Mọi thắc mắc về scooter Sh, Ps, @, Dylan nhào dô ...........

Trạng thái
Thớt đang đóng

LiemBlue

Xe lăn
Em nên xem lại cách ăn nói đi nhé,dù gì anh cũng hơn em 10 tuổi đấy và anh làm bố 2 đứa rồi đấy cho nên em nói gì thì phải đàng hoàng không thì anh lượn

ducanh91

Xe điện
Em nên xem lại cách ăn nói đi nhé,dù gì anh cũng hơn em 10 tuổi đấy và anh làm bố 2 đứa rồi đấy cho nên em nói gì thì phải đàng hoàng không thì anh lượn
Dỗi đi về :D fun tí mà a nóng dữ zậy ta .Thằng e nhận lỗi xin rút kinh nhiệm :-s

camry28

Xe tải
hai bác cho em hỏi với: xe em sh150i biển 29u5, chả nhớ đăng ký năm nào nữa, trước đây e đi, sau để cho thằng em trai em nó sử dụng, giờ nó chán nó trả lại em trong tình trạng như thế này hai bác à: dây công tơ mét hỏng, đồng hồ tiêu, đèn taplo tịt, quạt nước chạy suốt, chả thấy ngắt gì cả, bác tư vấn cho e là khắc phục các vấn đề như trên hết khoảng bao nhiêu hả bác, em muốn hỏi để chuẩn bị xiền rồi qua chỗ các bác sửa luôn thể ạ, à bác cho em hỏi là sửa cái này có lâu không các bác. em lên 55 sơn tây hả bác. cám ơn 2 bác trước nhé

ducanh91

Xe điện
hai bác cho em hỏi với: xe em sh150i biển 29u5, chả nhớ đăng ký năm nào nữa, trước đây e đi, sau để cho thằng em trai em nó sử dụng, giờ nó chán nó trả lại em trong tình trạng như thế này hai bác à: dây công tơ mét hỏng, đồng hồ tiêu, đèn taplo tịt, quạt nước chạy suốt, chả thấy ngắt gì cả, bác tư vấn cho e là khắc phục các vấn đề như trên hết khoảng bao nhiêu hả bác, em muốn hỏi để chuẩn bị xiền rồi qua chỗ các bác sửa luôn thể ạ, à bác cho em hỏi là sửa cái này có lâu không các bác. em lên 55 sơn tây hả bác. cám ơn 2 bác trước nhé
Bác wa đi mấy thứ lặt vặt chỉnh wa tí là xong thôi ,giá cũng hạt dẻ mà :D

ducanh91

Xe điện
Theo em thì Cửa hàng 55 Sơn Tây của bác Sơn nên lập ra 1 số danh sách hình thức "độ" hoặc "sửa" hay "tút" linh kiện và dầu diếc các kiểu để sửa lại xe GA để anh em còn biết rõ các bác có những gì tiện anh em theo dõi và có thể đáp ứng như cầu ae mang xe đến.
xin cám ơn các bác
E sẽ rút kinh nhiệm :D rất cảm ơn bác đã góp ý :D

bác ducanh91 giúp em tý, xe ps của em đang đi nếu thốc ga đột ngột hoặc leo dốc nặng (đi chậm ko có đà) thì phía sau bị kêu rẹt rẹt, liệu có chỉnh được ko hả bác????
khả năng là do bố trượt nó vậy bác ak :D cái này phải xem trực tiếp mới biết đc chứ nói wa diễn đàn tnay khó lắm :D

duyjet297

Xe tải
1 Số hình ảnh về đồ chơi xe ga ạ

Hàng khủng nè các bác!!!

Nhìn thấy mà phê quá các cụ ơi,các cụ thấy nhà cháu đầu tư độ ổn không ạ.
bộ này chạy ổn không cụ ? nhà cháu thấy trong biker bán nhưng không biết chất lượng ntn ? Giá bộ côn và bi là bao nhiêu vậy anh ?

ducanh91

Xe điện
bộ này chạy ổn không cụ ? nhà cháu thấy trong biker bán nhưng không biết chất lượng ntn ? Giá bộ côn và bi là bao nhiêu vậy anh ?
Bộ bi côn tam giác khoảng 350k + bộ nồi khoảng 4tr5 bác ak . Bộ này đi ngon đấy bác ak , bác đợi 1tgian nữa để lên bài chuẩn cho bộ nồi này vì nó có n lò xo lắm nên cần phải căn chỉnh cho phù hợp

em thấy moi ngươi khen dau may motul quá, chỗ bác có không để em qua thay luôn vay bác, tks
Chỗ cửa hàng A.Sơn chỉ chuyên dầu USA thôi bác ak ! bác cứ chạy thử 1 lọ dầu này xem sao ,e đảm bảo bác sẽ ngạc nhiên về chất lượng dầu đấy :D

sms.dalink.vn

Xe đạp
nhìn đồ các bác up em muốn thay hết quá, các bác cho em xin mấy bài lọc gió với dầu nhớt gì đấy đi a, :( híc nhà em cũng ko có điều kiện lắm, xe tự mua huhuh

ducanh91

Xe điện
nhìn đồ các bác up em muốn thay hết quá, các bác cho em xin mấy bài lọc gió với dầu nhớt gì đấy đi a, :( híc nhà em cũng ko có điều kiện lắm, xe tự mua huhuh
lọc gió thì rẻ mà bác có 100k thôi ,còn dầu thì bác cứ chạy dầu mobil 5000 tầm 2500km thay 1 lần giá là 180k (e k nhớ rõ lắm :D )

daila007

Xe đạp
Hic , đi bài ~ 2 củ đã thích rồi , giờ lại có bài ~ 5 củ thế này ko biết còn sướng thế nào nữa nhỉ (l)(l) nóng lòng wa . Làm xong Mỹ cho ae bít cảm nhận giữa 2 bài nhé (b)(b)

SpeedLimit

Xe máy
ổn bác ạ =)) về sờ sạc thấy đỡ nóng hơn =)) chỉ hơi ấm ấm thôi =)) nghe cái giá 1 triệu 4 1 cái củ sạc :"> sợ quá =)) nên phải đi làm tản nhiệt ngay =)) không toi sạc thì xong =))
Quan trọng là muốn tìm hàng zin thay thế cũng khó ý chứ. Cuối tuần phải qua làm gấp, tình hình có khi phải dùng alo thì mới gặp đc cao thủ ducanh >"<

babymilo1210

Xe tải
Quan trọng là muốn tìm hàng zin thay thế cũng khó ý chứ. Cuối tuần phải qua làm gấp, tình hình có khi phải dùng alo thì mới gặp đc cao thủ ducanh >"<
bác ý tên thật là Mỹ bác ạ :)) số dây chuối của bác ý đây >:) 0988992386 bác gọi luôn đi chắc thứ 7 gặp đc đấy :D

njnkjmdu

Xe hơi
Chết em rồi, con Xu xu nhà em bị mấy con cá cảnh nhốt 10 hôm, không biết mấy nửa có bị dư lào không :(( có gỳ em chắc phải ới các cụ
em thề em ngu máy móc cực#:-s

Trạng thái
Thớt đang đóng