[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng

114hangbong

Xe cút kít
E lâu rồi khg vào Nghi Sơn, trc làm khu cảng thương mại hơn chục năm.
Hồi em đi công tác Nghi sơn, nghỉ ở ks Hải An hay gì đó, viu trên ảnh thấy có bể bơi nên hào hứng dặn cả hội nhớ mang quần sịp đi bơi với chị.
Ai ngờ quần quật từ tờ mờ sáng đến tối mịt, về lo tìm cái ăn muộn, hôm nào về sớm thì anh em côg trường lại rủ đi nhậu. Lúc lên xe về HN tự dưng nhớ ra cái bể bơi, thế là cãi nhau loạn lên không ai biết nó ở tầng hầm, sân hay trên mái cả :))

vuaxucxich

Xe tải
Website
leonking.com.vn
Gió heo may về, em vội vàng lên phố, len lỏi giữa những hàng cây mùa thu chỉ để chén bát bún riêu, không sợ gió lại lang thang đi đâu mất.
Thêm toping tóp mỡ là 10k nữa ah :)
Cầu được ước thấy, ngon quá cụ ạ

Tieu Phong

Xe tải
Hồi em đi công tác Nghi sơn, nghỉ ở ks Hải An hay gì đó, viu trên ảnh thấy có bể bơi nên hào hứng dặn cả hội nhớ mang quần sịp đi bơi với chị.
Ai ngờ quần quật từ tờ mờ sáng đến tối mịt, về lo tìm cái ăn muộn, hôm nào về sớm thì anh em côg trường lại rủ đi nhậu. Lúc lên xe về HN tự dưng nhớ ra cái bể bơi, thế là cãi nhau loạn lên không ai biết nó ở tầng hầm, sân hay trên mái cả :))
Có phải nằm ngay mặt đường 1 chỗ thị trấn Còng khg Bông? Trc nó là ks Xanh thì phải, làm gì có bể bơi nhỉ, bể cá thì trc đây có :)

114hangbong

Xe cút kít
Có phải nằm ngay mặt đường 1 chỗ thị trấn Còng khg Bông? Trc nó là ks Xanh thì phải, làm gì có bể bơi nhỉ, bể cá thì trc đây có :)
Nó nằm ở thị trấn Tĩnh Gia cụ ạ. Quảng cáo có chụp cái bể bơi hay là em nhìn nhầm bể cá không biết nữa. Hồi đó đi nhờ xe bọn chuyên gia về ks Thanh còi thì bọn em lại phải đi bộ ngược đường một đoạn mới đến ks Hải An.

công nông tàu

Xe container

QuietmanQ

Xe điện
Cụ đến có xưng danh ofer không? Sẽ được giảm giá nhiều đấy.
Có phải cụ ngồi ở nhóm hôm nay kê bàn ra sân, đang ăn lại chạy mưa bê bàn vào không?
Không ợ, trong nhà.
Cũng được giảm kha khá nhưng không phải là vì ofer

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Trạng thái
Thớt đang đóng