Một Chủ nhật

kar

Xe điện
Đàn ông đi xe con gái còn tổ lái lại chạy Wave chiến

À hình như 1 chú Thiên thần thâm :))

Trong khi liễu yếu đào tơ mà người ta còn thế này

Cũng may, vẫn còn có người đi xe đàn ông. Chí ít đến Sở làm thì cũng phải cỡi xế thế này

Hay xì po tý

Xế còi thì cũng nên thế này

Nói chung là thua bác nì, rất phong cách

Xe ga chị em chạy còn dc (em này dáng chuận nhưng chỉnh sai hic)

Queen_hp

Xe buýt
Chúa Nhật ra đường gặp đúng nương
Cà phê ốc vít ngắm phố phường
Nhạc em phê lắm nhưng quá chát
Anh bỏ loa đài vẫy siêu xe
Máy nổ vang trời, chơi đúng độ
Tiện tay lia máy chụp vài pô
Ô kìa sao toàn xe con Gái
Có cả trẻ con cũng đòi tài
Ngẫm ra cái số mình hẩm thế
Siêu nhân không vợ sớm tiêu hề :D

kar

Xe điện
@Noza: cám ơn bạn nhé, được Noza khen là thích lắm đấy hé hé
@Xehoi_Options: đồ tốt thì đắt tiền bác ợ, em chỉ dám xài đến AKAI hay TEAC thôi. Tiếng của băng này nghe hay lắm, mềm nhưng mộc, nghe Nhật Trường với Khánh Ly thì thôi rồi
@all bảo Kar phế: đưa đây check đã nhé
@all các bác vote cho em: đội ơn các bác nhưng em ko vote lại đâu vì lười tìm lắm he he
@Queen: tức cảnh phọt ngay ra thơ, kinh quá cô này. Cám ơn nhé

Vâng. Lại nói về chuyện chi em gái đi xe ga thì hạp. Thêm vài tấm để chứng minh luận điểm này và đươc...thêm ít vote :))

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
bác Kar mày liều thật đấy em chi dám nhìn trộm thôi mà bác ấy dám vác cả máy ảnh để chụp khủng thật ném đá nèo

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nhà Kar chụp panning chuẩn phết (lô đầu thôi, càng chụp càng xuống tay, càng xấu).

@Trọc: Vẫn nhìn gái đi xe máy ngoài đường là chưa hỏng hẳn đâu, hỏng vật lý thì còn được chứ hỏng logic thì mới là hỏng hẳn. Bác Kar nhỉ?!

kar

Xe điện
@Anh Chí: liều là lào? đây là tác nghiệp. Nhá!
@GiaoThong: bao giờ chả thế bác, ít nó mới tinh, nhiều khắc nhàm hị hị. Về khoản "hỏng", em cũng lo lắm ko biét có bác nào giúp cho ko nhỉ (mấy bác giai xê ra và biến đê)
Típ ảnh. Và ko còn bàn cãi, xe ga phải tuội tin mới oách. Nhưng oách quá, nhà em chụp toàn bị out mới suýt rơi máy há há

Có quả này kul nhưng giật mìn vì các cháu đi sát quá. Hic, tượt mịa mất

4x4

Xe tăng
Như chú em này, lớp 7 chứ mấy. Đã có gái đèo rồi. Hỏng!

Cứ nhìn tay con bé ngồi sau (ở cả 2 ảnh) mới biết đươc mức độ hỏng của chú em này đã đến mức...HẾT THUỐC CHỮA rồi. :D Chẹp chẹp!!:P

Khổ thân Kar quá, trông người lại ngẫm đến ta - ae nào xúm vào giúp Kar đi chứ không lại suốt ngày đi lanh thang chụp phóng sự bây giờ - ra đường sợ nhất gặp anh tay nhặt lá, chân đá ống bơ, mắt lơ đờ đếm sao đấy!! Hãy cứu lấy bạn mình khi còn đang có thể nhé!!:)) :))

@Kar : Có khen có chê nó mới lên tay được, panning người ta chỉ lấy tối đa khoảng 20% thôi, lấy gạn quá rồi :)) mà cái trò panning đấy vui đáo để nhể, đứng cả ngày ko hết mẫu :D . Hôm nào rảnh cả hội OPHO ra đứng đường nhé :D

Đồng chí này bán ốc vít ở trên Thuốc Bắc, đối tác của em đới ... hè hè ... gầy như mõ

kar

Xe điện
@4x4: bác chớ có hô khẩu hiệu thế, có đám nào tuội tin thì pát-xê cho em đi :))
@Noza: 20% thì ít quá, ảnh lên site để có 800x600 thì xem quái gì. Tớ cứ phang to vào xem cho thích hế hế

