Chi hội Mỗi ngày tôi chọn 1 niềm vui

cháu lên 3

Xe container
Hey za các cụ chả chịu đọc kỹ từ đầu đến cuối thớt bên đó nhá. Em là em phản đối cái kiểu chủ thớt bên đó cóp pết lung tung không rõ nguồn lên OF, chém như thật, tất cả các diễn đàn đang phản ứng ầm ầm cái vụ dựng chuyện đó đấy, các cụ đừng có mà a la xô trước khi kiểm tra thông tin nhá.
Tung tin đồn nhảm à, mịe nó, đúng là thằng khốn, em mà gặp thằng tung tin em khật luôn =))

Aids

Xe điện
Chuyện bịa đặt thôi mà các bác
Bone nuit
Aids

Sophieinluv

Xe buýt
Có ba thứ trong đời không bao giờ nên hối tiếc: Một tình yêu đã ra đi; Một người bạn không xứng đáng. Và ngày hôm qua. Bởi vì đó là những điều đã không còn có thực, không còn có ý nghĩa và không còn tồn tại trong ngày hôm nay và ngày mai của ta
Cuộc sống không thể thiếu tình yêu
Người ta nói trên trái đất không có gì ở ngoài qui luật cả. Nhưng tình yêu hình như cũng có lúc là một ngoại lệ. Tình yêu có thể nâng bổng con người nhưng cũng lắm lúc nhấn chìm kẻ háo hức.Tôi không tin những người quá lạc quan khi nói về tình yêu bằng thể khẳng định. Người ta có thể tin rằng mình được yêu và cũng có thể hiểu nhầm mình không được yêu.
Tôi không thể nói về một vấn đề mà chính bản thân mình cũng chưa hiểu hết. Chưa hiểu hết là nói theo kiểu đại ngôn chứ thật sự là hoàn toàn không thể hiểu. Nếu có người nào đó thách thức tôi một trò chơi nghịch ngợm thì tôi sẽ mang tình yêu ra mà đánh đố.
Tôi e, không ai dám tự xưng mình am tường hết nội dung phong phú và quá phức tạp của tình yêu. Có người yêu thì hạnh phúc; có người yêu thì đau khổ. Nhưng dù đau khổ hay hạnh phúc thì con người vẫn muốn yêu. Tình yêu vì thế mà tồn tại. Con người không thể sống mà không yêu.

Hàng nghìn năm nay con người đã sống và đã yêu - yêu thật lòng chứ không phải giả. Thế mà đã có không biết bao nhiêu là tình yêu giả. Cái giả mà rất thật trong đời. Sự giả trá đó lúc biết được thì làm khổ lòng nhau biết bao nhiêu mà kể. Người giả, người thật nhìn nhau lúc bấy giờ ngỡ ngàng không biết thế nào nói được. Người thật thì nằm bệnh, người giả thì nói, cười huyên thuyên. Ðời sống vốn không bất công. Người giả trong tình yêu thế nào cũng thiệt. Người thật thế nào cũng được đền bù.
Tình yêu thời nào cũng có. Nhưng có tình yêu kết thúc bi thảm đến độ có khi con người không dám yêu. Yêu mà khổ quá thì yêu làm gì. Có người đã nói như vậy.
Tôi đã có dịp đứng trên hai mặt của tình yêu và dù sao chăng nữa, tôi vẫn muốn giữ lại trong lòng một ý nghĩa bền vững: "Cuộc sống không thể thiếu tình yêu.
Trịnh Công Sơn

Chỉnh sửa cuối:

Toyota Celica

Xe container

violet17

Xe tải
Hôm nay em vui quá, sáng ra em ra biển, biển đẹp, lặng sóng, không đông lắm :)

Tắm biển xong, em ăn quà chị này bán, bánh chắc cũng chả sạch sẽ gì, nhưng tiện chị ấy không chê tiền ướt sũng, em mua ủng hỗ luôn :)

violet17

Xe tải
Xong rồi có mấy ông anh ở ngoải mới vào rủ đi chơi, chụp ảnh, vui quá lại tiện mồm xin nghỉ đi chơi luôn, đầu tiên là uống cafe ở Dinh bảo đại, view có tý nhìn ra biển đây :)

Sau đó đi chụp ảnh ở chỗ này, èo, từ trên đồi nhìn xuống mà thấy cả đáy, nước trong vắt

violet17

Xe tải
Xong rồi các kụ ý rủ bọn em đi đảo xem hươu sao, khỉ, và tây..:P
tây đây

hươu sao đây: cho nó ăn, chúng khá hiền và dạn người, nhưng đầu tiên em vẫn sợ, vì chúng liếm tay mình nhột nhột

Chỉnh sửa cuối:

violet17

Xe tải
Rồi, chiều về ra Hòn chồng chụp ảnh tiếp, cũng có thấy vài nàng tiên cá đang ngồi trên mỏm đá:)

violet17

Xe tải
Xong về nhậu tôm biển nướng và nhum sống, chả mấy chốc very gud cho coi :P

Em thấy bảo sức mạnh đàn ông nằm cả ở đây, nhưng em chả tin, các cụ thì nên tin, đôi khi sức mạnh tinh thần chữa khỏi cả bệnh tật cơ mà :)

violet17

Xe tải
Xong em dẫn đi xem các bạn Nha Trang múa bụng, tính chuyên nghiệp chỉ thua Hà nội tẹo

nhưng vì em ko biết cách chụp nên hình lên không đẹp lắm, hỏi thì chả cụ nào hướng dẫn em, cứ đờ ra xem múa~X(

violet17

Xe tải
Xong rồi buổi tối các cụ ý lên máy bay ra Hà Nội luôn, khiếp, ăn chơi khỏe thật đấy, lê tê phê hết cả không biết xuống Nội bài xong có về được tới nhà không nữa X_X
Hai cụ này:

Với hai cụ này là bốn :),

violet17

Xe tải
hẹn gặp lại cả nhà ở Nha Trang nhé:D, cần thì em lại xin nghỉ đi chơi tiếp.

Quách Tỉnh

Xe buýt
Cái này phải để ở thớt ọp chui chứ nhỉ :D

cháu lên 3

Xe container
4 lão này mới vào trong đấy à, mịe đi mà âm thầm thế, chả í ới giè [-(

violet17

Xe tải
4 người đi đủ cặp ;), lên tắc xi 4 chỗ e ngồi ghế trước 4 cụ băng sau vừa xinh :)), gọi chaulen5 để nẻ noi à, chia kiểu gì, lại còn phải đi tacxi to nữa chớ, tiến tồn!