Chi hội Mỗi ngày tôi chọn 1 niềm vui

Dogia

Xe điện
Cái này chắc là sưu tầm từ trong nhật ký của Rô phi ra đúng không :D

Toyota Celica

Xe container
Dài quá cứ viết đi viết lại nếu với thì mệt quá cơ :))
Đang lang thang ngoài đảo hoang mà vẫn tâm trạng nhỉ , cho anh gửi lời thăm các chiến sỹ ngoài đảo nhá :))

Dogia

Xe điện
Dài quá cứ viết đi viết lại nếu với thì mệt quá cơ :))
Đang lang thang ngoài đảo hoang mà vẫn tâm trạng nhỉ , cho anh gửi lời thăm các chiến sỹ ngoài đảo nhá :))
đảo hoang thì chỉ có chiến sỹ khỉ thoai nhá =))

Bank6688

Xe buýt
Cái này chắc là sưu tầm từ trong nhật ký của Rô phi ra đúng không :D
em cũng nghĩ như cụ chắc của mợ Rô chứ ko phải sưu tầm.
Chắc đi Đảo hoảng gặp người yêu cũ, hihi
Kệ nó đi mợ ơi, mợ lại nặng lòng rồi đới, nếu về được với nhau thì về thôi, còn ko về được với nhau thì mỗi người nên tự giải thoát cho nhau.

Good luck mợ
Bank6688
(Tại lão Ết dạo này ít vào nên em ký thế để nhắc cho lão hắt xì hơi)

Chỉnh sửa cuối:

Toyota Celica

Xe container
Chị Sophieinluv,
Chị viết hay thật, mà sao tâm trạng ấy giống của em thế. Em cũng yêu, cũng giận anh ấy, cũng chờ mong anh ấy, rồi anh ấy đi yêu người khác, em cố níu kéo, tự nhủ lòng rồi mình cố hết sức thì chắc chắn anh ấy quay lại thôi, vậy mà rốt cục cho em chỉ là những trách móc, dằn vặt và đau khổ...Cũng được một năm rồi cho tới bây giờ em đã thấy một phần bình yên như chị. Nhưng em không đủ bao dung như chị, đôi lúc em vẫn buồn, giận, vẫn thầm khao khát giá như...
Khi nào chị cho em gặp tâm sự chị nhé,
âm binh nhà nào đây :) , nếu chữ cuối thay chữ HI = chữ HÍ là biết ngay nhà nào :))

equality

Xe hơi
Mợ Rô ra trường sa thi đc hun hit liên tục, toàn phi công trẻ...hihic

Bong Bong

Xe tải
(sưu tầm)
Nếu anh từng yêu em…
Ngày hôm nay, em bất ngờ nhận được tin nhắn của anh sau những tháng ngày im lặng. Tin nhắn rất dài, đầy những yêu thương, những trách móc và cả những kỷ niệm, đủ để nhắc em về một khoảng trời ngày xưa xa lắm.
Nếu anh từng yêu em, hẳn anh biết rằng ngày ấy có một cô bé đã yêu anh không đắn đo, yêu anh bằng tất cả chân thành và ngốc nghếch. Cô bé ấy chưa bao giờ hối hận vì một lần được yêu dù cho anh đã không ít lần làm cô bé buồn, làm cô bé khóc.

