Một chút thay đổi cho KF Bố cháu không tắm !

Cuabien

Xe điện
Nội thất bác bọc da thế là OK rồi đấy! Thế tiếng máy vọng vào cabin đã xử lý được chưa ạ? Sao bác ko xịt luôn vào tấm tôn vách ngăn giữa cabin và khoang máy?
Phần tiếng máy cũng khó nhận biết lắm rồi ạ, một phần hôm cụ thử là do lốp em vừa thay hôm trước, một phần do đường thôi. Nếu lần này cụ thử tiếp cụ sẽ thấy khác hẳn luôn rồi ! :6:

kenu97

Xe container
Bí thư thức khuya phết nhỉ. Ngủ sớm ko lại thành Ka mặt dỗ đới :))

Quả vân gỗ kia khả năng là phải đi làm lại thôi cụ ơi. nom giống nhà Copra quá.

Cuabien

Xe điện
Bí thư thức khuya phết nhỉ. Ngủ sớm ko lại thành Ka mặt dỗ đới :))

Quả vân gỗ kia khả năng là phải đi làm lại thôi cụ ơi. nom giống nhà Copra quá.
Hôm nào chẳng nghĩ mưu đến 2h sáng mới ngủ, chưa hôm nào em ngủ sớm cả Chủ tịch ạ ! :^)

Thì đã nói trước từ hôm cùng đi xem mẫu là thử rồi mà, lúc nào có cụ nào sơn mẫu đẹp hơn em sơn lại đơn giản ! :P

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Hôm nào chẳng nghĩ mưu đến 2h sáng mới ngủ, chưa hôm nào em ngủ sớm cả Chủ tịch ạ ! :^)

Thì đã nói trước từ hôm cùng đi xem mẫu là thử rồi mà, lúc nào có cụ nào sơn mẫu đẹp hơn em sơn lại đơn giản ! :P
Giời... thế gấu ko nhảy dựng lên à???:))

MeoVSB

Xe tải
Ui em kết vụ bọc da của cụ quá :x Địa chỉ là 162 Trần Nhật Duật đúng k hả cụ ? Có gì mai em ra tham khảo, chứ em nhìn cái tay nắm cửa nhựa nhựa của KF mà thấy buồn quá ạ :'(

Copra

Xe buýt
Địa chỉ đúng là 62 Trần Nhật Duật các cụ ạ. Mấy hôm nữa lắp thêm đồ nữa em cũng phải bắt chước cụ cua làm một thờ rít riêng khoe toàn bộ hàng họ mới được.
Cụ cua khi nào đi làm lại quả sơn giả gỗ thì ới em với nhá.

sun10

Xe buýt
Hihi, em cũng không kết cái vụ sơn gỗ này, có vẻ màu ko đẹp cho lắm, còn vụ bọc da thì em định bọc da nâu phần ở giữa.
Nhà em cũng đã ốp đèn hậu còn cái gương đang tìm mua băng dính 2 mặt 3M bản to để ốp nốt nhìn cũng ... lịch sự ra phết :)

ducan

Xe tăng
Nịnh chút:
KIA FORTE - càng ngắm càng yêu!!! (l)(l)(l)
cụ Doanvien này em thấy xe gì cũng yêu , thế còn vấn đề vợ cả thì có dư vậy kô ợ ...........em ngờ lắm vì hôm thấy cụ đứng cạnh mẫu xin chụp cái ảnh mà cụ còn phê đến rơi cả kính ấy nhể:P:P:P

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
cụ Doanvien này em thấy xe gì cũng yêu , thế còn vấn đề vợ cả thì có dư vậy kô ợ ...........em ngờ lắm vì hôm thấy cụ đứng cạnh mẫu xin chụp cái ảnh mà cụ còn phê đến rơi cả kính ấy nhể:P:P:P
Ui cụ nhớ dai quá :)):)):)) Hôm í đúng là hồn siêu phách lạc pác ạ! :21::21:

Mà xe nào cũng yêu, đúg đấy, em iu tất cả các loại xe, và được ôm vô lăng cho dù là xe cũ rích rình rịch hay xe mới keng em đều có chung 1 đam mê như nhau... (b)

ducan

Xe tăng
Ui cụ nhớ dai quá :)):)):)) Hôm í đúng là hồn siêu phách lạc pác ạ! :21::21:

