Chi hội Mỗi ngày tôi chọn 1 niềm vui

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Em gửi lời chào các cụ mợ từ thành phố Nha trang. Vào đây em thấy sao thời gian trôi vừa nhanh vừa chậm, từng ngày thì sao thấy chậm quá mà 10 ngày đếm lại lại thấy nhanh. Em xin cám ơn chi hội nhà mình đã quan tâm trước khi em đi, mọi người còn giới thiệu người quen cho em nữa, lắm lúc nằm vắt tay lên trán nghĩ lại mà thấy cảm động quá. Bây giờ em lại có một ước ao, một khát khao là các cụ mợ nhà mình cuối tuần nào đó mà rảnh thì tổ chức vào đây off chui 1 chuyến. Ôi, em thề là em muốn viết ra ở đây rất nhiều, hu hu, tình cảm dạt dào lắm ý, mà sao câu cú nó cứ rời rạc hết cả…Thôi em chúc cả nhà một tuần làm việc hiệu quả, lúc nào rảnh thì đến đây đi nhậu với em, cụ mợ nào vào muốn ở khu phố tây gần biển em mời khách sạn :)
Mợ ko ới em sớm ... em mới loanh quanh suốt ở Đà Nẵng rùi Sài Gòn. Nha Trang là vùng đất du lịch biển em thích nhất của Việt Nam, dễ ăn, dễ chơi, dễ ... Mà ở SG còn có hung6677 nữa, 2 thằng bọn em mà bay ra Nha Trang thì mợ mệt luôn đấy. Khách sạn thì em có sẵn cái phòng nghỉ ở Anna Mandara Nha Trang roài (Khoe tí), cái này em bị Chung béo lừa mua 15 năm đấy. Ôi nhớ Nha Trang ghê ...

Dogia

Xe điện
Sau khi bán được cho cu vẹo, chim béo đã chính thức nghỉ việc nhá:))

Alone77

Xe container
Hum lao Cu Vẹo cho anh mượn cái Vút chơ đấy dê ;))

Toyota Celica

Xe container
Thẻ 15 năm dùng 2 năm là cái ana nó xập roài hehe , nha trang đang quy hoạch trả bờ biển cho dân

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn

Dogia

Xe điện

Sophieinluv

Xe buýt
Có 1 đứa cười cùng mình lúc xem phim hoạt hình thật vui
nhưng mà cảm giác mình chưa kịp cười mà đứa đấy đã cười trước rồi thì ...>"< từ xưa đến giờ mình chưa thấy bao giờ, vì chẳng đứa nào thích xem phim hoạt hình hết

Chỉnh sửa cuối:

Bong Bong

Xe tải
Có 1 đứa cười cùng mình lúc xem phim hoạt hình thật vui
nhưng mà cảm giác mình chưa kịp cười mà đứa đấy đã cười trước rồi thì ...>"< từ xưa đến giờ mình chưa thấy bao giờ, vì chẳng đứa nào thích xem phim hoạt hình hết
Hoho thế là cậu yêu tìm được đứa cùng loài rùi nhé! Tớ cứ đi tìm mãi cho cậu đứa bạn xem quảng cáo cũng cười, ngỡ là vô vọng cơ đấy..
Anyway, dont give up that chance cậu nhé

Sophieinluv

Xe buýt
Hoho thế là cậu yêu tìm được đứa cùng loài rùi nhé! Tớ cứ đi tìm mãi cho cậu đứa bạn xem quảng cáo cũng cười, ngỡ là vô vọng cơ đấy..
Anyway, dont give up that chance cậu nhé
cậu đi xem cái phim 3D the Lorax đi, đoạn quảng cáo: Describe me mới, cậu ko cười thì tớ đi bằng chân luôn ấy

Bong Bong

Xe tải
Tớ xem trailer rùi, đoạn đấy mà buồn cười thì người yêu tớ chết luôn

Dogia

Xe điện

Sophieinluv

Xe buýt

Dogia

Xe điện

violet17

Xe tải
Thế là em đã ở thành phố Nha Trang 20 ngày rồi, thời gian không đủ dài để tìm hiểu về cuộc sống, con người, nhưng những gì em có thể cảm nhận được cho đến giờ phút này chỉ có thể gói gọn trong 3 từ "quá tuyệt vời". Thành phố hiền hòa và êm đềm, trời nắng không làm người ta nhức nhối. Không khí với vị mặn của biển thanh lọc cơ thể đến từng tế bào. Có quá nhiều nơi đẹp ở Nha trang mà những lần lướt qua như 1 khách du lịch em không được biết. Lần mò trong những hẻm nhỏ bên bờ sông, mà phải giật mình vì quá thơ mộng, hữu tình...Đồ ăn thì tươi và ngon, em chỉ biết chép miệng trong mỗi bữa ăn, ngon quá..Những người em gặp nơi đây đều dễ mến, và thực sự tốt bụng. Từ một người gần như không có mối quan hệ quen biết nào tại thành phố này, giờ đây với em mỗi ngày trôi qua đều không vô vị. Em đã gặp nhiều người Hà nội vào đây sinh sống, và mọi người đều dành những tình cảm tốt đẹp cho thành phố biển hiền hòa này...
Em vui quá, nên lên đây chia xẻ với cả nhà, welcome cả nhà vào đây chơi nhé..

Bong Bong

Xe tải
Thế là em đã ở thành phố Nha Trang 20 ngày rồi, thời gian không đủ dài để tìm hiểu về cuộc sống, con người, nhưng những gì em có thể cảm nhận được cho đến giờ phút này chỉ có thể gói gọn trong 3 từ "quá tuyệt vời". Thành phố hiền hòa và êm đềm, trời nắng không làm người ta nhức nhối. Không khí với vị mặn của biển thanh lọc cơ thể đến từng tế bào. Có quá nhiều nơi đẹp ở Nha trang mà những lần lướt qua như 1 khách du lịch em không được biết. Lần mò trong những hẻm nhỏ bên bờ sông, mà phải giật mình vì quá thơ mộng, hữu tình...Đồ ăn thì tươi và ngon, em chỉ biết chép miệng trong mỗi bữa ăn, ngon quá..Những người em gặp nơi đây đều dễ mến, và thực sự tốt bụng. Từ một người gần như không có mối quan hệ quen biết nào tại thành phố này, giờ đây với em mỗi ngày trôi qua đều không vô vị. Em đã gặp nhiều người Hà nội vào đây sinh sống, và mọi người đều dành những tình cảm tốt đẹp cho thành phố biển hiền hòa này...
Em vui quá, nên lên đây chia xẻ với cả nhà, welcome cả nhà vào đây chơi nhé..
Chị ơi... mừng cho chị.

scorpion2204

Xe buýt
Website
socnho.vn
Mình vừa xem 1 bộ phim chiến tranh và nghĩ ngẫm 1 điều:

Sau mỗi cuộc chiến tranh, bù đắp lớn nhất là tình yêu. Những nỗi đau còn lại trong mỗi người luôn cần được chia sẻ bằng tình thương.