Một chút thay đổi cho KF Bố cháu không tắm !

_MBBG_

Xe điện
các cụ cho em hỏi làm thế nào mà tắt máy khi phải để số N (để cho bọn trông xe nó ủn xe khi cần), khoá thì có thể khoá được bằng chìa cơ, nhưng em không tắt được máy hoặc tắt máy nhưng vẫn còn điện ắc quy cho đài và đồng hồ, bây giờ phải làm thế nào các cụ chỉ cho nhé, chắc là phải nhờ cụ cua thôi, đã có lần em đọc đâu dó có cụ nào đề cập rồi nhưng em lại quên. các cụ thông cảm
cụ làm thế này nhé,đưa vào bãi đỗ rồi cứ gạt cần số về vị trí P sau đó tắt máy như bình thường đương nhiên lúc đó xe sẽ tự khóa người đúng ngoài ko thể dẩy hoặc di chuyển xe dc nếu cụ muốn tắt máy khi xe để chế độ P mà vẫn đẩy tiến lùi thì cú ấn cho nhà em cái nút màu đen hình vuông nhỏ mỗi chiều gần 1cm nằm trên bệ cần số ý,lưu ý xe mà bị trôi dốc đừng có chửi nhà em

theanhhuawei

Xe hơi
Xe cụ Cua ốp gỗ cánh cửa mà chưa thấy ốp vô-lăng nhể, cho em hỏi đã ai trong hội KFC ốp gỗ vô-lăng chưa ợ???(b)

Yueguangzu

Xe tải
Kính bác ly rượu cổ vũ bác

bachcp

Xe tải
các bác cho em hỏi bây h mua KF 1.6 Sli special black edition 2010 ở đâu là rẻ nhất ạ ..cho em xin giá và điạ chỉ luôn

Mr-Quadcore

Xe buýt
cái đèn .. cái đèn .. cái đèn ... (k)

yeswrong

Xe buýt
Bên cánh trái của bác CUA có cái đen đen giống cái ô bác mua ở đâu đó cho em xin cái địa chỉ với. Thật đấy

Cuabien

Xe điện
cái đèn .. cái đèn .. cái đèn ... (k)
Sao bẩu nửa đêm dậy Test ??? Đã thấy ưng ý chưa ? :21:

Mấy quả đèn Xi nhan, đèn phanh LED em vừa lắp hôm nay nhưng chưa OK. Để mai ra chợ trời mua thêm 2 con trở nữa về đấu rồi tối mai em đưa lên đây các cụ ngó. Đẹp khủng khiếp luôn !!! :41:

BMWx

Xe tải

Mấy quả đèn Xi nhan, đèn phanh LED em vừa lắp hôm nay nhưng chưa OK. Để mai ra chợ trời mua thêm 2 con trở nữa về đấu rồi tối mai em đưa lên đây các cụ ngó. Đẹp khủng khiếp luôn !!! :41:
Hàng second tay của cụ Cua có thanh lý không? Em qua khuân, xiền thì khỏi nghĩ vì gấu nhà em giữ két.:21::21::21:

Mr-Quadcore

Xe buýt

Mua quá tay lấy vài cái hàn xì rồi lắp hộ em nhớ .. em là em Lười lắm :)) ! Đang gửi sơn cái đuôi .. xong em cho xem ảnh :69:

Mr-Quadcore

Xe buýt
Hàng second tay của cụ Cua có thanh lý không? Em qua khuân, xiền thì khỏi nghĩ vì gấu nhà em giữ két.:21::21::21:
Mấy cái đèn em thấy ông Cua ông ấy cầm cả bọc .. cụ cứ gọi xin ông ấy .. em thấy ông ấy toàn cho (k) ! yêu lắm cơ (l)

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Mấy cái đèn em thấy ông Cua ông ấy cầm cả bọc .. cụ cứ gọi xin ông ấy .. em thấy ông ấy toàn cho (k) ! yêu lắm cơ (l)
Mấy cái lắp hôm qua cháy mệ nó hết rùi hay sao ma hôm nay chưa được xu ảnh nào nhỉ? Hay lại đi off bia vẫn chưa về đây?