@4x4: bác chớ có hô khẩu hiệu thế, có đám nào tuội tin thì pát-xê cho em đi :))
@Noza: 20% thì ít quá, ảnh lên site để có 800x600 thì xem quái gì. Tớ cứ phang to vào xem cho thích hế hế
Ko phải thế, ý là chụp được 100 cái thì chọn ra 20 cái up lên thôi, số còn lại toàn out nét với bị cắt lung tung. Mợ Thông mợ ấy chê đống ảnh up sau nó lởm đấy còn giề :D

kar

Xe điện
Á vậy hả bạn Noza, tơ lại tưởng chủ thể chiếm 20% :)) Vậy là mình hơi tham chụp dc phang hết hố hố

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Mấy bố đâm vừa thôi để người ta còn khoe nhé
Kỹ thuật không quan trọng bằng có tâm hồn để vác máy ra đương không bạn Kar nhỉ

Drifter

Xe buýt
Em thích cái ảnh này. Ba chị ăn chơi với một bác lao động

thanh3e

Xe tải
Oái xời, chú Drifter không chịu update thông tin về hắc đạo dưới HN gì cả. Ông "lao động" mà chú nói là "bộ đội già" đấy, có chút số má đàng hoàng đấy. (h) (h) (h)
Không khéo đang c..h..ă..n 3 iem đấy cũng nên... :P :P :P

Chỉnh sửa cuối:

hanhlexus

Xe tải
Chú cầm lái là con chủ hàng bán bún chân giò dọc mùng vào buổi trưa và buổi tối ở phố Cầu gỗ.

Nhìn ảnh thì ra dáng đàn ông,
Nhìn trực tiếp thì ra dáng hi-fi,
Hôm nào đen dủi vào ăn bún mà gặp cả ba mẹ con chú này (01 bản mặt hi-fi, 02 bản mặt cau có khó đăm đăm) thì nuốt không trôi. :))

Nhưng ăn ngon (y)

kar

Xe điện
Tạm bằng lòng với số lượng ảnh (gọi là) trong 1 buổi chiều, nhà em khăn gói quả mướp đi về. Tự thưởng 1 phát hoa quả dầm hay sinh tố gì đấy cho đẹp da (bù lại tác hại của thuốc lá ho ho).

Ăn tối. Dặt dẹo cafe. Ông bạn hàng xóm rủ qua chơi, đàm đạo chuyện thế thời. Nhâm nhi rượu nút lá chuối, nghe thánh thót "người đàn bà giấu đêm vào trong tóc...". Chợt nhớ "Đêm về khuya/Trăng ngả màu hoa lý/ Tiếng gọi đò/ Căng chỉ ngang sông". Phiêu...

Thoắt cái đã hơn 12h. Thôi biến về sửa bài cho bản báo. Lại bắt đầu 1 ngày mới, tuần mới bộn bề (thỉnh thỏang :)) ) với những phương kế mưu sinh :(

Một ngày vớ vẩn mà làm 1 phóng sự thì hơi quá rồi, thế nên nhà em xin khép cái "thiên phóng sự" này tại đây. Hẹn các bác một ngày đẹp trời khác.

Ấy quên, các bác nhớ đón xem ủng hộ "Tìm thuốc trên đỉnh Mẫu Sơn: 1 đường khác" bên box Offroad nhá :))

usbmedia

Xe tải
cụt hết cả hứng ! thế cứ đến hết tối là đi ngủ à bác kar? :P

SonNga.com

Xe quá date
Website
www.SonNga.com
hanhlexus: bác cứ nói xấu thanh niên phố e

kar: khi nào e về nghỉ ngơi... có khi e phải gặp bác... nhờ bác dạy bảo cách bắn... e cũng khoái đi bắn lém... nhưng chỉ biết bắn kiểu automatic... hic hic...

Drifter

Xe buýt
... Đọc hết cái thiên phón sự này em cảm thấy ngậm ngùi. Vài ngày trước đi với bác em tin vào lời bác nói, bác bảo bác đang khó ở. Nhưng đến giờ em thấy thật sự hồi này bác già đi nhiều quá. Có chuyện gì bác cứ tâm sự với anh em chứ, cần thiết em lại nhờ mấy bậc trưởng lão bố trí thêm một vụ đi xem xe, nhỉ? :)) Cả làng ơi nhà Kar đúng thật có vấn đề rồi :)) :)) :))

Chỉnh sửa cuối: