[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé.

LehmanBrothers

Xe điện
Mấy bộ tủ đó ko tốn bằng mấy đôi lốp oto hay một hai chiếc túi gúc xì mợ #L.C.D , do thiết kế thì trông đẹp hơn. Giống như cùng con tôm miếng thịt hay quả cau, quả táo nếu khéo chế biến thì ngon lành ngay.

Mỗi khi ăn mít chắc tuổi thơ sẽ vòng về với mỗi ai. Em nhớ nhà em trước có cây mít dai, lần nào ăn xong cũng lấy tay xoa vào thùng gạo cho hết dính

L.C.D

Xe container
Cụ từng học ở bển à? Tháng 6 này em đi Osaka chơi chục ngày mà chửa biết chơi đâu ăn đâu ngủ đâu. Tiếng Nhật thì em ko biết, tiếng Anh trình độ nghe cười, nhưng em đc cái tự tin vào bản lĩnh vốn (ko) có nên em book vé rất quyết liệt. Giờ nghĩ đến vụ đi cũng ... lo lo. Cụ có kinh nghiệm gì ở bển thì chia sẻ với em nhé! Em cảm ơn cụ nhiều!

Quỳnh hp

Xe tăng
Cụ từng học ở bển à? Tháng 6 này em đi Osaka chơi chục ngày mà chửa biết chơi đâu ăn đâu ngủ đâu. Tiếng Nhật thì em ko biết, tiếng Anh trình độ nghe cười, nhưng em đc cái tự tin vào bản lĩnh vốn (ko) có nên em book vé rất quyết liệt. Giờ nghĩ đến vụ đi cũng ... lo lo. Cụ có kinh nghiệm gì ở bển thì chia sẻ với em nhé! Em cảm ơn cụ nhiều!
Osaka ko nhiều cảnh đẹp, cụ xuống Himeji mới nhiều cảnh đẹp, ko cần biết tiếng nhật đâu cụ

Quỳnh hp

Xe tăng
Mời cccm ăn tào pha dạo của hk, tào pha bên này toàn tào pha nóng thôi

hnvn1234

Xe điện
Ý tứ tế nhị nhân văn hơn thì hỏi: SINH ĐÔI À? :))
Người ta thường khoe bản thân công dung ngôn hạnh đủ cả, trong khi cả cái làng OF này biết người ta không chồng. Giờ cứ hỏi mang bầu với mấy tháng với sinh đôi thì khác đếch gì chửi thẳng mặt =))

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Người ta thường khoe bản thân công dung ngôn hạnh đủ cả, trong khi cả cái làng OF này biết người ta không chồng. Giờ cứ hỏi mang bầu với mấy tháng với sinh đôi thì khác đếch gì chửi thẳng mặt =))
Có phải ai cũng biết đâu?? Mà nhỡ mới có thì sao ??? :P

QuietmanQ

Xe điện
Em lười đi du lịch nên ít kinh nghiệm.
Ngay cả ở vn em cũng phải đi lại liên tọi nhưng cứ qua điểm du lịch lại ngoảnh sang chỗ khác. Chỉ nhăm nhăm xem đâu có món ngon để chén thôi :D

wave-tau

Xe container
Dòng váy đó thì model mặc cũng tưởng có bầu luôn.
Nó là dòng xòe tròn cực kỳ rộng và dài.

Nhìn ngoài nó cực kỳ lộng lẫy nhưng lên ảnh phải chụp kỹ Mợ ạ.

Quan trọng là em tách phần tay của em ra mới thấy rõ được phần bó thân trên.

Mợ Zoom hình vào sẽ thấy phần eo nó thắt như thế nào.

Nhìn thế mà bảo có bầu mắt lé mà :D

Váy kia đoạn eo có vài thanh nan hoa giữ form, lúc chụp vô tình dè tay vào 1 bên nên bên kia nó bềnh ra. :))
Chứ bầu bí làm lệnh hẳn 1 bên thế kia là việc ko tưởng. :D

Becgie

Xe điện
Chắc phải mở thêm thớt Fashion nữa :P

Archer

Xe điện
Mì bò kho Made in Cholon