Nếu anh từng yêu em, hẳn anh biết rằng quyết định rời xa anh khó khăn đến thế nào. Đôi mắt ngấn nước, bờ vai run run và những tiếng nấc nghẹn ngào, em quay mặt đi. Chắc anh cũng biết những vết xước trên da có thể lành lặn nhưng vết xước trong tim cứ ngày một nứt ra, đau nhói.
Nếu anh từng yêu em, hẳn anh biết em chẳng phải một cô bé mạnh mẽ lắm đâu, nhưng cũng chẳng yếu đuối đến mức chìm trong ủ rũ, đau buồn. Anh thấy rồi đó, em đã gạt nước mắt, đứng dậy và bước những bước vững vàng khi không có anh.
Nếu anh từng yêu em, hẳn anh sẽ tự hào vì em đã trưởng thành hơn trước. Em không còn là cô bé ngốc nghếch, “mít ướt” ngày xưa, không còn để cảm xúc trong tim chi phối. Em đã biết mỉm cười mỗi khi vấp ngã và biết xoa dịu trái tim bé nhỏ mỗi khi nó tổn thương.
Nếu anh từng yêu em, hãy để trái tim say ngủ, hãy để những lỗi lầm ngày xưa ngủ trong lãng quên, anh nhé! Vì quá khứ mong manh lắm! Vì mình chẳng thể cứ mãi đào bới những lỗi lầm để trách móc nhau. Hãy để thời gian vỗ về những vết thương và hãy để trái tim được trút bỏ hết phiền muộn, bắt đầu những yêu thương mới.
Nếu anh từng yêu em, hãy cất giữ những kỉ niệm ngày còn yêu nhau vào một góc thật an toàn nơi trái tim. Quá khứ đối với em là những sắc màu kỳ diệu, em sẽ mãi nâng niu như một món quà ngọt ngào nhất của cuộc sống. Nhưng anh biết đấy, kí ức của ngày hôm qua không thể ngăn ta hạnh phúc với hiện tại mà để nhắc ta hãy biết trân trọng những gì đang có. Và em, em cảm ơn ngày hôm qua đẹp đẽ ấy!
Nếu anh từng yêu em, hẳn điều anh luôn muốn là em hạnh phúc, cho dù ở bên cạnh ai. Em không mong anh sẽ chúc em hạnh phúc với một-người-không-phải-là-anh. Nhưng em tin anh cũng sẽ vui khi biết cô bé ngày nào đã biết vượt qua những nỗi buồn để tiếp tục kiếm tìm yêu thương.
Nếu anh từng yêu em, hãy cười nhé nếu gặp em và hãy nghĩ về em nhẹ như mây bay. Đừng dằn vặt những lỗi lầm quá khứ, đừng nhớ mãi những kỉ niệm cũ và đừng ám ảnh mãi một dáng hình. Cuộc sống sẽ đưa anh đi, tìm đến một người anh yêu thương nhất trên đời và đến một căn nhà hạnh phúc của riêng anh-nơi-không-có-em.
Nếu anh từng yêu em, hãy để tim bình yên nhé, chàng-trai-em-đã-từng-yêu!
Yêu thương vẫn sẽ là yêu thương, chỉ là... không còn ở bên nhau nữa.
Không phải là lời động viên sáo rỗng, mà là sự lạc quan chói lọi, rằng cậu nhất định sẽ có được that famous happy ending.

equality

Xe hơi
Yêu thương vẫn sẽ là yêu thương, chỉ là... không còn ở bên nhau nữa.
Không phải là lời động viên sáo rỗng, mà là sự lạc quan chói lọi, rằng cậu nhất định sẽ có được that famous happy ending.
ơ, nhưng mà iu thương mà ko bên nhau thì buồn lắm, bùn lém..

vnn1088

Xe tải
âm binh nhà nào đây :) , nếu chữ cuối thay chữ HI = chữ HÍ là biết ngay nhà nào :))
Hình như có âm binh, vẫn nghi nghi, chưa thấy ủn xèng active là còn nghi, hihi.
Mợ Bóng ra Trường Sa có mang tivi ra làm quà cho các anh bộ đội ko? Nếu có thì iem thay mặt các anh bộ đội nhờ chị mang về đất liền biếu ae chiến sỹ đất liền giùm nhá. ;))

Quách Tỉnh

Xe buýt
Hình như có âm binh, vẫn nghi nghi, chưa thấy ủn xèng active là còn nghi, hihi.
Mợ Bóng ra Trường Sa có mang tivi ra làm quà cho các anh bộ đội ko? Nếu có thì iem thay mặt các anh bộ đội nhờ chị mang về đất liền biếu ae chiến sỹ đất liền giùm nhá. ;))
Cụ vnn ơi, chị em lá ngọc cành vàng thế này mà cụ nhầm tai hại quá, biết trần tình sao đây ~X(

Quách Tỉnh

Xe buýt
Em nhấc cái thớt này lên vì tự nhiên thấy nhớ mợ Rô quá :((

Dogia

Xe điện
Từ tối tới giờ chưa chọn được niềm zui nào đây, ai có gì vui chia cho em một ít naòooooooooooooooooooooooooooooo......................

cháu lên 3

Xe container
Hum qua em bị đau bụng đi ngoài 4 lần, may quá hum nay khỏi rồi, vui quá là vui =))

Bong Bong

Xe tải
Cứ như thể cậu hoàn toàn biến mất vậy. Ngày nào tớ cũng bấm đt cho cậu, nhiều hơn 2 lần mỗi ngày, lúc là vô thức, lúc là hi vọng nhỡ đâu có sóng...
Tớ k thể chịu đựng thêm đc nữa...
Khi nào cậu mới chịu về với tớ?

Toyota Celica

Xe container
Ô sao em vẫn buôn với rô bình thường nhỉ

Dogia

Xe điện
ừ em cũng thế, vẫn điện thoại nói chiện kể chiện biển xa mờ...

cháu lên 3

Xe container
Ngoài đấy mà ko có cột sóng thì bảo vệ thế nào được tổ cuốc :))

equality

Xe hơi
Nhà cháu gọi thấy co chuông mờ..

vnn1088

Xe tải
Cứ như thể cậu hoàn toàn biến mất vậy. Ngày nào tớ cũng bấm đt cho cậu, nhiều hơn 2 lần mỗi ngày, lúc là vô thức, lúc là hi vọng nhỡ đâu có sóng...
Tớ k thể chịu đựng thêm đc nữa...
Khi nào cậu mới chịu về với tớ?
Tớ cũng như trên ... :D