Mời các cụ tham gia chương trình Lái thử xe SWIFT tại Mỹ Đình vào 09/08/2014

Website
www.xetaibacviet.vn
Cho mình đăng ký với bác ơi

bavaria

Xe buýt
Lái xe miễn phí, được tặng quà nữa, thích nhẩy
Vâng cám ơn cụ nhé,mỗi khách hàng đến lái thử đều có quà tặng khi về.Hôm trước cụ nhận rồi chứ ạ.
Thank cụ em đang ngiên cứu hết tháng này Mới thì xong và nhận bằng nếu mà có mai e qua đó thử ngay
Tại hôm vừa rồi có anh bạn đi xe qua nhà ngồi thử
Ghế sau thấy chật . E cũng so thông số về 3 chiều rồi
Nhưng khi ngôi thấy chật quá hjx
Rất thích su swift lên
E đang nghiên cứ vì mua xe lần đầu mà cụ
E quyết quA tháng cô hồn là mua
E hỏi chút e sinh sống và làm ăn ở bắc ninh gốc và hộ khẩu ở hưng yên thì có trả góp đc ko cụ
Trả góp ko thế chấp nhé cụ
Cảm ơn cụ rất nhiều đã nhiệt tình , e mua xe lần đầu cho lên hơi nhiều câu hỏi!
Hi cụ,thủ tục trả góp bên em hỗ trợ được cho cụ nhé,được vay tối đa 385 triệu và thời gian 5 năm cụ nhé.Với hộ khẩu như cụ thì vẫn làm bình thường được ạ,còn thế chấp thì chỉ là giấy đăng ký gốc của xe,bên ngân hàng sẽ công chứng cho cụ một giấy đăng ký để cụ lưu hành ạ.
Chi tiết thêm cụ gọi em nhé,em sẽ tư vấn kỹ hơn ạ.Em Tuyền Suzuki 0912 62 88 65
rất hửu ích đây. Mong là sẻ có ở SG
Chương trình này có ở SG trước rồi mới ra HN cụ ạ,đợt này sẽ có nhiều đại lý áp dụng chương trình này nên cụ yên tâm ạ.
Em cũng đang quan tâm pé này. Em đắn đo giữa 3 pé là Grand i10 , Mirage , Swift
Vâng cụ,em đã pm cho cụ rồi nhé.
Cho mình đăng ký với bác ơi
Bây h iem mới vào thớt, chắc k kịp rồi.
Em chào 2 bác,rất tiếc là chương trình chỉ kèo dài từ 8h-12h sáng t7 vừa rồi thôi.Nên em hy vọng các cụ sẽ có trải nghiệm với Swift thông qua việc lái thử tại đại lý bên em ở 171 Xuân Thủy.Hân hạnh chào đón các cụ.

duyhuynh886

Xe hơi
Vâng cám ơn cụ nhé,mỗi khách hàng đến lái thử đều có quà tặng khi về.Hôm trước cụ nhận rồi chứ ạ.

Hi cụ,thủ tục trả góp bên em hỗ trợ được cho cụ nhé,được vay tối đa 385 triệu và thời gian 5 năm cụ nhé.Với hộ khẩu như cụ thì vẫn làm bình thường được ạ,còn thế chấp thì chỉ là giấy đăng ký gốc của xe,bên ngân hàng sẽ công chứng cho cụ một giấy đăng ký để cụ lưu hành ạ.
Chi tiết thêm cụ gọi em nhé,em sẽ tư vấn kỹ hơn ạ.Em Tuyền Suzuki 0912 62 88 65

Chương trình này có ở SG trước rồi mới ra HN cụ ạ,đợt này sẽ có nhiều đại lý áp dụng chương trình này nên cụ yên tâm ạ.

Vâng cụ,em đã pm cho cụ rồi nhé.

Em chào 2 bác,rất tiếc là chương trình chỉ kèo dài từ 8h-12h sáng t7 vừa rồi thôi.Nên em hy vọng các cụ sẽ có trải nghiệm với Swift thông qua việc lái thử tại đại lý bên em ở 171 Xuân Thủy.Hân hạnh chào đón các cụ.
Hôm rùi e chưa thử cụ ạ

haphan

Xe tải
Thế nào mà cụ chơi đúng rằm tháng 7 ai cũng bận, cụ làm lại đê cháu đăng kí suất nhể.

Swift2013

Xe đạp
Kết thúc tại TPHCM, chương trình ‘’Hành Trình Thú Vị’’ của Suzuki Việt Nam đã dừng chân tại Hà Nội. Em có 1 số hình ảnh để tường thuật lại cho các cụ xem qua, cụ nào có mặt hôm đấy thì điểm danh nha. Cụ nào chưa tham gia mà có hứng thú thì tranh thủ đợt tới nha.

Buổi lái được diễn ra tại Aquarious, Cung Thể Thao Dưới Nước ở đường Lê Đức Thọ.

Trong dịp này, Suzuki Việt Nam mang đến cho khách mời tại Hà thành những trải nghiệm dòng xe Suzuki Swift 2014 với nhiều tiện ích, phù hợp với môi trường thành thị và đường phố Hà Nội. Tham gia hoạt động thú vị, vui nhộn tại ‘’Hành Trình Thú Vị’’, khách mời còn được nhận nhiều phần quá giá trị từ Suzuki đó các cụ ơi.

Dành cho khách lái thử là dàn xe Suzuki Swift nhiều màu cá tính, được độ lại rất bắt mắt và thu hút sự thích thú của nhiều khách hàng.\

Các chị nữ có chia sẻ với em khá yêu thích dòng xe này vì tính thời trang và cá tính, dễ đi lại trong thành phố, ngõ ngách của Hà Nội

Nhiều khách mời đang chạy các dòng xe khác cũng rất hào hứng lái thử Swift để cảm nhận về chiếc xe mới của Suzuki.

Và cả những khách mời đã sử dụng xe Swift từ lâu

Khi lái thử, khách còn tham gia trò chơi để được nhận quà, thử thách lái xe Swift, trông vậy chứ, các nữ tài xế lái cũng cừ lắm nha, chạy zit zac mà không đổ cây nào, em phục :D

Trong buổi lái thử, Suzuki Việt Nam đã chuẩn bị 1 buổi giao lưu, tư vấn cho khách về việc dán xe, độ lại xe, thông tin chi tiết và các chính sách hỗ trợ từ Suzuki để khách hàng có thể có được chiếc xe đúng ý mình mà còn cá tính nữa.

Nhân viên của Suzuki tư vấn cho khách hàng về Suzuki Swift 2014

Ngoài hoạt động dành cho các khách mời là khu vuẹc các dành riêng cho các em bé với nhiều màu sắc cùng bong bóng nghệ thuật của chú hề dễ thương. Tha hồ chọn hình dáng yêu thích, các bé sẽ có ngay hình yêu cầu.

Đường đua dành cho các bác tài nhí với mô hình xe Swift, các bố cũng hào hứng chơi thử :D

các bác đừng lo, chương trình test drive Suzuki Swift vẫn còn vào cuối tuần này ngày 16 tháng 8 này nhé cả nhà.

Chỉnh sửa cuối:

bavaria

Xe buýt

dungptc

Xe hơi
Xe chạy êm khoang lái rộng tuy ghê´ sau hơi ồn. E nghĩ bản nhập thân vỏ có lẽ khác bản CKD.

donnisco

Xe hơi
Mình 1.8m ngồi nghế sau đầu chạm nóc ah.

justawind

Xe đạp
cho em đăng ký được luôn không ạ? e gửi thông tin ở đâu

binh_1612

Xe tăng
cách thức tham gia cũng đơn giản .e cũng xin 1 chân

bavaria

Xe buýt
cách thức tham gia cũng đơn giản .e cũng xin 1 chân
Vâng,chào đón cụ qua Aquaria vào thời gian 8h30 đến 12h thứ 7 này nhé.Đợt này Suzuki nhà máy tổ chức cho Đại lý khác nên em thật tiếc là không có cơ hội giao lưu đầy đủ với các cụ được.

binh_1612

Xe tăng
Vâng,chào đón cụ qua Aquaria vào thời gian 8h30 đến 12h thứ 7 này nhé.Đợt này Suzuki nhà máy tổ chức cho Đại lý khác nên em thật tiếc là không có cơ hội giao lưu đầy đủ với các cụ được.
ko vấn đề gì. thanks cụ đã nhiệt tình :D

sparkvan

Xì hơi lốp
Hôm trước cụ nào gọi em bảu hôm nay cho cô em qua xem để tham khảo lấy xe ý nhỉ, em vẫn chưa nhận được giấy mời thì có được vào ko ạ?

bavaria

Xe buýt
Hôm trước cụ nào gọi em bảu hôm nay cho cô em qua xem để tham khảo lấy xe ý nhỉ, em vẫn chưa nhận được giấy mời thì có được vào ko ạ?
Cụ cứ qua và mang theo bằng lái xe là có thể chạy thử đơn giản ạ.

Chúc các cụ cuối tuần vui vẻ.

Pham Duy Khoa

Đi bộ
Hôm nay mình bận nên không đến lái thử được. Không biết còn dịp nào khác nữa ko nhỉ?