[Funland] Một cái nhìn về CSGT và công việc họ làm!!!

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Thế hả cụ, vậy mà em chả để ý bao nhiêu bài đâu. Tính em lơ đãng hay bơ lác mọi thứ ko quan trọng nên em ko mấy khi để ý, giờ cụ nói em mới thấy, kể chém cũng gớm cụ nhể:P. Em thất nghiệp đang tính thuê cái quán bán trà đá cafe sống qua ngày đây cụ ơi.
Còn cái cụ xe cộ thì...he he được cái em rất có duyên với CSGT nên các chú í hỏi thăm liên tục, đến nỗi có lần em bị bắn tốc độ đến trạm dừng, mấy chú cầm gậy ào ra vây xe em cơ mờ gần đến nơi ròm thấy xe của em, chán quá khua gậy bảo em đi luôn cho đc việc các chú còn bắt khứa khác:P:)):)):))
Hội Innova luôn phòng thân bằng cái này để còn cãi nhem nhẻm ;;)

[FONT=&quot]NGHỊ ĐỊNH[/FONT]
[FONT=&quot]Số: 34/2010/NĐ-CP[/FONT]​
[FONT=&quot]Quy định xử phạt vi phạm hành chính[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]trong lĩnh vực giao thông đường bộ[/FONT]
[FONT=&quot]Số: 71/2012/NĐ-CP[/FONT]​
[FONT=&quot]Sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định 34[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]THÔNG TƯ[/FONT]
[FONT=&quot]Số: 27/2009/TT-BCA(C11)[/FONT]​
[FONT=&quot]Quy định nhiệm vụ, quyền hạn, hình thức, nội dung tuần tra, kiểm soát của CSGT đường bộ[/FONT]

Hội Innova luôn phòng thân bằng cái này để còn cãi nhem nhẻm ;;)

[FONT=&quot]NGHỊ ĐỊNH[/FONT]
[FONT=&quot]Số: 34/2010/NĐ-CP[/FONT]​
[FONT=&quot]Quy định xử phạt vi phạm hành chính[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]trong lĩnh vực giao thông đường bộ[/FONT]
[FONT=&quot]Số: 71/2012/NĐ-CP[/FONT]​
[FONT=&quot]Sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định 34[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]THÔNG TƯ[/FONT]
[FONT=&quot]Số: 27/2009/TT-BCA(C11)[/FONT]​
[FONT=&quot]Quy định nhiệm vụ, quyền hạn, hình thức, nội dung tuần tra, kiểm soát của CSGT đường bộ[/FONT]
Ơh, cụ bên hội Inova ah? Em bán Inova rùi chứ hem cũng xin vào hội của cụ:)

Picnic

Xe tải
Ko phạm lỗi gì nhưng ng ta cứu tính mạng con ng nếu ss thế thì nhiều nghành khác, thuế, ca, dân phòng, xin việc....làm sao đc nhận phong bì???
XH này là xh phong bì nhận hối lộ, muốn đc việc thì phong bì...quan to phong to quan nhỏ phong nhỏ...ai làm thay đổi đc đây??? Câu hỏi này bố thừng tây đen trả lời đc nhé.
Cái chữ đỏ đỏ nghĩa là kô có phong bì thì kô cứu mạng, kô có phong bì cho giáo viên thì con kô nên người !!!

Cái chữ xanh nếu biết thế thì mang xxx lên đây chém làm gì, họ cũng phải lấy phong bì của các cụ để đưa cho bác sĩ, giáo viên chứ. Tuy nhiên giá trị phong bì cho xxx thường thấp hơn giá gì quy định của Kho bạc, còn giá trị phong bì cho bác sĩ, giáo viên thì lớn hơn nhiều so với quy định phí của Bộ Y tế và Bộ giáo dục nhất là ốm đau kô phải là một lỗi để phạt, còn vi phạm giao thông thì đáng bị phạt !!!

Cái chữ đỏ đỏ nghĩa là kô có phong bì thì kô cứu mạng, kô có phong bì cho giáo viên thì con kô nên người !!!

Cái chữ xanh nếu biết thế thì mang xxx lên đây chém làm gì, họ cũng phải lấy phong bì của các cụ để đưa cho bác sĩ, giáo viên chứ. Tuy nhiên giá trị phong bì cho xxx thường thấp hơn giá gì quy định của Kho bạc, còn giá trị phong bì cho bác sĩ, giáo viên thì lớn hơn nhiều so với quy định phí của Bộ Y tế và Bộ giáo dục nhất là ốm đau kô phải là một lỗi để phạt, còn vi phạm giao thông thì đáng bị phạt !!!
Ko cứu mạng mà ngày có bao nhiêu người đc cứu sống đó bé cưng ơi, chìu sạch mũi rồi hãy lên đây tranh luận bé nhé. Yêu ghê cơ.
Kết cưng rùi đấy.