[Funland] Mới toạch b2 sáng nay

Race Dead

Xe điện
Hôm nay e thi. Mấy người bị loại vì vướng xe khác cơ
Đúng đấy , ngày xưa em thi lần 1 đúng đoạn về đích thì gặp ông xe khách to lù lù lùi chuồng , nó oay hoay mãi ko vào dc , mà mình ngu cứ đứng đợi yên tâm là sẽ ko bị trừ thời gian , đến lúc về gần đến nơi thì toạch trừ điểm .

Scania_s520

[Tịch thu bằng lái]
Cho dù lái ở ngoài có lụa, có cứng thế nào thì thi cử cũng ko nói trước được điều gì, chỉ là may mắn vừa, cực may mắn hay ko may mà thôi. Cứ gượu tưng tửng và ái trước hôm thi, hôm thi thì huýt sáo sao đảo như rang lạc ... ngon
Ái là gì bác. Ý bác là ịch ịch ịch đúng ko:D

khanhtx8

Xe tăng
Bình thường cụ. Em đâm giữa đường vào bài ghép dọc nó còn báo đi sai đường. Vừa nhả phanh ra nó báo quá tốc độ mới kinh cơ

comiki

Xe ba gác
Người OF
Cho dù lái ở ngoài có lụa, có cứng thế nào thì thi cử cũng ko nói trước được điều gì, chỉ là may mắn vừa, cực may mắn hay ko may mà thôi. Cứ gượu tưng tửng và ái trước hôm thi, hôm thi thì huýt sáo sao đảo như rang lạc ... ngon
Hôm em thi mấy đứa ở cty cứ xúi chị làm mấy chén rượu cho em :D, à em tạch đề pa lần đầu, con xe lởm kinh, lần sau ngon ơ :D

Xolabaque

Xe tăng
Cảm giác shock luôn các bác ơi.
Em lí thuyết 30/30
Sa hình thì vẫn còn nguyên 100 điểm cho đến bài ghép ngang chả hỉu ma xui quỉ khiến làm sao mà lùi vào cách cái vạch phía trong xa quá nó ko kêu nên em tính đi ra chấp nhận trừ 5 điểm. Hjx vừa ra máy nó báo bỏ quả bài thi nên trừ 25 điểm toạch luôn. Mặt mũi e tối sầm
Bị loại theo cách ko thể phũ hơn😢
Cụ chưa chờ hết giờ, ít nhất chờ 2 phút hãy ra thì không sao, máy nó báo không nhận bài thì cụ thẳng lái tiến lên chút ít là sẽ nhận, kinh nghiệm quý báu nhưng đau thương quá, chúc cụ may mắn lần sau !!!

thngaylangthang

Xe ngựa
Ái là gì bác. Ý bác là ịch ịch ịch đúng ko:D
Em chém đúng thế đấy. Việc này với em cũng vừa mới cách đây gần ba chục năm, nên có thể nhớ nhớ, quên quên :D
Nhớ cách đây chưa lâu lắm em có cafe với một mợ chắc cũng tầm trên dưới 60 một chút, cũng chém về chiện nài, em nói em có bằng và đã từng lái b52 rồi(chết quên u52) mợ ấy ko tin nói có dám thử ko? em nói thi chắc em trượt. Ơn zời với khung cảnh ko phải cuộc thi. Kết thúc ... - được đấy - mợ ấy nói

lykai

Xe tăng
Em 10 năm chưa đi lại số sàn, năm ngoái thi lên D, sát hạch bằng con hyundai 29c vẫn 100đ.

Dangminhquan

Xe điện
Thôi thi lại vậy.NHIỀU cụ tự tin tay lái nhưng lúc đi thi nó là vậy đấy.Em thi được có 95 điểm.

thngaylangthang

Xe ngựa
Hôm em thi mấy đứa ở cty cứ xúi chị làm mấy chén rượu cho em :D, à em tạch đề pa lần đầu, con xe lởm kinh, lần sau ngon ơ :D
Các mợ thi cử thường có phần may mắn hơn các cụ :D (có thể là do tâm lý, đó là em cảm nhận thấy như vậy ah)

1cucon.1cụ

Xe tải
E may mắn thi lần đầu qua luôn, nhưng mắc lỗi vượt đèn đỏ, trừ 10đ...ông thầy kêu, t dạy bao năm chưa thấy ai thi bị lỗi như m...

