Một chút thay đổi cho KF Bố cháu không tắm !

BlueF

Xe tải
Yêu cái xe của cụ Cua phết. Em kết quả dán da.

Santa Cruise

Xe hơi
chính nó là Cerato roi, nếu nhìn kỹ thì thấy cái râu anten phia sau đấy!

scorp

Xe buýt
ngon qua, phục con mắt của cụ đấy :41:(b)

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
chính nó là Cerato roi, nếu nhìn kỹ thì thấy cái râu anten phia sau đấy!
Thì thấy e nó có râu nên e mới đoán là là xe nhà pác hải lắp mà mầu này giống con venza của toy biển V chắc vừa đăng ký nhưng công nhận là nước sơn bóng thật hoặc có lẽ vợ mình bị già chăng?:21:

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
@Phếu: Màu cát cháy giống bim.
lần đầu e nhìn thấy màu này đấy. trong catalogue ở HQ e thấy có màu này, còn con đấy ko biết có phải cerato ko
dạo này biến đâu ko thấy ra hp,hôm trước nhìn thấy chưa kịp ới đã té rồi,xe nhốt rồi hay sao mà thấy đi 2 bánh:mad:

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Thì thấy e nó có râu nên e mới đoán là là xe nhà pác hải lắp mà mầu này giống con venza của toy biển V chắc vừa đăng ký nhưng công nhận là nước sơn bóng thật hoặc có lẽ vợ mình bị già chăng?:21:
Nghe cụ nói mà em "NÃO HẾT NÒNG"

"Vợ già là cơm bụi của nhà ta nhưng lại là tiệc tân gia của thằng hàng xóm đấy... :)):)):))" thèm rới dãi lầy đường đới cụ ạ.

kenu97

Xe container
dạo này biến đâu ko thấy ra hp,hôm trước nhìn thấy chưa kịp ới đã té rồi,xe nhốt rồi hay sao mà thấy đi 2 bánh:mad:
em đi cày nên ko ra hóng đc, xe bán rồi còn đâu. a cho e đi nhờ về quê với :6:

MeoVSB

Xe tải
Cụ ken bán xe rồi ạ? :ohmy::ohmy::ohmy:

MeoVSB

Xe tải
Hxhx thế mà cụ k mua Altis, bán đi còn có lãi cơ ạ :'(

chinauto

Xe hơi
uh, dạo này túng quá nên...bán xe rồi
may mà xe cỏ bán vẫn đc giá, đi gần năm bán mà chả lỗ tẹo nào :6:
Cụ chủ tịch mà còn bán xe thì rã hội KFC còn gì! Em hỏi thiệt nghen, vì sao cụ bán thế?

Mr-Quadcore

Xe buýt

mango

Xe tăng
các cụ cho em hỏi làm thế nào mà tắt máy khi phải để số N (để cho bọn trông xe nó ủn xe khi cần), khoá thì có thể khoá được bằng chìa cơ, nhưng em không tắt được máy hoặc tắt máy nhưng vẫn còn điện ắc quy cho đài và đồng hồ, bây giờ phải làm thế nào các cụ chỉ cho nhé, chắc là phải nhờ cụ cua thôi, đã có lần em đọc đâu dó có cụ nào đề cập rồi nhưng em lại quên. các cụ thông cảm
em dùng cách này, cụ tham khảo đc thì tham khảo nhé.
Về P và tắt máy như Parking, sau đó ấn cái nút bên cạnh cần số (bên trái), vừa ấn vừa gạt cần số về N. Cụ chú ý là cái nút này nó ko lồi lên mà bằng nhé. Nên phải ấn sâu xuống.
Sau thao tác này rồi thì cụ đóng của xe và khóa như bình thường. Còn các bác trông xe có thể đẩy thoải mái.

Cụ cua, các cụ: hôm qua em gặp em KF biển 30V-5285 (thì phải) ở rạp chiếu phim quốc gia. Bác này bọc ghế đỏ đen rất đẹp. Ko biết cụ có chỗ nào bọc ghế có uy tín thì cụ mách em với. Cảm ơn cụ.

lucky-luke

Xe buýt
@Phếu: Màu cát cháy giống bim.
lần đầu e nhìn thấy màu này đấy. trong catalogue ở HQ e thấy có màu này, còn con đấy ko biết có phải cerato ko
E đi Kon tum, trong này KF được có ba bốn em thui nhưng thấy có 2 màu lạ là màu cát cháy giống Bim (Còn con chủ tịt nói là màu cà phê cháy thì đúng hơn) và màu mắm tôm (E nói có thể ko chính xác nhưng đại loại là vậy). E lo nhìn màu nên ko nhìn rõ là xe KF hay xe bác Hải nhưng e đoán có lẽ là Cerato!

Cuabien

Xe điện
em dùng cách này, cụ tham khảo đc thì tham khảo nhé.
Về P và tắt máy như Parking, sau đó ấn cái nút bên cạnh cần số (bên trái), vừa ấn vừa gạt cần số về N. Cụ chú ý là cái nút này nó ko lồi lên mà bằng nhé. Nên phải ấn sâu xuống.
Sau thao tác này rồi thì cụ đóng của xe và khóa như bình thường. Còn các bác trông xe có thể đẩy thoải mái.

Cụ cua, các cụ: hôm qua em gặp em KF biển 30V-5285 (thì phải) ở rạp chiếu phim quốc gia. Bác này bọc ghế đỏ đen rất đẹp. Ko biết cụ có chỗ nào bọc ghế có uy tín thì cụ mách em với. Cảm ơn cụ.
Cụ qua Thủy Long ở 510 Đường Bưởi nhá ! Chỗ đó đo may tại chỗ luôn và cụ có thể làm theo yêu cầu của cụ, em làm mấy xe ở đó thấy may đo cẩn thận và nhiệt tính (Quan trọng là giá cả hợp lý chứ không làm hàng như nơi khác)