Mà xe nào cũng yêu, đúg đấy, em iu tất cả các loại xe, và được ôm vô lăng cho dù là xe cũ rích rình rịch hay xe mới keng em đều có chung 1 đam mê như nhau... (b)
mẫu xinh dư vậy .......em mà đứng cạnh chụp có khi còn phải vịn mẫu cho khỏi ngã ấy chứ .....rơi kính ăn thua gì:)):)):))

Copra

Xe buýt
Hihi, em cũng không kết cái vụ sơn gỗ này, có vẻ màu ko đẹp cho lắm, còn vụ bọc da thì em định bọc da nâu phần ở giữa.
Nhà em cũng đã ốp đèn hậu còn cái gương đang tìm mua băng dính 2 mặt 3M bản to để ốp nốt nhìn cũng ... lịch sự ra phết :)
...............
Nhìn đẹp thì cụ cho ít ảnh để anh em ngó nghiêng tí chứ. Cụ là cựu nhiếp ảnh gia mà chưa thấy có cái ảnh nào về KF của mình đâu nhé. (b)(b)(b)

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
mẫu xinh dư vậy .......em mà đứng cạnh chụp có khi còn phải vịn mẫu cho khỏi ngã ấy chứ .....rơi kính ăn thua gì:)):)):))
Em ko dám... hoa mắt rồi, lượm cái kính đã thấy hơi choáng :21::)) Vịn vào nữa chắc chít :21::21::21:

series3

Xe tăng
Xe cụ Cua đẹp lắm dưng mà em thấy phần ốp gỗ chưa thực sự hợp nhãn cụ ợ, đổi sang tông tối hơn thì sẽ nhã nhặn và đẹp hơn nhiều, hay cụ cố chọn màu đấy cho nó hợp với với cái bùa cụ treo trên gương :)) Em đùa tí cụ đừng mắng nhá, em kết nhất Forte mầu chì như của cụ đấy (b)

pilotco2

Xe hơi
Vụ xe cụ thế nào rồi mà lâu lâu không thấy cụ lên post ? Cụ lấy đi rồi lên đây em đưa cụ đi làm ngon luôn ! :6:
kính cụ, em âm thầm, âm binh đi tích tiền, lấy xe xong là độ một mạch luôn.
Cảm ơn cụ :6:

sun10

Xe buýt
...............
Nhìn đẹp thì cụ cho ít ảnh để anh em ngó nghiêng tí chứ. Cụ là cựu nhiếp ảnh gia mà chưa thấy có cái ảnh nào về KF của mình đâu nhé. (b)(b)(b)
Đây nè copra, ảnh chụp = iphone nên hơi mờ tí nhé
1. Bên phải

2. Bên trái

3. Nhìn thẳng

4. Khuyến mãi quả chạy được 1000km hé hé

Còn quả gương hậu nữa nhưng chưa dán vì chưa tìm được băng dính 2 mặt 3M loại to ...

Cuabien

Xe điện
Giời... thế gấu ko nhảy dựng lên à???
Chân rời mặt đất là em cho nhảy bằng đầu gối ngay lập tức ! (y)

Nói chung là hai ông dắt tay nhau đi sơn lại vân gỗ nhá.

Em xin lỗi cua vì..tư vấn cho a màu lởm quá
Để lúc nào nhìn thực tế rồi quyết, sợ chụp ngoài nắng nên sáng vậy chứ cũng không bị đỏ và sáng như Copra sơn đâu ! :)

Xe cụ Cua đẹp lắm dưng mà em thấy phần ốp gỗ chưa thực sự hợp nhãn cụ ợ, đổi sang tông tối hơn thì sẽ nhã nhặn và đẹp hơn nhiều, hay cụ cố chọn màu đấy cho nó hợp với với cái bùa cụ treo trên gương Em đùa tí cụ đừng mắng nhá, em kết nhất Forte mầu chì như của cụ đấy
Chọn tông tối nhất trong bảng mẫu rồi cụ ạ ! :^)

Bác Kua mua ở đâu cái dùi đấy? Chỉ em mua với???
Tân Thanh cụ ợ ! :P

chiphoi18

Xe hơi
Chúc mừng cụ! xe chẹp fết(b)(b)! Ờ sao không thấy vè mưa của ẻm đâu nhờ? :^)