[Thảo luận] Mới cắm biển cấm xe đường Trường Chinh đoạn qua cây xăng Lê Trọng Tấn

74hangb2

Xe tải
Em chả hiểu gì sất,sáng nay em đi từ Ngã tư sở lên Vọng,em vẫn đi thẳng được mà,qua mặt xxx không thấy nói gì:102:(chả hiểu sao hôm nay xxx và GTCC đứng nhiều thế).Theo em nghĩ chắc xxx cấm xe lưu thông từ Ngã tư sở lên muốn rẽ trái thì phải rẽ phải vào LTT nên chỗ Hải xồm vòng lại để sang Tôn thất tùng:^).Loạn cào cào nên các bác nhỉ,chỉ khổ anh em mình và béo xxx thôi.

Lãng tử 11

Xe hơi
Em chả hiểu gì sất,sáng nay em đi từ Ngã tư sở lên Vọng,em vẫn đi thẳng được mà,qua mặt xxx không thấy nói gì:102:(chả hiểu sao hôm nay xxx và GTCC đứng nhiều thế).Theo em nghĩ chắc xxx cấm xe lưu thông từ Ngã tư sở lên muốn rẽ trái thì phải rẽ phải vào LTT nên chỗ Hải xồm vòng lại để sang Tôn thất tùng:^).Loạn cào cào nên các bác nhỉ,chỉ khổ anh em mình và béo xxx thôi.
Em báo cáo các bác em vừa đi qua đấy lúc 9h30 sáng nay, biển cấm ô tô đã được nhổ và thay vào đấy là 1 biển hiệu lệnh "Xe chỉ được rẽ phải" (Biển 301d) và 1 biển "Lối đi ở chỗ cấm rẽ trái" (Biển 418), đặt trước lối rẽ vào LTT khoảng 5-7m. Giao thông công chính và CSGT đứng đầy, nhưng một số xe vẫn đi thẳng mà họ chẳng có ý kiến gì.

Em thắc mắc là không có biển cấm mà chỉ có biển chỉ dẫn và biển hiệu lệnh nếu mình vẫn đi vào thì xxx có được phạt không nhỉ? Nếu bị phạt thì phạt theo điều nào? Nếu đúng là vẫn bị phạt thì đây lại là 1 cái bẫy mới, anh em cẩn thận củi lửa.

Mô kích 50

Xe buýt
cài này ko hiểu là giải pháp hay thể hiện sự bất lực của các cơ quan chức năng trong việc phân luồng GT ko nữa. Hôm qua e cũng đi qua đoạn này thấy buồn cười quá, quãng đương 20m qua cây xăng trước đây giờ muốn qua lại phải vòng vào trong rồi lộn ra thành 600m. đến :77: các bác GTCC

CAP_bl

Xe điện
cài này ko hiểu là giải pháp hay thể hiện sự bất lực của các cơ quan chức năng trong việc phân luồng GT ko nữa. Hôm qua e cũng đi qua đoạn này thấy buồn cười quá, quãng đương 20m qua cây xăng trước đây giờ muốn qua lại phải vòng vào trong rồi lộn ra thành 600m. đến :77: các bác GTCC
Trình độ của GTCT có vấn đề lắm, từ hồi làm xong đoạn đường TTT kéo dài đến giờ, GTCT cứ như gà mắc tóc, hết vẽ sơn rồi lại cắm biển, ngay chỗ TTT gặp LTT cũng loạn cả lên...

Huyền Trang

Xe tăng
Trời ơi! Nó làm quả biển ở LTT ngu vãi, k biết ông nào dỗi hơi nghĩ ra trò đó .Đã tắc lại càng tắc kinh khủng hơn ..Chiều qua nhà em về nhà sao xa thế ,bơi hơn tiếng mà k vào được nhà, cuối cùng đành lòng đi vòng để qua vương thừa vũ, mà hqua chỗ đó cũng tắc ..Bò mãi cũng về được nhà ..Sợ quá đi mất

Hãi hùng tắc đường:102::102::102::102::102:

Stephenchow

Xe tăng
Bắt đi vòng để khỏi bị tắc đường ấy mà,kiểu đi vong xuyến .Nhưng vong xuyến nay hơi to thôi
Cái này muốn đỡ tắc chỉ có giải tỏa hắn cái ngả tư đấy đi,cho cây xăng với mấy cửa hàng gần đây đi chô khác là hết tắc thôi
Chuẩn bác ah! (b)(b)

pass

Xe buýt
Em báo cáo các bác em vừa đi qua đấy lúc 9h30 sáng nay, biển cấm ô tô đã được nhổ và thay vào đấy là 1 biển hiệu lệnh "Xe chỉ được rẽ phải" (Biển 301d) và 1 biển "Lối đi ở chỗ cấm rẽ trái" (Biển 418), đặt trước lối rẽ vào LTT khoảng 5-7m. Giao thông công chính và CSGT đứng đầy, nhưng một số xe vẫn đi thẳng mà họ chẳng có ý kiến gì.

Em thắc mắc là không có biển cấm mà chỉ có biển chỉ dẫn và biển hiệu lệnh nếu mình vẫn đi vào thì xxx có được phạt không nhỉ? Nếu bị phạt thì phạt theo điều nào? Nếu đúng là vẫn bị phạt thì đây lại là 1 cái bẫy mới, anh em cẩn thận củi lửa.
Nếu đặt 2 biển liền nhau thế này là chỉ cấm xe rẽ trái vào Tôn thất Tùng, muốn rẽ vào TTT thì phải rẽ phải vào Lê trọng Tần rồi theo đường TTT kéo dài
Còn đi thẳng theo chiều Ngã tư sở đến ngã tư vọng vẫn được chứ .

Lãng tử 11

Xe hơi
Nếu đặt 2 biển liền nhau thế này là chỉ cấm xe rẽ trái vào Tôn thất Tùng, muốn rẽ vào TTT thì phải rẽ phải vào Lê trọng Tần rồi theo đường TTT kéo dài
Còn đi thẳng theo chiều Ngã tư sở đến ngã tư vọng vẫn được chứ .
Nếu giải thích của bác đúng thì chiều về em bảo chúng nó nhổ quách cái biển 301d đi cho khỏi vướng!

pass

Xe buýt
Nó cắm 2 cái biển đấy làm gì , có cái 301d rồi thì cần quách gì cái biển 418 kia nữa còn không thì phải thêm 1 cái biển kiểu như 416 - lối đi vòng cho xe đi hướng ngã tư sở - ngã tư vọng là đủ 1 bộ :'(

khoi3324

Xe máy
Nhà em ở đó sáng nào đi làm cũng tắc, nghe nói đường đó sắp mở đường thành 8 làn, các cụ kiểm chứng giúp em nhé, biết đâu nhà em lại ra mặt đường :21:

magicnumbers

Xe tải
Nhà em ở đó sáng nào đi làm cũng tắc, nghe nói đường đó sắp mở đường thành 8 làn, các cụ kiểm chứng giúp em nhé, biết đâu nhà em lại ra mặt đường :21:
chắc mở 8 làn cho máy bay quân sự cất hạ cánh trong khu không quân à cụ ơi .e mong cho e xin làn nữa là đỡ tắc lắm rồi (b)(b)(b)

tuthang

Xe tăng
Biển này nó làm từ hôm qua rồi ạ. Chiều qua em đi cũng tắc ở LTT mãi.
Sáng nay đi qua thấy mấy chú GTCC đúng chỉ chỏ, không biết có " tối kiến " gì nữa không????

blackcat0312

Xe máy
Em không hiểu lắm các bác nói lại em nghe đc ko? Hôm nay em đi từ Tôn Thất Tùng lên ngã tư thấy cái biển " Lê trọng Tấn Tất cả các phương tiện " cũng mũi tên chỉ thẳng . Thế là sao ạ, bắt tất cả đi thẳng hay thế nào, vì em thấy mọi người vẫn rẽ trái, rẽ phải tùm lum? . Mà bây giờ nó còn cắm hay nhổ rồi hả các cụ? Ai confirm cho em với

minaking

Xe tải
Cái này là nhân rộng mô hình đã được thử nghiệm rồi đây mà.
Ở đoạn Xã Đàn khi áp dụng mô hình này thì các đồng chí xxx tăng thu nhập trông thấy nên chỗ này cũng làm thế là đương nhiên. Có gì đâu mà phải bàn:)

pass

Xe buýt
Hôm qua em đi thấy các biển kia bỏ hết rồi , chỉ hướng từ tôn thất tùng đi lê trọng tấn có biến : đi lê trọng tấn tất cả phương tiện đi thẳng
hướng ngã tư sở - ngã tư vọng có biển cấm rẽ trái TTT thôi .

74hangb2

Xe tải
Em không hiểu lắm các bác nói lại em nghe đc ko? Hôm nay em đi từ Tôn Thất Tùng lên ngã tư thấy cái biển " Lê trọng Tấn Tất cả các phương tiện " cũng mũi tên chỉ thẳng . Thế là sao ạ, bắt tất cả đi thẳng hay thế nào, vì em thấy mọi người vẫn rẽ trái, rẽ phải tùm lum? . Mà bây giờ nó còn cắm hay nhổ rồi hả các cụ? Ai confirm cho em với
Theo em hiểu nếu bác từ Tôn Thất Tùng muốn lên Vọng bác phải đi thẳng nên LTT rồi mới được rẽ trái quay lại để nên Vọng.Chuối thật(chắc để tránh ùn tắc khi lưu lượng xe từ TTT rẽ trái,cái này cũng áp dụng đối với các bác đi từ Ngã tư sở nên mà muốn sang Tôn Thất Tùng):^):102::'(