[Thảo luận] Một chú taxi bị bắn,như phim hành động

minhb2

Xe máy
chả nhẽ em mới xa HN có hơn 3 năm mà đã loạn thế cơ à ?

Ameflu

Xe tải
Dạo trước thì một thằng nổ súng bòm ông xe buýt ở Phương Mai, ông tài què tay còn thủ phạm thì hình như là chưa tóm được. Vụ này cũng giữa ban ngày ban mặt!

Vừa rồi thì mấy chú choai choai vác súng ra Ngã Tư Sở bắn nhau.

Đến hôm nay lại bắn nhau tiếp! Hà Nội bắt đầu sang xu hướng dùng hàng nóng như Hải Phòng rồi!!!!

Chuong ga

Xe buýt
Khiếp vãi . Bây giờ động tí là chúng nó vác hàng nóng ra tẩn nhau. Cái vụ bắn lái xe bus cũng đã tìm ra thủ phạm đâu, bây giờ lại vụ này. :77::77::77:

batgioi80

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này đã có cụ trên OF xác nhận rồi,em post lên đây để nếu các cụ có ra đường thì cũng bình tĩnh,nhỡ mà như cụ taxi kia thì khổ cả vợ 1 lẫn vợ 2,các cụ đừng ném đá nhau nữa mất đoàn kết OF mình lắm,chỉ là thông tin thôi mà các cụ.

MayMan

Xe tăng
lúc tối em quay đầu chỗ ĐBP,xin đg rồi mà thằng dog taxi nó cứ cắm đầu nó phi vào em, em chỉ có chỉ tay vào mặt nó thôi mà nó phanh xe lại định xuống oánh nhau. :redface::redface: Chắc khách trên xe nó can ko thì tối nay bác bác trên OF lại có chuyện để buôn. có cái dùi cui điện xịn (có giấy phép sử dụng đàng hoàng) để trên xe mà em chưa dùng lần nào. :):)

batgioi80

[Tịch thu bằng lái]
lúc tối em quay đầu chỗ ĐBP,xin đg rồi mà thằng dog taxi nó cứ cắm đầu nó phi vào em, em chỉ có chỉ tay vào mặt nó thôi mà nó phanh xe lại định xuống oánh nhau. :redface::redface: Chắc khách trên xe nó can ko thì tối nay bác bác trên OF lại có chuyện để buôn. có cái dùi cui điện xịn (có giấy phép sử dụng đàng hoàng) để trên xe mà em chưa dùng lần nào. :):)
Thôi cụ ơi,cụ còn nhiều thứ để lo,nghĩ ngợi làm gì mấy cái vụ đấy cho dau đầu,XH bây giờ loạn lắm nên tự mình bảo vệ mình thôi.

buituananh_as

Xe điện
ôi trời,bao nhiêu người đứng nhìn thằng sát thủ đấy nố ngang nhiên cầm tuýp nước đập kính xe có ai dám can ngăn đâu,nó điên lên rút súng ra ĐOÀNG 1 cái là đi buôn chuối với hương ngay:77:
em thì em chẳng dám nhìn..té luôn..lỡ nó bảo nhìn đểu rồi bommmmmmmmmmmmmmm.......thế là tèo:-))

aijin

Xe tăng

NFSVN

Xe buýt
Khoảng hơn 2h chiều nay,đang ngồi uóng nước chè chến gần công ty ,qua cấy xăng Thành Công,nghe tiếng nổ đoành cực to,chạy vội ra xem thấy chú taxi đang chạy,còn 1 chú đi xe dream bịt kín mặt,tay cầm 1 khẩu colt quay đuổi theo,ko đuổi được chú lái taxi chú sát thủ đi dream quay lại xe taxi,cầm tuýp nước đập vỡ kính của taxi rồi lên xe bỏ đi,chú sát thủ đi rồi mới thấy chú lái xe taxi mặt cắt ko còn hột máu lò dò chui ra từ tòa nhà 14 Láng hạ,nghe chú ấy kể qua thì là va quệt rồi chửi nhau ở trên đường nhưng theo em nghĩ chắc chú này có thù oán với ai bị bọn nó thuê XHD xử,lát sau thấy công an phường và tmaays chú dân phòng ra khuân cả xe và người về phường,tiếc quá em ko mang theo máy ảnh chụp mấy kiểu,ra đường giờ ghê răng quá.
Cây xăng nào hả bác, nếu cây xăng trên đường Láng hạ rẽ vào Thành Công thì lúc 2h em ở đấy sao kg biết nhỉ?

buituananh_as

Xe điện
Các Cụ lói thế lào ấy chứ ợ? Nhà cháu vừa đọc tin trên vnexpress hôm qua, nói rằng Việt nam đứng thứ hạng 39 trên thế giới về an ninh, hòa bình gì đấy, làm gì có chuyện xã hội đen bắn dân thường trên đường phố?:102:
Các Cụ phải cẩn trọng với những thông tin gây mất an ninh xã hội, với những âm mưu phá hoại của kẻ thù, gây chia rẽ tình đoàn kết dân tộc, làm mất niềm tin của dân vào D và CP. Chết đấy:21:
Thôi nhà cháu sang Lào sống cho lành
ý kiến hay đấy..sang Lào an toàn, đi oto đẹp giá khỏi nghĩ.....:21:

batgioi80

[Tịch thu bằng lái]
Cây xăng nào hả bác, nếu cây xăng trên đường Láng hạ rẽ vào Thành Công thì lúc 2h em ở đấy sao kg biết nhỉ?
Đúng rồi cụ ợ,trước cửa quán pizza Hoa Ý luôn,khoảng hơn 2h 1 chút.

