Mọi thắc mắc về scooter Sh, Ps, @, Dylan nhào dô ...........

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Đúng là dân Hà Lội , độ không ra gì lại còn bầy đàn , vô nam coi độ vậy bị chửi ko :))
Hà Lội còn hơn khối đứa Xì Gềnh đang đi tụt m.ịa xuống hố cức tử thần giữa đường=)).

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
hix ngoài lề 1 chút cái bọn trong nam nó khinh người quá đáng lắm năm em học lớp 10 em chuyển vào đó học mấy thằng học sinh toàn gọi em là:
Bắc kỳ ăn cá rô phi
Ăn nhầm lựu đạn chết cha Bắc kỳ.
chỉ vì 2 câu nói này mà em oánh nhau 2 trận liền với bọn học sinh trong đấy tụi nó khinh người Bắc nhưng mà sau 2 lần đó em quyết định =)) hô to khẩu hiệu THỦ ĐÔ CỦA NƯỚC VIỆT NAM là HÀ NỘI =)) thế là chúng nó khỏi chê Bắc kỳ học trong đó đc 1 năm =)) năm sau em quyết định chuyển ra Hà Nội học =)) đc cái bằng của trường trong Hồ Chí Minh nó giá trị quá nên ra Hà Nội đếch trường nào nó nhận mặc dù tổng kết trung bình môn của em trên 7.0 đàng hoàng =)) mấy trường nộp hồ sơ nó toàn bảo hồ sơ Hồ Chí Minh chuyển ra nó hok nhận =)) và vì lý do muốn học trường công lập cho nó gần nhà thì em đã phải chấp nhận học lại lớp 10 =)) nói chung cái bọn trong HCM chả biết hơn ai nhưng mà hay khinh người quá thể đáng ghét tuy nhiên hok thể hok nói đến là phong cách phục vụ trong ý thì tuyệt vời =)) dù sao thì mỗi nơi mỗi khác mấy bác nhường nhịn nhau chút cũng chả chết ai gây gổ sinh sự lại xảy ra phân biệt vùng miền em mệt mỏi với mấy vụ cứ nam nam bắc bắc rồi =))
Bắc Kì cưỡi rồng bay theo gió
Nam Kì cưới c hó sủa gâu gâu.
=))

ducanh91

Xe điện
Cậu phán hộ bệnh xe mình với xem nó bị lsao nhé . Hqua lúc dựng xe sơ ý quá lên bị đổ về bên tay trái . Hậu quả là phải thay tay phanh mới mua trong head . Còn đâu bị trầy xước nhẹ tí chút . Nhưng từ hổi bị mình đi xe tốc độ chậm thì xe bị " Giựt Giựt " . Mình nghĩ do đĩa bị vênh lên vậy hok biết có chuẩn hok cậu nhỉ ?
Hxhx bác đẩy wa tiệm coi sao ! chứ k xem trực tiếp đc cũng khó cho e wa . Nếu vênh đĩa thì bác chống đứng lên dùng tay quay bánh trc va sau ktra là biết ngay thui .Bác đẩy wa tiệm ngta coi cho tiện vệ sinh nồi lun :D

Bắc Kì cưỡi rồng bay theo gió
Nam Kì cưới c hó sủa gâu gâu.
=))
Kết câu này của bác :D

vkd

Xe buýt
Hxhx bác đẩy wa tiệm coi sao ! chứ k xem trực tiếp đc cũng khó cho e wa . Nếu vênh đĩa thì bác chống đứng lên dùng tay quay bánh trc va sau ktra là biết ngay thui .Bác đẩy wa tiệm ngta coi cho tiện vệ sinh nồi lun :D
Mình lại ở Hp mới đau chứ . Thấy quay thì vẫn bt hok sao cả . Mang ra thợ thì nó bảo chắc do đĩa vênh đi vài hum là hết . Nhưng mình để ý chỗ thut trước hok bị xước thì điều đó chứng tỏ là đĩa hok bị sao . Phải hok ?

LiemBlue

Xe lăn
Mình lại ở Hp mới đau chứ . Thấy quay thì vẫn bt hok sao cả . Mang ra thợ thì nó bảo chắc do đĩa vênh đi vài hum là hết . Nhưng mình để ý chỗ thut trước hok bị xước thì điều đó chứng tỏ là đĩa hok bị sao . Phải hok ?
Em thử tìm xem có tiệm sửa xe nào mà họ láng đĩa thì em láng lại đĩa xem sao em ạ

vkd

Xe buýt
Em thử tìm xem có tiệm sửa xe nào mà họ láng đĩa thì em láng lại đĩa xem sao em ạ
Hqua e có qua 1 tiệm sửa xe hỏi thì nó bảo a yên tâm hok sao đâu . A đi 1 thời gian thì sẽ hết mà hok biết như nào nữa hjx

ducanh91

Xe điện
Hqua e có qua 1 tiệm sửa xe hỏi thì nó bảo a yên tâm hok sao đâu . A đi 1 thời gian thì sẽ hết mà hok biết như nào nữa hjx
Bác yên tâm đi k vde gì đâu ! chạy 1 tgian là đĩa mòn đều lại là hết thui ,chỉ có điều là đi hơi khó chịu :D

kingevilvn

Đi bộ
Các bác là dân pro SHi, mạn phép cho tiểu đệ thỉnh giáo vài điều nhé. Số là em có con SHi150 màu cafe sữa cuối đời 2008, đăng kiểm tháng 12/2008. Xe chạy kĩ, chưa có hun em nào hít. Tầm 24,000 km.
Nói chung là máy chạy tốt và rất êm, ngoại hình chuẩn, vì em chạy rất kĩ, em chuẩn bị bán để tậu em xế đi che nắng che mưa.
Hôm mang ra hàng hỏi giá, các anh í bảo 120m, có hàng bảo 125m.
Các bác có thể tư vấn cho em 1 cái giá tốt để em nó ra đi mà em không áy náy vì đánh giá sai giá trị em nó không ạ.
Em xin cám ơn các bác.
Xin giải thích rõ là: vỏ xe còn mới, không trầy xước vì em có dán keo ( thay 1 lần/ 1 năm)
P/s: Xin cảm ơn các bô lão

ducanh91

Xe điện
Các bác là dân pro SHi, mạn phép cho tiểu đệ thỉnh giáo vài điều nhé. Số là em có con SHi150 màu cafe sữa cuối đời 2008, đăng kiểm tháng 12/2008. Xe chạy kĩ, chưa có hun em nào hít. Tầm 24,000 km.
Nói chung là máy chạy tốt và rất êm, ngoại hình chuẩn, vì em chạy rất kĩ, em chuẩn bị bán để tậu em xế đi che nắng che mưa.
Hôm mang ra hàng hỏi giá, các anh í bảo 120m, có hàng bảo 125m.
Các bác có thể tư vấn cho em 1 cái giá tốt để em nó ra đi mà em không áy náy vì đánh giá sai giá trị em nó không ạ.
Em xin cám ơn các bác.
Xin giải thích rõ là: vỏ xe còn mới, không trầy xước vì em có dán keo ( thay 1 lần/ 1 năm)
P/s: Xin cảm ơn các bô lão
125tr là đc giá đó bác ak ,nếu gặp ng dùng máu mua ,xe chất thì có thể là 130tr

LiemBlue

Xe lăn
Nhìn cái mặt nvay mà đểu vãi ~X(
Sao vậy em,không nổ được máy ah[-(,khổ thân chú quá cơ,ai bẩu mấy lần chú dọa anh đúng không:P.Lần sau đừng chém anh nữa nhá nhớ chưa còn không có ngày anh cho khỏi đi luôn đới=))

[K]club

Xe tải
bác ducanh91 và bác Liembu cho em khai quật lại cái này tí .SH mới mua thì thay loại dầu nào tốt nhất trong 3 loại sau : motul 300V , mobil 1 GOLD , Shell Advance Ultra (ko xét giá thành hay góc độ kinh tế hay tiết kiệm gì các bác nhé , cứ ngon nhất , bổ nhất , bốc nhất , mát nhất cho xe thôi ) :D . ah lại còn cái gì kendall gì gì đấy thửa riêng cho SH với PS gì gì nữa . Hai bác trả lời hộ em nhé :D

LiemBlue

Xe lăn
[K]club;6940396 nói:
bác ducanh91 và bác Liembu cho em khai quật lại cái này tí .SH mới mua thì thay loại dầu nào tốt nhất trong 3 loại sau : motul 300V , mobil 1 GOLD , Shell Advance Ultra (ko xét giá thành hay góc độ kinh tế hay tiết kiệm gì các bác nhé , cứ ngon nhất , bổ nhất , bốc nhất , mát nhất cho xe thôi ) :D . ah lại còn cái gì kendall gì gì đấy thửa riêng cho SH với PS gì gì nữa . Hai bác trả lời hộ em nhé :D
Shell Advance Ultra thì nhầ cháu chưa thử bác ạ,còn Motul 300V chạy thì là dạng đỉnh rồi đấy cụ ạ,còn Mobi 1 hay Mobi Gold thì bác phải mua được hàng Mỹ cơ thì nó với là vô đối bác ạ.Cũng như nhu cầu thị trường cho nên không tránh khỏi hiện tượng dầu đểu bác nhé,như bản thân em đi dầu đểu là biết ngay bác ạ.

vkd

Xe buýt
Bác yên tâm đi k vde gì đâu ! chạy 1 tgian là đĩa mòn đều lại là hết thui ,chỉ có điều là đi hơi khó chịu :D
Hnay thật bất ngờ . Sau 1 buổi sáng lượn lờ khắp nơi thì xe mình đã hết hiện tượng đó :D
Đằng nào tháo cụm phanh ra bảo dưỡng luôn và dầu mỡ đi em ơi
Xe e mới chạy đc gần 3k a ak . E thấy cái đó thì cũng chưa cần thiết lắm

tommyhtp

Xe buýt
Vâng điều đó là tất nhiên rùi . Mà đồ Sh đắt quá a ak . Xe e bị xước tí định mua cái mới thay cho đẹp vậy mà giá cao quá .
cũng chưa đắt bằng đồ PS đâu bạn ơi T_T giờ đồ xe PS vừa hiếm vừa khó tìm khó mua lại rất đắt chứ k phổ thông như mấy đồ dành cho SH. toàn phải đi tìm hàng nhẩy mà cũng còn chật vật kia kìa

vkd

Xe buýt
Đồ tính theo giá trị xe mà em
cũng chưa đắt bằng đồ PS đâu bạn ơi T_T giờ đồ xe PS vừa hiếm vừa khó tìm khó mua lại rất đắt chứ k phổ thông như mấy đồ dành cho SH. toàn phải đi tìm hàng nhẩy mà cũng còn chật vật kia kìa
Dúng thật sáng đi hỏi choáng lun . Miếng nhưa trắng chỗ gương cạnh đèn pha 1200k 1 miếng hjx

Trạng thái
Thớt đang đóng