coldman

Xe đạp
Đôi khi có bãi gửi xe củ chuối cứ bắt phải để N. Em và cụ Nguyenthedzung đã làm chuột bạch vụ này roài: Cụ cứ để N, tắt máy; trên mành hình sẽ hiện thị nhắc cụ về P, nhưng sau 30" sau khi khóa cửa nó sẽ tự tắt; khi đó chỉ có thể khóa và mở được bằng chìa cơ. Còn vụ unlock sau khi khóa bằng chìa cơ thì có pahnr hồi của cụ HDgroup, nhưng em và cụ Nguyenthedzung đã check và no vấn đề.
Em xin mách các Bác 1 cách này nhé: khi dừng xe, cứ về P, tắt máy bình thường. sau đó Bác ấn giữ nút shift (nút hình chữ nhật gần vị trí P), đưa cần số về N. sau đó các Bác cứ việc ra ngoài, bấm nút trên tay nắm cửa hay smartkey để khóa tùy thích, hoàn toàn không có gì khác khi để cần số ở P ạ.
Bác nào bắt buộc phải khóa cửa ở vị trí N thì làm theo lời Em nhé. nếu OK thì nhớ vodka Em. :41:

Cuabien

Xe điện
Khoe tiếp bộ LED xi nhan mới thửa nhá nhá ... bộ được lắp đầu tiên ở Vietnam !:21:

Bật đèn Lăng téc buổi tối

Xi nhan (Thời gian chờ giữa các lần đèn vàng nháy)

Khi xi nhan vàng nháy

LED lắp thay bóng đèn hậu và phanh đây ạ

Đẹp tuyệt ! :41::41::41: (l)

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Ngon quá, cái này mà chạy đi ĐS chắc 60 phút/ giờ nhỉ....:21::21::21:

@ Kamaro : Bác chịu nên chi tiền xăng cho bác Cua để bác ấy chịu khó chạy ra đường nhìu nhìu vào nhé cho bọn nó lác mắt.... :21::21::21:

MeoVSB

Xe tải
Quả này em lại phải đặt bác K bộ lăng téc xinhan thôi. Cụ K toàn nhập đồ đẹp kiểu giết tiền thế này thì chít ạ :'(:'(:'(

lucky-luke

Xe buýt
Đẹp quá cụ cua ui! Nhưng cụ cho cái ảnh over view cho nó hoành đi ợ! Phải đầy đủ góc cạnh để lột tả hết vẻ đẹp của e nó chứ! (b)(b)(b)

Cuabien

Xe điện
Độ thì nhiều rồi nhưng có cái món này ! Cờ him của em nó thì kiếm mãi không được, đang a cay lắm đây. Cụ nào thấy cái này ở đâu mách em cái nhá !

Cờ him của KF, nhỏ hơn bình thường nhưng lại dài gấp đôi bình thường ! :ohmy: :102: Kiếm dần đi để dự phòng thay là vừa không có ngày cờ him rối loạn cương dương không có cái thay là bủ mợ ! :'(

Chỉnh sửa cuối:

Cuabien

Xe điện
Đẹp quá cụ cua ui! Nhưng cụ cho cái ảnh over view cho nó hoành đi ợ! Phải đầy đủ góc cạnh để lột tả hết vẻ đẹp của e nó chứ! (b)(b)(b)
Để tối mai lấy súng xịn làm lại tổng thể nhá, hôm nay khất cụ vậy ! :21:

MeoVSB

Xe tải
Cụ Cua ơi. Cái bugi KF nếu hỏng thì khi đạp mạnh ga máy sẽ kêu cọc cọc vài tiếng đúng k ạ? Nếu đúng thế thì để em ktra xe em xem có bị k để còn đề phòng ạ :( Bệnh này nếu mắc phải thì có nặng & vô phương cứu chữa k hả cụ?

Cuabien

Xe điện
Cụ Cua ơi. Cái bugi KF nếu hỏng thì khi đạp mạnh ga máy sẽ kêu cọc cọc vài tiếng đúng k ạ? Nếu đúng thế thì để em ktra xe em xem có bị k để còn đề phòng ạ :( Bệnh này nếu mắc phải thì có nặng & vô phương cứu chữa k hả cụ?
Bugi hỏng có thể gây ra nhiều vấn đề, hỏng nhẹ thì oánh lửa sai gây tốn nguyên liệu mà máy chạy không ngọt, hỏng nặng thì bỏ máy không nổ được. Túm cái váy lại là nên có bộ Bugi dự phòng trong xe (Bugi nguyên bản của xe nhìn lởm vãi, chắc sẽ nhanh tèo !) :102:

Cái tiếng lọc cọc khi thốc ga có thể do điện yếu hoặc bugi bị bẩn thôi Mèo ạ, vệ sinh lại bugi có thể hết cái tiếng đó.

Chỉnh sửa cuối: