Mời các cụ tham gia chương trình Lái thử xe SWIFT tại Mỹ Đình vào 09/08/2014

Swift2013

Xe đạp
Tiếp nối ngày thứ nhất, ngày thứ 2 ( 16/08) của chương trình ''HÀNH TRÌNH THÚ VỊ ''lái thư xe Suzuki Swift 2014 đã khép lại với nhiều hoạt động khá sôi nổi.
Khách mời lại được tham gia các hoạt động tu vấn, lái thử xe, thử thách lái xe và cả hoạt đọng đanh cho trẻ em ( đua xe mô hình/ bong bóng nghệ thuật )

Em xin phép up 1 số hình ảnh cho các cụ và các khách mời hôm đó xem lại nhé.

Xe dành cho lái thử

Dàn xe được Suzuki mang đến khá chuẩn, không những thế còn có rất nhiều xe của khách đang sở hữu Suzuki Swift đến tham dự, các mẫu xe được độ lại rất cá tính, thu hút nhiều ánh nhìn và thích thú của khách hàng.

Nội thất ấn tượng

Không khí bên trong cũng rất sôi nổi,với phần giao lưu về độ xe, dán xe, các nhân viên tư vấn cho khách hàng để có thể đưa ra sự lựa chọn tốt nhất.

Giao lưu kinh nghiệm với khách hàng đang sử dụng xe Swift

Chỉnh sửa cuối:

langthang_timvo

Xe đạp
Chào bác, em cũng muốn tham gia chương trình này, không biết bên mình còn tổ chức nữa không? em không rõ là cần điều kiện gì không để được tham gia? Nếu muốn thử thì có thể cập nhật ngày tổ chức ở đâu?

paul_oto

Xe đạp
Em rất quan tâm tới phần độ xe, dán xe... Bác nào có tham gia rồi tư vấn cho em với.
Tiếc thật, không tham gia được, xem hình ảnh có vẻ rất vui. Nếu có cơ hội nhất định lần sau phải tham gia mới được.

Kazashi

Xe tải
chương trình tiếp theo thì chưa có cụ ạ, nhưng cụ muốn chạy thử cứ ra showroom thôi ạ, cụ chỉ cần có bằng B1 trở lên là được
Chào bác, em cũng muốn tham gia chương trình này, không biết bên mình còn tổ chức nữa không? em không rõ là cần điều kiện gì không để được tham gia? Nếu muốn thử thì có thể cập nhật ngày tổ chức ở đâu?

bavaria

Xe buýt
Tiếc là chương trình đã qua,nhưng bên em lúc nào cũng sẵn xe chạy thử chào đón bác nhé.