau lưng ai thấy mà nói.kệ cho gia đình yên ấm chứ làm to lên lại rối hết bây giờ.

wiv

Xe hơi
120tr / tháng thì giầu quá rồi. Thuê lấy 1 anh thám tử điều tra cho đỡ phải nghĩ nhiều

duytrong

Xe lăn
Lương cao thế không chơi thì phí à.

rgbhis

Xe tăng
Nói ra thì hơi khó nói. Mình có đứa em gái. Lập gđ cũng được 15 năm. Ck nó, tức em rể mình bằng tuổi nó. Gđ cũng tương đối và con cái hạnh phúc.
Chuyện từ hè năm ngoái mình ra HN có việc, đi cf với đối tác thì thấy em rể mình ngồi với 1 phụ nữ. Nói chuyện thôi. Rồi 2 đứa bắt taxi đi đâu ko rõ. Mình điện cho em mình. Em mình cũng bình tĩnh hỏi ck sau khi về. Thì em rể nói đó là cô bạn cùng lớp cũ, từ lúc ra trường giờ tình cờ gặp lại nên đi cf. Còn đi chung taxi là đưa về ks, rồi chú ấy bắt grab về ks của chú ấy. Có lộ trình lịch sử trên grab.
Từ đó đến nay mình hỏi em thì nó vẫn bảo em rể có việc ra HN vẫn mời cf cô bạn kia. Và cô bạn đó là nyc ĐH, do lúc ấy chưa có nhà ở HN nên gđ bạn gái kia ko chịu và chia tay. Mình hỏi em thì nó nói hàng tháng vẫn đưa thẻ cho em mình giữ. Em rể lương phụ cấp gần 120tr, em mình đưa 10tr tiền mặt để em rể tiêu. Vẫn nồng ấm và ko có dấu hiệu gì khác lạ. Vẫn quan tâm và chu đáo với vợ con, nhà vợ... Mình hỏi sao mày ko cấm nó gặp nyc. Em mình bảo cấm sợ càng đến, lịch sự nhắc về trách nhiệm gđ thôi
Nhưng mình vẫn lo lo. Theo các cụ đã gặp có ca nào mà chỉ gặp lại nyc như bạn bè, và vẫn chung thủy với gđ không?
E mà lương tháng hơn trăm củ, thì e nuôi sugarbaby cho nhanh.
Ý e nói là còn phải xem ô e rể tính cách ntn, là người nặng tình hay người thik mấy e tươi trẻ. Xem cả cô nyc nữa, hàng họ còn ngon ko hay xập xệ hết rồi, có chồng hay single mum.

Xe bọ xít

Xe container
Nói ra thì hơi khó nói. Mình có đứa em gái. Lập gđ cũng được 15 năm. Ck nó, tức em rể mình bằng tuổi nó. Gđ cũng tương đối và con cái hạnh phúc.
Chuyện từ hè năm ngoái mình ra HN có việc, đi cf với đối tác thì thấy em rể mình ngồi với 1 phụ nữ. Nói chuyện thôi. Rồi 2 đứa bắt taxi đi đâu ko rõ. Mình điện cho em mình. Em mình cũng bình tĩnh hỏi ck sau khi về. Thì em rể nói đó là cô bạn cùng lớp cũ, từ lúc ra trường giờ tình cờ gặp lại nên đi cf. Còn đi chung taxi là đưa về ks, rồi chú ấy bắt grab về ks của chú ấy. Có lộ trình lịch sử trên grab.
Từ đó đến nay mình hỏi em thì nó vẫn bảo em rể có việc ra HN vẫn mời cf cô bạn kia. Và cô bạn đó là nyc ĐH, do lúc ấy chưa có nhà ở HN nên gđ bạn gái kia ko chịu và chia tay. Mình hỏi em thì nó nói hàng tháng vẫn đưa thẻ cho em mình giữ. Em rể lương phụ cấp gần 120tr, em mình đưa 10tr tiền mặt để em rể tiêu. Vẫn nồng ấm và ko có dấu hiệu gì khác lạ. Vẫn quan tâm và chu đáo với vợ con, nhà vợ... Mình hỏi sao mày ko cấm nó gặp nyc. Em mình bảo cấm sợ càng đến, lịch sự nhắc về trách nhiệm gđ thôi
Nhưng mình vẫn lo lo. Theo các cụ đã gặp có ca nào mà chỉ gặp lại nyc như bạn bè, và vẫn chung thủy với gđ không?
Em mình nó ko lo thì thôi. Nhưng mình lại vẫn thấy lo lo. Cũng lạ

muathuhanoi883

[Tịch thu bằng lái]
Em mình nó ko lo thì thôi. Nhưng mình lại vẫn thấy lo lo. Cũng lạ
Nó cũng lo. Ko thể hiện ra. Anh với em tất nhiên mình biết. Có nhiều cái ko thể nói hết ra đây. Các cụ bỉ bôi em thì tùy các cụ. Xin nói chuyện có văn hóa 1 chút