[Funland] Mỗi người một câu chuyện cười hài hước

Trạng thái
Thớt đang đóng

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Mời các cụ qua đây trải nghiệm thực thế 😃
Em mượn lời:

Theo tiến sĩ tâm lý Nguyễn Kim Quý, hiện nay tại Việt Nam, vấn đề quan hệ tình dục của người già đang được đặt trong điều kiện xã hội kém thuận lợi. Đa số người Việt coi nhẹ, và tâm lý phổ biến coi việc người già vẫn còn quan hệ tình dục là điều “không bình thường” theo chiều hướng kém tôn trọng. Hầu hết những người già đã mất bạn đời, khi họ muốn tái hôn hoặc chung sống với một người khác đều nhận được sự phản ứng, cản trở của con cháu vì cho rằng đó là việc làm đáng xấu hổ.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em mượn lời:

Theo tiến sĩ tâm lý Nguyễn Kim Quý, hiện nay tại Việt Nam, vấn đề quan hệ tình dục của người già đang được đặt trong điều kiện xã hội kém thuận lợi. Đa số người Việt coi nhẹ, và tâm lý phổ biến coi việc người già vẫn còn quan hệ tình dục là điều “không bình thường” theo chiều hướng kém tôn trọng. Hầu hết những người già đã mất bạn đời, khi họ muốn tái hôn hoặc chung sống với một người khác đều nhận được sự phản ứng, cản trở của con cháu vì cho rằng đó là việc làm đáng xấu hổ.
Đúng là có suy nghĩ đó tồn tại trong dân gian. Chắc một phần người Việt coi tình dục để duy trì nòi giống, dòng họ... Quan hệ ngoài mục đích đó bị coi là xấu xa.
Đáng suy nghĩ cụ ạ, nhất là ai rồi cũng già 😃

NgocDmax

Xe tăng
Đúng là có suy nghĩ đó tồn tại trong dân gian. Chắc một phần người Việt coi tình dục để duy trì nòi giống, dòng họ... Quan hệ ngoài mục đích đó bị coi là xấu xa.
Đáng suy nghĩ cụ ạ, nhất là ai rồi cũng già 😃
Cụ nghiên cứu ship thêm món cám hẩm này, thị trường chắc cũng không đến nỗi...

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Bài báo của cụ có đoạn này có 2 câu vui ghê.

"
...

Một ông cụ trông còn khá phong độ, ngồi gần đó, điềm nhiên nói: “Ở đây tầm tuổi cô, gái đi khách không thiếu. Tôi không có tiền nên tuần chỉ “đi” 2 lần thôi. Mà toàn đi với các cháu sinh viên cô ạ. Đi về tinh thần sảng khoái, vui vẻ, không ốm đau bệnh tật gì nên cũng “đỡ” cho con cái, chúng nó không phải chăm mình ốm là mừng rồi. Mỗi tuần tôi hết khoảng nửa triệu đồng. Đây, tôi có số điện thoại đây này. Khi đi với các cháu sinh viên, các cháu thường nói: 'Ông làm gì con thì làm, nhưng ông giữ cho con trinh tiết để con… lấy chồng'. Nhưng thế cũng là sung sướng rồi… Còn ở khu đường tàu nhà tôi, có những bà nạ dòng chỉ cần đổi chai nước mắm cũng xong”.

Chị Vân nghe một hồi liền tìm cách từ biệt ông lão rồi qua hàng nước ngồi tâm sự. Chẳng ngờ, bà hàng nước cũng tranh thủ kiếm thêm bằng việc phục vụ các quý ông khi có nhu cầu.
...
"

Mời các cụ qua đây trải nghiệm thực thế 😃

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đây mới là thợ cứng. Hoá ra bấy lâu nay cháu toàn lắp sai :(
Về lắp lại đi cụ. Bảo sao thi thoảng rác nó cứ mắc ở chỗ công công kia.... Mà sao họ ko làm phát thẳng luôn cụ nhỉ?

Minhnd

Xe điện
Về lắp lại đi cụ. Bảo sao thi thoảng rác nó cứ mắc ở chỗ công công kia.... Mà sao họ ko làm phát thẳng luôn cụ nhỉ?
Đúng rồi cụ. Lắp sai nên thỉnh thoảng cứ phải tháo ra để vệ sinh. Để tối về sửa sai cụ ạ 😁

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Đĩa này là đĩa :D trâu à, trông trắng trẻo hồng hào đấy nh, sao lại lắm xụn thế

Lol gì mới được chứ bác. Bọn em ra quán 4 thằng gọi đĩa lol Trâu xào khế hết 200K rồi bác ơi.

Trạng thái
Thớt đang đóng