hbu082

Xe container
Em lái xe Tải chạy công trình san lấp ầm ầm ... đến lúc vào thi B2 , bon bon thế nào lại bị lỗi NHẦM GIƯỜNG (vào nhầm chuồng ) ... và trượt trong ngậm ngùi , đã thế mấy em cổ động viên xách tay còn hoan hô anh nhầm chuồng mí xấu hổ chứ đau thật !... =))=))=))
Chắc cụ lùi luôn vào chuồng xe tải ạ? Cái này chắc bệnh nghề nghiệp :))
Tận 13 thang sau mới thi lại bác ah.
Tiền thi lại ko tiếc mà đợi sốt ruột quá. Cộng thêm tâm lí nữa. Trượt nữa thì đào hố chui 🕳 xuống luôn quá
Bệnh sỹ các cụ vẫn bẩu chết trước bệnh tim đấy, quan trọng mie gì thi bao nhiêu lần qua, quan trọng mie gì lùi mấy đỏ, quan trọng là lái thạo đi đã, để ra đường ko bem vào con nhà người ta, bị trượt chứng tỏ lái còn kém cần luyện thêm, phải thấy là may vì lỗi xảy ra trong trường thi, chứ ngoài đường thì thời gian và tiền bạc tốn gấp nhiều lần nữa ấy.

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net

Trâu Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
Em lái xe Tải chạy công trình san lấp ầm ầm ... đến lúc vào thi B2 , bon bon thế nào lại bị lỗi NHẦM GIƯỜNG (vào nhầm chuồng ) ... và trượt trong ngậm ngùi , đã thế mấy em cổ động viên xách tay còn hoan hô anh nhầm chuồng mí xấu hổ chứ đau thật !... =))=))=))
Chắc cụ lùi luôn vào chuồng xe tải ạ? Cái này chắc bệnh nghề nghiệp :))

Bệnh sỹ các cụ vẫn bẩu chết trước bệnh tim đấy, quan trọng mie gì thi bao nhiêu lần qua, quan trọng mie gì lùi mấy đỏ, quan trọng là lái thạo đi đã, để ra đường ko bem vào con nhà người ta, bị trượt chứng tỏ lái còn kém cần luyện thêm, phải thấy là may vì lỗi xảy ra trong trường thi, chứ ngoài đường thì thời gian và tiền bạc tốn gấp nhiều lần nữa ấy.
lái 30 năm kinh nghiệm chạy sa hình ko có người chỉ dạy cũng tạch

adxnguyen

Xe tăng
Cảm giác shock luôn các bác ơi.
Em lí thuyết 30/30
Sa hình thì vẫn còn nguyên 100 điểm cho đến bài ghép ngang chả hỉu ma xui quỉ khiến làm sao mà lùi vào cách cái vạch phía trong xa quá nó ko kêu nên em tính đi ra chấp nhận trừ 5 điểm. Hjx vừa ra máy nó báo bỏ quả bài thi nên trừ 25 điểm toạch luôn. Mặt mũi e tối sầm
Bị loại theo cách ko thể phũ hơn😢
Tiếc là thầy dậy lái của cụ không sát trong vấn đề này. Thường thì trước khi thi các thầy hay chỉ học sinh của mình về các lỗi khi chạy xe Chip để tránh khi vào làm bài thi.
Sa hình hiện tại có 2 nơi hay bị lỗi là chuồng ngang và hàng đinh. Và lỗi chuồng ngang là lỗi nhiều người bị nhất.
Với bài hàng đinh, khi vào bài thì cần đi dứt khoát nếu đè hàng đinh bị trừ điểm thì cũng dứt khoát đi qua luôn (chỉ bị trừ điểm 1 lần). Nhưng lỗi là khi đi qua bt thì báo đè vạch liên tục và điểm liên tục bị trừ. Khi gặp lỗi này cần dừng xe ngay, để xe tại chỗ và đi bộ về báo cho giám khảo để giám khảo kiểm tra và cho đổi xe thực hiện lại bài thi.
Với bài chuồng ngang, lỗi là khi vào chuồng ngay ngắn, đúng vị trí mà vẫn không báo chuông hoàn thành thì nên sửa lại 1 lần bằng cách tiến thẳng lên nửa xe rồi lùi lại sát vạch cảm biến cuối chuồng. Nếu vẫn lỗi không báo xong bài thì mới chấp nhận bị trừ điểm đánh xe ra để tiếp tục hoàn thành nốt các bài còn lại (nếu còn đủ điểm để trừ).
Lưu ý là với bài chuồng ngang này có 3 thông báo: thông báo bằng loa "bài thi tiếp theo ghép xe ngang" và thông báo bằng chuông báo vào bài, khi hoàn thành bài sẽ tiếp tục có thông báo bằng chuông thể hiện đã đạt bài ghép xe chuồng ngang. Vì vậy với những ai chưa thấy chuông báo vào bài mà ra ngay sẽ bị tính bỏ bài và trượt ngay (không có chuông báo vào bài do quá trình đưa xe vào sai, quá chéo xe khi vào nên bánh sau ko đè cảm biến vào bài). Vì thế nhất định sau khi nghe loa, phải nghe thấy tiếp được 1 chuông mới được phép tính đến tình huống bỏ điểm.