[Funland] Mỗi người một câu chuyện cười hài hước

Trạng thái
Thớt đang đóng

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em nghĩ làm.phim truyền hình lại kiếm mớ...
"VẬT CHẤT ĐỐI VỚI CHỊ CHỈ LÀ PHÙ PHIẾM EM Ạ"

Mới đây, một salon tóc nổi tiếng tiếp tục lên tiếng về sự việc nhân viên của mình là nạn nhân của Anna Bắc Giang. Cụ thể, Anna ngày nào cũng qua quán gội đầu, làm tóc.

Có tuần Anna sáng cắt tóc ngắn chiều ra nối tóc. Hôm nay vừa tẩy ngày mai lại nhuộm. Một tuần gội đầu 7 lần, gội 90k nhưng đưa 500 k bao giờ lấy lại tiền thừa.

Câu cửa miệng của chị luôn luôn là ”Vật chất đối với chị chỉ là phù phiếm e ạ”. Được biết, ngoài giới thiệu mình làm thiết kế cho váy cưới Calla Bridal thì hôm nào Anna qua quán luôn dát trên người toàn Hơi mệt, Eo Vì, Gúc Chì, Chà Leo,... Bên cạnh luôn là chìa khóa ô tô của các hãng siêu sang, hôm thì Mẹc hôm thì BMW.

Ngoài ra, chị luôn biết quan tâm tới các em trai trẻ là nhân viên trong quán, hôm nào làm qua giờ cơm chị đều order pizza, cà phê rồi hoa quả mời các em.

Và như 1 lẽ tất yếu, Anna sau đó cua được một em trai trẻ đẹp zai là nhân viên của cửa hàng, dụ bạn nghỉ làm ở salon để Anna về mở cửa hàng riêng cho. Nhưng trước hết là bảo bạn xin bố mẹ 250 củ làm vốn đã. Sau vài ngày về sống chung với Anna thì bạn này phát hiện ra nhà đi thuê, cả ngày chỉ ăn với chén, k cho cầm đt, làm gì cũng lồng lộn lên. Tất nhiên thì sau đó Anna biến mất như tất cả các tập phim khác...

Trạng thái
Thớt đang đóng