Một Chủ nhật

chauchau

Xe điện
lâu lắm rồi toàn dùng vote đi buôn, nay mới được cốc nước mưa... mát quá

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Mọi người cứ nói quá. Em thấy nhà Kar sống thế này thật sự lành mạnh, thế này mà tập thiền nữa thì very kul.

Kar - Kul

hachi

Xe tăng
Thằng cha Kar già này lần sau có ra Tô tịch ăn hoa quả dầm thì nhớ gọi bạn nhá! Chúng mình cùng ngồi nhâm nhi và tiếc nuối. :D :D :D

Vợ Bộ đội

Xe tải
Thằng cha Kar già này lần sau có ra Tô tịch ăn hoa quả dầm thì nhớ gọi bạn nhá! Chúng mình cùng ngồi nhâm nhi và tiếc nuối. :D :D :D
Hiiiiiiiii hi 2 lão này "Chửng giơ" độ này lại "SÙYTIL" dễ sợ. Nhí nhảnh như con cá cảnh ý nhỉ. Đẹp da phải biết
Chẹp Châu Quỳ lại thêm bệnh nhân nữa rồi :P :P :D :D :D

nhenden

Xe tải
Gớm lão Kar già, sốt ruột lắm rồi, thèm lấy vợ lắm rồi nên toàn chụp gái, chậc, khổ thân!

SonNga.com

Xe quá date
Website
www.SonNga.com
chẹp chẹp... cảm ơn bác kar... lâu nay e cứ nghĩ con gái quê e xấu... nhưng nhờ có ống kính của bác kar... e thấy giờ đẹp quá... làm e nhớ nhà muốn về thăm quê quá

Lại bắt đầu 1 ngày mới, tuần mới bộn bề (thỉnh thỏang :)) ) với những phương kế mưu sinh :(
Trâu mà thấy bác Kar cũng phải quỳ :)), 9h30 sáng thứ 2 em gặp gã này mua xăng ở THD, vẫn mặt méo xệch với con Ural uống xăng kiểu đàn ông :)) hất hàm hỏi "uống bia không bác?"; 17h30 chiều thứ 3 lại bắt gặp gã đang "mưu sinh" ở góc Vincom, con Ural thì bị lẳng ở góc đường cách chỗ gửi xe ... 2m (không gửi đâu nhé), cổ vẫn lủng lẳng chiếc máy ảnh, chắc đang chờ các "phóng sự" tan tầm :)) :)) :))

chauchau

Xe điện
Gớm lão Kar già, sốt ruột lắm rồi, thèm lấy vợ lắm rồi nên toàn chụp gái, chậc, khổ thân!
chào em về nhà, vote cho em lên 20k nhá,

mà lâu này ai trông nhà giùm em đấy??? trông dùm mà buôn bán vẫn tốt nhỉ

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Ông bạn hàng xóm rủ qua chơi, đàm đạo chuyện thế thời. Nhâm nhi rượu nút lá chuối, nghe thánh thót "người đàn bà giấu đêm vào trong tóc...". Chợt nhớ "Đêm về khuya/Trăng ngả màu hoa lý/ Tiếng gọi đò/ Căng chỉ ngang sông". Phiêu...

Đoạn này phê quá bác Kar ah, e lại hồi tưởng ngày xưa khi mà chưa đi bộ đội thì đôi khi cũng được như thế này.:'( :'( :'(

SonNga.com

Xe quá date
Website
www.SonNga.com
ừ đúng rùi bác saigonvw.... đeo khuyên tai... thế mà e cứ nghĩ thằng ku đó...

Chip

Xe máy
Bác Kar nhà mình dạo này lãng mạn quá. Chắc có lẽ bác đang đi tìm bạn gái đấy... nghe chừng cũng vất vả đấy chứ.