mr_limo

Xe buýt
Giờ ra đường gặp 9x cũng sợ, như nhà Cap, dangkimthu, mrthanh, sợ lắm ạ, léng phéng mấy cụ này mấy cụ ý điên tiết lên rút đồ ra thì chít. Được ngài Cap mời đi uống cafe mà xong cháu phải lấy ví rút tiền ra trả k0 bị cụ ý xả chết :'(:'(:'(

training

Xe tăng
Phúc tổ mấy đời của nhân viên cây xăng còn to lắm. Nếu chẳng mang đạn nó bắn trúng vào cây xăng thì chắc nó nổ như bom na-pan, quét sạch cả khu đấy chứ chẳng chơi. Khiếp quá, :77: :77: :77:
Hí, bác T cũng có óc tưởng tượng phết nhế, lâu anh em ko anhô cho nhau ngồi tí bác nhỉ(b)
Giờ ra đường gặp 9x cũng sợ, như nhà Cap, dangkimthu, mrthanh, sợ lắm ạ, léng phéng mấy cụ này mấy cụ ý điên tiết lên rút đồ ra thì chít. Được ngài Cap mời đi uống cafe mà xong cháu phải lấy ví rút tiền ra trả k0 bị cụ ý xả chết :'(:'(:'(
Ai bẩu dại thì chít, thằng cáp này mới có lớp 8 làm sao mà đủ tuổi đi uống cà phê được???? Nó thì chỉ trà sữa chân trâu cho nó lành thôi:21:

Chaien_09

Xe máy
Khoảng hơn 2h chiều nay,đang ngồi uóng nước chè chến gần công ty ,qua cấy xăng Thành Công,nghe tiếng nổ đoành cực to,chạy vội ra xem thấy chú taxi đang chạy,còn 1 chú đi xe dream bịt kín mặt,tay cầm 1 khẩu colt quay đuổi theo,ko đuổi được chú lái taxi chú sát thủ đi dream quay lại xe taxi,cầm tuýp nước đập vỡ kính của taxi rồi lên xe bỏ đi,chú sát thủ đi rồi mới thấy chú lái xe taxi mặt cắt ko còn hột máu lò dò chui ra từ tòa nhà 14 Láng hạ,nghe chú ấy kể qua thì là va quệt rồi chửi nhau ở trên đường nhưng theo em nghĩ chắc chú này có thù oán với ai bị bọn nó thuê XHD xử,lát sau thấy công an phường và tmaays chú dân phòng ra khuân cả xe và người về phường,tiếc quá em ko mang theo máy ảnh chụp mấy kiểu,ra đường giờ ghê răng quá.
Tiếc gì hả bác, nó đang hăng máu bác lôi máy ra nó tưởng phóng viên nó lại chẳng đoàng cho bác mấy phát thì hỏng. Xã hội giờ đọc đâu cũng thấy đùng....đoàng:77:

Wakeup

Xe điện
Trật tự an ninh xã hội loạn cào cào hết lên cả rồi.
Do nhà dột ra cả đấy.:'(:'(:'(:'(

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hôm nay em vừa lên hãng tầu Hellmann ra thấy đông đông thi` thấy chú taxi cầm tuýp nc chạy vào khu để xe của tòa nhà, còn thàng bịt mặt nó đang đập vỡ kính taxi , em lài ko thấy có súng ống gì :ohmy:
Chứng kiến cảnh đấy như là đang đóng phim ý các bác ạ, ng dân thì đứng hai bên dg cả bảo vệ tòa nhà để xem, trong vòng tròn đấy thì 2 chú này diễn cứ như cảnh quay hành động. Lúc sau thấy thằng bịt mặt đập chán kính nó phóng ra Láng Hạ rồi quay đầu về phía Giảng võ đi bt như ko :(
2h thì Hellmann làm việc em làm xong ra lúc đấy là khoảng 2h35 pm, nghĩ tinh thần OF đinh lôi con dt ra chụp nhưng vì nó xảy ra ngay chỗ em lấy xe nên em phải hoãn cái sự sung sướng đó lại ko lại lên báo chết oan thì hỏng =))

Chỉnh sửa cuối:

Mrthành

Xe buýt
Hí, bác T cũng có óc tưởng tượng phết nhế, lâu anh em ko anhô cho nhau ngồi tí bác nhỉ(b)

Ai bẩu dại thì chít, thằng cáp này mới có lớp 8 làm sao mà đủ tuổi đi uống cà phê được???? Nó thì chỉ trà sữa chân trâu cho nó lành thôi:21:
bác lại cho nó thêm 1 tuổi rồi, nó mới có lớp 7 thôi :77::77::77: