[Funland] Một cháu bé vỡ đầu vì ném bát đĩa từ tầng cao

No Problem

Xe tăng
Hà Nội quận nội thành thì hầu hết (trong đó có em) thì cũng là dân từ quê, tỉnh lẻ mà ra, mấy ai được đến đời thứ 3 đâu. Không biết các cụ ở đâu ra
Ở đâu cũng có người nhập cư và có người này người nọ, nhưng dân vùng ven mà giàu có tự nhiên do quy hoạch mà lên em đảm bảo với cụ tính nết thay đổi chóng mặt luôn - dở cám dở gạo

cụ có ý đúng, nhưng đó là cảm nhận chủ quan nhiều hơn là khách quan, giống như cụ bảo ông đi oto văn minh hơn xe máy :D.
Quay lại chủ đề chính ném đồ vật, Chung Cư lắp đống cam quay ngược soi và lập biên bản thì các căn ném sợ ngay thôi. Đa phần là do các cháu quá nghịch hoặc gia đình có người bị làm sao đó thôi.
Đúng rồi. Phần lớn là vậy, hoặc giúp việc, người già nữa.

blackjack75

Xe buýt
Em ở chung cư quận Hai Bà Trưng, một lần đi thể dục sáng bị tuýp đánh răng rơi sát sạt bên người, cảm giác lúc đó uất ko thể tả.

Demchinhhang.net

Xe container
Ở đâu cũng có người nhập cư và có người này người nọ, nhưng dân vùng ven mà giàu có tự nhiên do quy hoạch mà lên em đảm bảo với cụ tính nết thay đổi chóng mặt luôn - dở cám dở gạo
Chỗ tôi gọi là đất lên phường nhưng đầu chưa lên phường. Ngay bây giờ có con đường trên báo ghi trị giá 1.200 tỉ sắp làm lễ thông xe (đường đã thông) mà bọn ô tô cứ nhè bên trái nó đỗ.