E tưởng là 3 cô bé đèo nhau đấy chứ ! Hay là mắt E hỏng rồi nhể :D
Bác.... đúng là..... 3 cô bé đèo nhau... thế thì bé thứ 2 nó... tay nó bám vào đâu... Hả? Hả? :)) :))

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Các bác nhà mình chán, mang tiếng là tinh anh lắm mà chẳng hiểu bác Kar già gì cả,

Bác ấy chụp một lô xích xông, sau khoảng chục trang sẽ chốt lại : gái thì đầy nhưng không bằng gái của tôi, ý bác ấy muốn khoe sắp có vợ cả, các bác toàn chuẩn bệnh sai thôi,

Em lói thế đúng không anh Kar, có bao nhiêu ảnh thì post cả lên xem nào,

VOTED

Hai cái hình trên rất hay. Chú ý kỹ sẽ thấy 1 số thứ như sau.
- Thằng cu vẫn đi đôi dép ấy, mặc áo quần ấy nhưng đội thêm cái mũ.
- Cô bé ngồi giữa, vẫn đi đôi dép ấy tuy nhiên đã thay cả quần lẫn áo.
- Người ngồi cuối cùng ở 2 bức ảnh là khác nhau.

Xem exif thì 2 cái ảnh chênh nhau đúng 1 ngày, ko biết giờ trên máy có bị sai hay ko? Nhà Kar trả lời phát, chẳng lẽ cứ vào giờ ấy là nhà Kar ra đứng ở đầu đường chờ nó đi về rồi chụp à? :)) :)) bao giờ có đạn vote ngay

veyron

Xe buýt
kar viết View Post
Như chú em này, lớp 7 chứ mấy. Đã có gái đèo rồi. Hỏng!

E tưởng là 3 cô bé đèo nhau đấy chứ ! Hay là mắt E hỏng rồi nhể :D
em xin đính chính lại luôn cái ảnh này.đứa ngồi đèo là girl,đứa ngồi sau cũng là girl,sinh năm 89,học lớp 12D3 trường Chu Văn An,vừa thi ĐH năm nay.em cũng ko hỉu nổi 2 đứa là girl mà sao giở tan trường nào em cũng gặp 2 đứa đèo nhau về ôm eo như người yêu???:(
còn đứa ngồi cuối thì chịu,ko nhìn đc mặt(h)

Steven

Xe tăng
Hai cái hình trên rất hay. Chú ý kỹ sẽ thấy 1 số thứ như sau.
- Thằng cu vẫn đi đôi dép ấy, mặc áo quần ấy nhưng đội thêm cái mũ.
- Cô bé ngồi giữa, vẫn đi đôi dép ấy tuy nhiên đã thay cả quần lẫn áo.
- Người ngồi cuối cùng ở 2 bức ảnh là khác nhau.

Xem exif thì 2 cái ảnh chênh nhau đúng 1 ngày, ko biết giờ trên máy có bị sai hay ko? Nhà Kar trả lời phát, chẳng lẽ cứ vào giờ ấy là nhà Kar ra đứng ở đầu đường chờ nó đi về rồi chụp à? :)) :)) bao giờ có đạn vote ngay
Hình như chiều hôm T2 em thấy bác Kar cầm máy ảnh đứng trước cửa đền Ngọc sơn ấy, chắc bác đi thực địa cả CN và T7 phải không?

deplecu

Xe tải
:D :D :D Bác Kar .... bị đem ra xào nấu thế này... :)) :)) :))

Phóng sự đặc biệt quá. Em vote bác :D :D

kar

Xe điện
Cảm ơn các bác quá, OF nhà em lên hơn cả hội Gvote :)) làm ăn chăm chỉ hạt bột nó cũng có cái thú riêng các bác ợ.
@Noza: ở Tòa soạn tớ dùng Photoshop, ở nhà dùng ACDsee, máy laptop dùng mấy năm ko lấy lại giờ ko bít có sai lệch giờ ko. Mà t2 lão Bus sướng panning quá cũng rủ đi chụp nhưng chả dc kỉu mịa nào ra hồn vì đông quá nên chuồn sớm. À mà ảnh kỉu này đều trút vào Thư mục...GÁI nên có thể lẫn :)) :))
Quên, phải edit để giả nhời Zét: Phải đấy! Chưa vơ bèo bạt tép đâu, mìn còn trẹ mờ (h)

Chỉnh sửa cuối: