[Thảo luận] Một chú taxi bị bắn,như phim hành động

Mrthành

Xe buýt
Giờ ra đường gặp 9x cũng sợ, như nhà Cap, dangkimthu, mrthanh, sợ lắm ạ, léng phéng mấy cụ này mấy cụ ý điên tiết lên rút đồ ra thì chít. Được ngài Cap mời đi uống cafe mà xong cháu phải lấy ví rút tiền ra trả k0 bị cụ ý xả chết :'(:'(:'(
em có làm gì đâu mà anh cho em vào danh sách kia:redface::redface:
em ngoan ngoãn lắm có biết cà phê cà pháo gì đâu, nước chè còn k biết uống. Em thề (k)(k):21:

xe365vn

Xe container
dã man
lạy các cụ XHĐ :102::102:

Cavali

Xe điện
theo anh giờ là lúc 2 thằng thực hiện cái câu 9 bỏ làm 10 đi là đúng lúc rồi đấy
còn thằng nào thích đánh nhau thì đến hôm SN bảo anh và lexus fan , anh đứng làm trọng tài :))

Chi Chi

Xe điện
Hic, sợ quá :77::77::77::77:
Có lần e đi về nhà đoạn cầu vượt NTS gặp 3 xe máy kẹp 3, thằng nào cũng có kiếm dài ngắn đủ kiểu phóng như điên
:77::77::77::77:

mintoo

Xe tải
vãi nhỉ? Ko biết nó bắn chỉ thiên thế có chết chim ko nhỉ? :^):^)

Random

Xe hơi
Em nói thật xã hội mình người ta nói là an toàn nhưng thật ra trong cái an toàn này có một phần rất nguy hiểm.
Em phát biểu có gì sai các bác cứ chỉ bảo nhưng em thấy do dân trí mặt bằng dân mình còn rất thấp nên Đảng và Nhà Nước dọa gì đều sợ hết ==> không ai dám làm gì loạn ==> gọi là an toàn.
Tầm 1 ông công an phường vác loa mắng 10 ông rân đen, em đảm bảo 9 ông sẽ sợ chạy về nhà.
Nhưng nghiệp vụ an ninh của mình còn rất kém, hoặc nếu có 1 số bộ phận tinh nhuệ thì cũng để dành dùng bảo vệ các ông to chứ đâu đến rân đen mình.
THế nên trong số 10 ông rân đen bị mắng kia chỉ cần 1 ông bật mạnh là đảm bảo anh công an phượng chạy mất dép.
Đây là một ví dụ đơn giản chứ nếu mấy thể loại tội phạm, chí phèo nó chơi bài cao, phức tạp một tý là bọn nó tha hồ làm loạn cái xã hội này.
Nói ra mới để ý, xã hội mình sợ nhất là thể loại chí phèo...sợ lắm sợ lắm, ai cũng sợ kể cả xxx :P

MIG21

Xe hơi
Lại xả súng nữa đây các cụ này, thảo nào chỉ đứng thứ 37:))
http://vietnamnet.vn/xahoi/2009/06/851348/
:21::21:Nó còn giật cái tít "Xả súng..." nhưng lại là súng bắn đinh:21::21::21:

vua_luoi

Xe điện
Hôm nay em vừa lên hãng tầu Hellmann ra thấy đông đông thi` thấy chú taxi cầm tuýp nc chạy vào khu để xe của tòa nhà, còn thàng bịt mặt nó đang đập vỡ kính taxi , em lài ko thấy có súng ống gì :ohmy:
Chứng kiến cảnh đấy như là đang đóng phim ý các bác ạ, ng dân thì đứng hai bên dg cả bảo vệ tòa nhà để xem, trong vòng tròn đấy thì 2 chú này diễn cứ như cảnh quay hành động. Lúc sau thấy thằng bịt mặt đập chán kính nó phóng ra Láng Hạ rồi quay đầu về phía Giảng võ đi bt như ko :(
2h thì Hellmann làm việc em làm xong ra lúc đấy là khoảng 2h35 pm, nghĩ tinh thần OF đinh lôi con dt ra chụp nhưng vì nó xảy ra ngay chỗ em lấy xe nên em phải hoãn cái sự sung sướng đó lại ko lại lên báo chết oan thì hỏng =))

Cụ đang móc cái đt ra thể hiện tinh thần OF, nó ma tinh mắt dòm thấy nó chả đòm cho cái có phải dại ko? Cháu mà ở tình cảnh như cụ thà cháu cứ núp sau cột điện hoặc ai đấy cho nó chắc:))

Matizcoi

Xe cút kít
Em nói thật xã hội mình người ta nói là an toàn nhưng thật ra trong cái an toàn này có một phần rất nguy hiểm.
Em phát biểu có gì sai các bác cứ chỉ bảo nhưng em thấy do dân trí mặt bằng dân mình còn rất thấp nên Đảng và Nhà Nước dọa gì đều sợ hết ==> không ai dám làm gì loạn ==> gọi là an toàn.
Tầm 1 ông công an phường vác loa mắng 10 ông rân đen, em đảm bảo 9 ông sẽ sợ chạy về nhà.
Nhưng nghiệp vụ an ninh của mình còn rất kém, hoặc nếu có 1 số bộ phận tinh nhuệ thì cũng để dành dùng bảo vệ các ông to chứ đâu đến rân đen mình.
THế nên trong số 10 ông rân đen bị mắng kia chỉ cần 1 ông bật mạnh là đảm bảo anh công an phượng chạy mất dép.
Đây là một ví dụ đơn giản chứ nếu mấy thể loại tội phạm, chí phèo nó chơi bài cao, phức tạp một tý là bọn nó tha hồ làm loạn cái xã hội này.
Nói ra mới để ý, xã hội mình sợ nhất là thể loại chí phèo...sợ lắm sợ lắm, ai cũng sợ kể cả xxx :P
XH nào mà chả thế, muốn sung sướng hơn, bật cảnh sát (hay CAP đấy) và tự do súng ống hơn đề nghị cụ sang Mỹ nhá :21:

Cà tàng

[Tịch thu bằng lái]
Vãi đạn ạ... ra đường giờ cứ lành cho em nhờ... hở miệng cái là chúng nó dao búa súng ống liền... vãi lúa.
Điểm đến của thiên niên kỷ đấy!

Nghe như chuyện đùa ấy nhỉ, Việt nam là điểm đến an toàn nhất thế giới mà cụ, rút súng choảng nhau giữa thủ đô ngàn năm văn vật hả cụ ?

suti
Chuyện này dưới HP nhà em là chuyện thường ngày ở huyện ấy mà cụ

khoavq

Xe điện
Quan trọng là cụ đã mua chưa, em còn lường
Cháu chỉ mua khi nào vợ cháu ngoại tình thôi... bòm vợ 1 phát rồi mang súng ra công an tự thú :21:
Còn ở ngoài đường sợ lém :'(:'(:'(
Dùng súng thì không chết cũng thành tật nặng :'(:'(:'(

khoavq

Xe điện
Quan trọng là cụ đã mua chưa, em còn lường
Cháu chỉ mua khi nào vợ cháu ngoại tình thôi... bòm vợ 1 phát rồi mang súng ra công an tự thú :21:
Mà vợ cháu đã con phom là chẳng bao giờ ngoại tình cả (k)
Còn ở ngoài đường sợ lém :'(:'(:'(
Dùng súng thì không chết cũng thành tật nặ(k)ng :'(:'(:'(

ccamlai.HEAD

Đi bộ
Khoảng hơn 2h chiều nay,đang ngồi uóng nước chè chến gần công ty ,qua cấy xăng Thành Công,nghe tiếng nổ đoành cực to,chạy vội ra xem thấy chú taxi đang chạy,còn 1 chú đi xe dream bịt kín mặt,tay cầm 1 khẩu colt quay đuổi theo,ko đuổi được chú lái taxi chú sát thủ đi dream quay lại xe taxi,cầm tuýp nước đập vỡ kính của taxi rồi lên xe bỏ đi,chú sát thủ đi rồi mới thấy chú lái xe taxi mặt cắt ko còn hột máu lò dò chui ra từ tòa nhà 14 Láng hạ,nghe chú ấy kể qua thì là va quệt rồi chửi nhau ở trên đường nhưng theo em nghĩ chắc chú này có thù oán với ai bị bọn nó thuê XHD xử,lát sau thấy công an phường và tmaays chú dân phòng ra khuân cả xe và người về phường,tiếc quá em ko mang theo máy ảnh chụp mấy kiểu,ra đường giờ ghê răng quá.
Đoành:..... may mà đạn lạc chỗ khác để chú còn ở đây kể chuyện cho AE, sao chú liều thế, lần sau nghe tiếng súng nổ thì nấp kỹ, bao giờ có tiếng xôn xao của bà con dân phố thì hãy ra nghe chuyện. Xe taxi thỉnh thoảng được ae xã hội gọi, chở nhau đi thanh toán, dù không là đồng chí nhưng đối thủ đâu có biết, chỉ nhớ số xe, hãng xe là chết tài taxi rồi, bị oan đấy, va chạm GT ít khi trả thù kiểu này, tức lên là giải quyết tại chỗ. Mong AE lái xe an toàn, vui cả ngày. >>>>>>>>>>>>>>>>

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đã có tin rồi đây :

Va chạm xe, mang cả súng và dao doạ
12:17' 05/06/2009 (GMT+7)

- Mâu thuẫn do va chạm giao thông, đối tượng đã rút súng bắn chỉ thiên rồi dùng dao chém vỡ kính gương xe “đối phương”.

Vụ việc kể trên xảy ra vào hồi 15h30 ngày 4/6, trên đường Láng, phường Thành Công, quận Ba Đình, Hà Nội.

Chỉ vì mâu thuẫn do va chạm giao thông, anh Bùi Thanh Liêm (SN 1983, tạm trú phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội), là lái xe taxi đã bị một đối tượng dùng súng ngắn bắn chỉ thiên một phát, sau đó dùng dao chém vỡ kính gương xe và chạy thoát.

Công an quận Ba Đình đang điều tra làm rõ.

Trước đó vào ngày 1/2, trên địa bàn HN cũng đã xảy ra vụ nổ súng vì mâu thuẫn do va chạm giao thông. Nạn nhân là anh Nguyễn Tiến Dũng (SN 1977, ở Từ Liêm, Hà Nội) bị bắn vào tay trái.

*
T.Nhung

Nguồn đây :http://otofun.net/showthread.php?t=90480&page=10

oto2banh1618

Xe điện
bán áo chống đạn Tàu ....giờ có khi lại phất :21::21::21: